Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kowyum

KOWYUM Narathiwat School

kowyum

อ้างจาก: micronz เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 03:51:34 หลังเที่ยง
ระวังโดนแบน ข้อหาติดเรท นะครับ อิอิอิ
+1 ทุกท่าน ๆๆๆ
------------------------------
  อ้อถามหน่อย ทุกท่านเล่นเฟค บุ้ค กันเยอะไม้ครับถ้าเล่นเยอะไมคร่อน จะไปเล่นที่นั่นมั่ง
เผื่อได้ ขายของที่เฟค บุ้ค ด้วยน่ะ อิอิอิ

ไปเลยลุงไมค์...เดี๋ยวนี้ FB รั่วแรง

micronz

อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 11:39:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มิถุนายน 02, 2011, 03:51:34 หลังเที่ยง
ระวังโดนแบน ข้อหาติดเรท นะครับ อิอิอิ
+1 ทุกท่าน ๆๆๆ
------------------------------
  อ้อถามหน่อย ทุกท่านเล่นเฟค บุ้ค กันเยอะไม้ครับถ้าเล่นเยอะไมคร่อน จะไปเล่นที่นั่นมั่ง
เผื่อได้ ขายของที่เฟค บุ้ค ด้วยน่ะ อิอิอิ

ไปเลยลุงไมค์...เดี๋ยวนี้ FB รั่วแรง
จริงเหรอครับ น่าหนุกๆๆ แต่กัวเล่นติด จัง  เห้อ งานอื่นๆๆก็มิใช่น้อย ส้วม ก็ยังไม่ล้างเลยโคตรเหนือ่ย 555+
จะพยายามลองไปเล่น เฟคบุ้คดูครับ  ลุง ข้าวยำ

โอม

เล่น FB ต้องหาที่ดับเพลิงเก็บใว้ด้วยครับ 555+

โอม

ลุงๆเมื่อคืนรอเวลา ... พอทุ่มนึงหลับเฉย ตื่นเช้าพ้นเลย..

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มิถุนายน 03, 2011, 06:54:15 ก่อนเที่ยง
ลุงๆเมื่อคืนรอเวลา ... พอทุ่มนึงหลับเฉย ตื่นเช้าพ้นเลย..

จะหลับอะไรไวขนาดนั้น....

+1 ลุงสิท ลุงโอม ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย

โอม

... ไปขับรถเล่นกันเมื่อวานฝนเกือบตก บรรยากาศไม่ค่อยดีเท่าไร ...

สถานที่.. อู่ยางรถไอ้กอล์ฟ หน้าแก่ 555+

เสียดาย ปธ.อู๋ไม่ว่างอ่ะ โทรหาไม่รับสายผม สงสัยไปเที่ยวกับน้องๆ

โอม

เคอาร์ตาหนุ่ม(รั่ว) ของแท้...

ไม่น่าเชื่อ...ติงต๊องอย่างนี้ จะมีรถดีๆขับกับเขาด้วย 555+

โอม

bangnara

ไม่น่าเชื่อ...ติงต๊องอย่างนี้ จะมีรถดีๆขับกับเขาด้วย 555+

[/quote]

ว่าแล้วทำไมโอมถึงมีรถดีๆขี่มากจัง...

only_lek

ทำไมรถโซนนี้ยางลายมะนแปลกๆอ่ะ ไม่เคยเห็นทำกันเองหรอ

ปล.หวัดดีลุงอู๋ โอม ลุงสิท +1 ด้วย

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มิถุนายน 03, 2011, 08:15:59 ก่อนเที่ยง

ว่าแล้วทำไมโอมถึงมีรถดีๆขี่มากจัง...
[/quote]

55555+

kowyum

+1 ปธ.อู๋ หลานโอม ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย

kowyum

ต่อจากโอมก้อแล้วกันเมื่อคืนรื้อสายไมล์ เลยมะว่าง

ตาหนุ่ม ช่างรั่ว

กอฟล์(หน้าแก่) วิกเตอร์

โอม แซ่รื้อ หลังสุด

เฒ่าแว๊นส์

kowyum

โทษที หลังหนุ่ม ช่างรั่ว  หน้าโอม แซ่รื้อ คือกอฟล์ แซดเอ็กซ์

bangnara

อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 03, 2011, 09:26:11 ก่อนเที่ยง
โทษที หลังหนุ่ม ช่างรั่ว  หน้าโอม แซ่รื้อ คือกอฟล์ แซดเอ็กซ์

แต่ละคนน่ากลัวกว่าโจรใต้อีก... :-[

only_lek

ทำไมไม่ให้ตากอล์ฟเล่นทูโตกด้วยอ่ะ

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

bangnara

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 03, 2011, 09:34:47 ก่อนเที่ยง
ทำไมไม่ให้ตากอล์ฟเล่นทูโตกด้วยอ่ะ

1.กอล์ฟคือคนที่มีความลับของโอมมากที่สุด     

2.โอมไม่เคยบอกกอล์ฟว่ามีเวปนี้อยู่ 555+

สงสัยถามข้อ 2.

only_lek

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มิถุนายน 03, 2011, 09:49:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 03, 2011, 09:34:47 ก่อนเที่ยง

1.กอล์ฟคือคนที่มีความลับของโอมมากที่สุด    

2.โอมไม่เคยบอกกอล์ฟว่ามีเวปนี้อยู่ 555+

สงสัยถามข้อ 2.

ถึงว่า วันนั้นผมถามว่ากอล์ฟใช้ยูสเซอร์อะไร โอม รีบตอบว่า กอล์ฟใช้คอมฯไม่เป็นอ่ะ 

มันเป็นอย่างนี้นี่เอง  กรรม ของกอล์ฟ