Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kowyum

ลุงเล็กไปซื้อหวยเหอะไม่ถูก แต่เรื่องโอมเหมือนตาเห็น

KOWYUM Narathiwat School

โอม

อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 04:11:55 หลังเที่ยง
ลุงเล็กไปซื้อหวยเหอะไม่ถูก แต่เรื่องโอมเหมือนตาเห็น

ลุงเล็กเดาถูกหมด เก่งแฮะ 555+

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 04:25:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 04:11:55 หลังเที่ยง

ลุงเล้กเป็นซีไอเอเหรอ.......

kowyum

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 05:02:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 04:25:14 หลังเที่ยง

ยิ่งกว่าซีไอเอ..ซีม่า

only_lek

kowyum

only_lek

kowyum

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 08:05:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 08:01:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 07:46:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 07:41:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 05:02:30 หลังเที่ยง

ยิ่งกว่าซีไอเอ..ซีม่า

ซีไอบี ครับ

งั้ันซีไอแซดซะเลย

ทำไมลุงไม่ ซี ก่อนละ แล้วจะไปอย่าไงล่ะทีนี่

555+ กัวหลงเหรอ..

only_lek

หิวข้าวครับลุง หมูหันลุงโอ๋ยังไม่สุก

โอม

นี่งัยครับ เพื่อนร่วมงานลุงเล็ก 5555+ อยู่หน่วยงานเดียวกัน

only_lek

อ้างจาก: G19 เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 10:20:36 หลังเที่ยง
นี่งัยครับ เพื่อนร่วมงานลุงเล็ก 5555+ อยู่หน่วยงานเดียวกัน

ใครอ่ะ เด็กใหม่หรอ ไม่เคยเห็นหน้าอ่ะ

โอม

CHINWARIT

สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆและน้องๆ มารายงานตัวครับหลังจากที่หายไปนานมากๆ เนื่องจากเกิดปัญหาต่างๆมากมายกับชีวิต
บิดาก็ไปสู่ที่ที่ไม่มีวันกลับ เรื่องงาน เรื่องเพื่อน อื่นๆอีมากครับ เลยไม่ได้แวะมาเลยครับ
ที่สำคัญลูกเขียวที่รักของผมมีคนรับต่อไปดูแลแล้วครับ เป็นเพื่อนกันเอง ขายถูกๆแบบเสียดาย แต่ด้วยความจำเป็นครับ
กำลังเครียปัญญาหาทั้งหมดครับ ตอนนี้ก็ขาดคู่ใจไปแต่ยังไงใจไม่ก็ 2tครับ จะพยายามกลับมาใหม่ครับ
ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่ดีกับผมเสมครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

โอม

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 11:12:15 หลังเที่ยง
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆและน้องๆ มารายงานตัวครับหลังจากที่หายไปนานมากๆ เนื่องจากเกิดปัญหาต่างๆมากมายกับชีวิต
บิดาก็ไปสู่ที่ที่ไม่มีวันกลับ เรื่องงาน เรื่องเพื่อน อื่นๆอีมากครับ เลยไม่ได้แวะมาเลยครับ
ที่สำคัญลูกเขียวที่รักของผมมีคนรับต่อไปดูแลแล้วครับ เป็นเพื่อนกันเอง ขายถูกๆแบบเสียดาย แต่ด้วยความจำเป็นครับ
กำลังเครียปัญญาหาทั้งหมดครับ ตอนนี้ก็ขาดคู่ใจไปแต่ยังไงใจไม่ก็ 2tครับ จะพยายามกลับมาใหม่ครับ
ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่ดีกับผมเสมครับ

สวัสดีพี่ริทครับ ... ขอแสดงความเสียใจกับคุณริทที่เสียคุณพ่อด้วยนะครับ

ส่วนปัญหา ก็ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่นี่เอาใจช่วย...

รอให้ปัญหาจางลง ให้อะไรๆดีขึ้น ค่อยหามาเล่นใหม่ก็ได้ครับ ขาดเหลืออะไรก็แจ้งมา อะหลั่ยผมตอนนี้เพียบ รื้อเป็นว่าเล่น แต่อะหลั่ยเหลือจริง...

ตามสั่งครับ...ผมรักทุกคน...

ปล.+1 ไปก่อนครับ

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มิถุนายน 07, 2011, 12:16:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 11:12:15 หลังเที่ยง

สวัสดีพี่ริทครับ ... ขอแสดงความเสียใจกับคุณริทที่เสียคุณพ่อด้วยนะครับ

ส่วนปัญหา ก็ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่นี่เอาใจช่วย...

รอให้ปัญหาจางลง ให้อะไรๆดีขึ้น ค่อยหามาเล่นใหม่ก็ได้ครับ ขาดเหลืออะไรก็แจ้งมา อะหลั่ยผมตอนนี้เพียบ รื้อเป็นว่าเล่น แต่อะหลั่ยเหลือจริง...

ตามสั่งครับ...ผมรักทุกคน...

ปล.+1 ไปก่อนครับ

ตามโอมด้วย +1 ครับ

+1 ลุงสิท ลุงอม ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย ลุงริท

kowyum

สวัสดียามเช้า+1 ปธ.อู๋ หลานโอม  ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย ลุงเล็ก ลุงจ๊ะโอ๋ ลุงโอ๋ ลุงเทพ ลุงโอเปิล ลุงปู ลุงต้อมและขอแสดงความเสียใจต่่อลุงริทด้วยคับครับ

bangnara

อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 07, 2011, 08:04:36 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้า+1 ปธ.อู๋ หลานโอม  ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย ลุงเล็ก ลุงจ๊ะโอ๋ ลุงโอ๋ ลุงเทพ ลุงโอเปิล ลุงปู ลุงต้อมและขอแสดงความเสียใจต่่อลุงริทด้วยคับครับ

ลุงสิทวันนี้มาเช้าจัง หรือยังไม่ได้นอนครับ....

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

kowyum

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มิถุนายน 07, 2011, 08:20:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 07, 2011, 08:04:36 ก่อนเที่ยง

ลุงสิทวันนี้มาเช้าจัง หรือยังไม่ได้นอนครับ....

ปธ.ก้อไปเร็วจังหรือยังนอนไม่เสร็จ

kowyum