Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only_lek

หวัดดี ปธ.อู๋ รอนสัน ลุงสิท ขี้เมา โอม แซ่รื้อ +1

kowyum

สวัสดีเย็นวันเสาร์ ตอนฝนใกล้ตกครับ+1 ปธ.อู๋ หลานโอม  ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย  ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋   ลุงปู ลุงต้อม  ลุงริท  ลุงเล็ก ลุงเทพ ลุงเปิลและลุงๆ

KOWYUM Narathiwat School

only_lek

อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 03:34:05 หลังเที่ยง
สวัสดีเย็นวันเสาร์ ตอนฝนใกล้ตกครับ+1 ปธ.อู๋ หลานโอม  ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย  ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋   ลุงปู ลุงต้อม  ลุงริท  ลุงเล็ก ลุงเทพ ลุงเปิลและลุงๆ

ลุงสิท อาร์ต มาแว้ววววววววววววว

kowyum

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 03:44:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 03:34:05 หลังเที่ยง
สวัสดีเย็นวันเสาร์ ตอนฝนใกล้ตกครับ+1 ปธ.อู๋ หลานโอม  ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย  ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋   ลุงปู ลุงต้อม  ลุงริท  ลุงเล็ก ลุงเทพ ลุงเปิลและลุงๆ

ลุงสิท อาร์ต มาแว้ววววววววววววว

จาไปแว้วววววววว....กินเหล้าาาาาาาาาาา

only_lek

อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 03:48:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 03:44:12 หลังเที่ยง

จาไปแว้วววววววว....กินเหล้าาาาาาาาาาา

ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

chang-ab

โอ้โห้วววววววววววว สวัสดีย๊าววววววววยาวววววววว
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

nai95

สวัสดีลุงๆๆ ลุงไมผมอกหักอีกแล้วครับลุง มีคนตัดหน้าไปแล้ว :P

only_lek

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 04:37:26 หลังเที่ยง
สวัสดีลุงๆๆ ลุงไมผมอกหักอีกแล้วครับลุง มีคนตัดหน้าไปแล้ว :P

ก้อขับรถช้า เขาก้อตัดหน้าซิครับ

chang-ab

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 04:37:26 หลังเที่ยง

มีคนตัดหน้าไปอีกแล้วประโยคนี้มันหมายฟามว่าไงฟังดูแหม่งๆ :-*
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

only_lek

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 04:50:50 หลังเที่ยง

มีคนตัดหน้าไปอีกแล้วประโยคนี้มันหมายฟามว่าไงฟังดูแหม่งๆ :-*

แถวบ้านเรียกว่า "หมาคาบไปแด๊ก"

nai95

ให้พ่อสื่อติดต่อรถเอนโปรให้ มิรู้ทำยังไงเจ้าของขายไปแล้ว :)

โอม

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 08:46:12 หลังเที่ยง
ให้พ่อสื่อติดต่อรถเอนโปรให้ มิรู้ทำยังไงเจ้าของขายไปแล้ว :)

ลุงไมค์แกแก่แล้ว ช้าๆเงิกๆงั่กๆ สูนพ้น ...555+

ปล.สวัสดีทุกคนเลย (ส่วนรายชื่อ ลอกของลุงสิทธิเลย) อิอิ +1

เอส

สวัสดีครับ ผมเอสครับ เด็กยะลา ขอสมัคสมาชิกด้วยคน  คู่หูประจำตัว nsr 150 rrw

kowyum

อ้างจาก: เอส เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 11:04:50 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ผมเอสครับ เด็กยะลา ขอสมัคสมาชิกด้วยคน  คู่หูประจำตัว nsr 150 rrw

ยินดีต้อนรับคับ..อยูส่วนไหนของยะลาคับ

kowyum

อ้างจาก: G19 เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 10:59:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ มิถุนายน 11, 2011, 08:46:12 หลังเที่ยง

ลุงไมค์แกแก่แล้ว ช้าๆเงิกๆงั่กๆ สูนพ้น ...555+

ปล.สวัสดีทุกคนเลย (ส่วนรายชื่อ ลอกของลุงสิทธิเลย) อิอิ +1

ลุงสิทธิ์ก้อแก่นะโอม..สูญเหมือนกันพันนึง..ค่าเหล้าพร้อมมิกซ์...ได้แรงนิ

เอส

บ้านอยู่ส่วนส้มครับ แต่ตอนนี้เช่าบ้านอยู่ 4 แยกโรงบาลครับ

kowyum

อ้างจาก: เอส เมื่อ มิถุนายน 12, 2011, 12:07:59 ก่อนเที่ยง
บ้านอยู่ส่วนส้มครับ แต่ตอนนี้เช่าบ้านอยู่ 4 แยกโรงบาลครับ

ครับ..เคยไปยะลา..ไม่บ่อย...แต่หากมานราฯติดต่อมาได้คับ

micronz

กรรม ผมไม่เกี่ยครับเรื่องรถ เนี่ย ไม่รู้พิกัด ด้วยซ้ำ อ่ะ
  ตานาย ถ้าพลาดงวดนี้ แว่ว ว่า มาทาง CBR เสียแล้วล่ะมั้งเนี่ย   เห้อ อิอิ
ดวงไม่สมพงษ์ กะทูที ซะแหล่วผมว่านะ        แต่ถ้าใจรักก็คงต้องหาต่อล่ะครับ 

kowyum

อ้างจาก: micronz เมื่อ มิถุนายน 12, 2011, 12:19:08 ก่อนเที่ยง
กรรม ผมไม่เกี่ยครับเรื่องรถ เนี่ย ไม่รู้พิกัด ด้วยซ้ำ อ่ะ
  ตานาย ถ้าพลาดงวดนี้ แว่ว ว่า มาทาง CBR เสียแล้วล่ะมั้งเนี่ย   เห้อ อิอิ
ดวงไม่สมพงษ์ กะทูที ซะแหล่วผมว่านะ        แต่ถ้าใจรักก็คงต้องหาต่อล่ะครับ 

55+...นอนไม่หลับเลยเหรอคับลุงไมค์  ..

เอส

อย่ากทำให้สวยอ่ะกับคันที่มีอยู่ แต่งแนวใหน่ดีครับ มีรูปประกอบด้วยจะดีมากเลยครับ ขอบคุณครับ