Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

เกรงใจ หมอหมี  อิอิ ไม่พรื่อ  ชื่อที่อยู่ ขอเป้นความลับ ต่ออีกนิด ลุงหมี
555+ แล้ว่ว่างๆ ค่อยโทรไปคุยเด้อ  เดี่ยวไปนอนแหล่ว
-------------------------------
  ช่วงนี้หลับเร็วครับ พอดี อาทิตยืมีออกทริป กับน้องๆๆ เขา ส่วนใหย่ เป็น CBR ครับ
2T สงขลากำลังรวบรวมอยู่ได้หน่อ 2 หน่อ  อย่างว่า คนแก่ เมียคุมเยอะ ลูกก็อีก เลย
รวมกันยากนิด    เลยนอนเร็วนิด ได้ตื่นทัน เค้าจัดทริปกัน
-----------------------------------------------
  ทราบแแล้ว จบเภสัช ก็ทำงานด้านยา สิครับ  จะเป้นตำหนวดได้ไง
ผมก็ไม่ได้เปนตำหนวดเด้อ  ทำงานเขียนแบบก่อสร้างครับ อิอิ
----------------------------------------------
  ไปแจม นปพ.  หรือ นปช. ครับ 555+

SIT_KRR-SSR

วันนี้ผมดึกครับ วันนี้ท่านเขียนแบบดึกเหมือนเดิมใช่ไหมครับ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

โอม

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 29, 2011, 01:39:13 ก่อนเที่ยง
วันนี้ผมดึกครับ วันนี้ท่านเขียนแบบดึกเหมือนเดิมใช่ไหมครับ

สวัสดีพี่สิทธิตอนดึกๆครับ

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 29, 2011, 01:43:26 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 29, 2011, 01:39:13 ก่อนเที่ยง

ครับสวัสดีครับ ยังไม่นอนหรือครับ หรือว่าดึกๆๆทุกวัน เพราะไม่ได้อยู่ดึกทุกวันเลยไม่เห็น
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

โอม

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 29, 2011, 01:49:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 29, 2011, 01:43:26 ก่อนเที่ยง

ครับสวัสดีครับ ยังไม่นอนหรือครับ หรือว่าดึกๆๆทุกวัน เพราะไม่ได้อยู่ดึกทุกวันเลยไม่เห็น

ดึกทุกวันครับพี่ ไม่รู้ทำไร หิว ทานกาแฟไปตอนตีหนึ่ง ตาค้างเลยครับ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

เค่ง เค่งโซ่ เมาอยู่เหมิดคืน ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

ระเด่นมนตรี

นอนก่อนนะพี่ ง่วงแล้วเด้อ พี่น้อง -*-

โอม

only_lek

ถึงโอม

ลุงอู๋ ไปยกป้ายเซฟวันออกจากรถครับ ฝนตกหนักป้ายเซฟวันล้มมาทับรถ 555+

ปล.แกบอกว่าลืมโทรฯไว้ที่โรงแรมอ่ะ เอ๊ย...ลืมไว้ที่โคราช ก้อเลยไม่ได้รับโทรฯ

tanakron

อ้างจาก: only_lek เมื่อ เมษายน 29, 2011, 08:27:20 ก่อนเที่ยง
ถึงโอม

ลุงอู๋ ไปยกป้ายเซฟวันออกจากรถครับ ฝนตกหนักป้ายเซฟวันล้มมาทับรถ 555+

ปล.แกบอกว่าลืมโทรฯไว้ที่โรงแรมอ่ะ เอ๊ย...ลืมไว้ที่โคราช ก้อเลยไม่ได้รับโทรฯ
อ้าวลุงอู๋งานเข้าซะแล้ว รถแกพังมากป่าวละ ลุงเล็ก

SIT_KRR-SSR

ขอโทษ ทีเมื่อคืน  ไม่รู้ว่าหลับไปตอนไหน งง เหมือน

รู้อีกที ตอน 6โมงเช้า

nai95

สวัสดีครับพี่น้อง :D  กลับมาแล้วขอรายงานตัวครับ 8)

โอม

อ้างจาก: only_lek เมื่อ เมษายน 29, 2011, 08:27:20 ก่อนเที่ยง
ถึงโอม

ป้ายเซฟวันมันเป็นยังงัยอ่ะครับ...??
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 29, 2011, 10:19:37 ก่อนเที่ยง
ขอโทษ ทีเมื่อคืน  ไม่รู้ว่าหลับไปตอนไหน งง เหมือน

รู้อีกที ตอน 6โมงเช้า

หลับคาโต๊ะทำงานเลยเหรอครับพี่สิทธิ์

อ้างจาก: nai95 เมื่อ เมษายน 29, 2011, 11:07:29 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับพี่น้อง :D  กลับมาแล้วขอรายงานตัวครับ 8)

สวัสดีครับ...ไปไหนมาอ่ะลุงนัย

only_lek

โอม ป้ายเซฟวัน ก้อคือ ป้ายที่เขาโฆษณาตลาดเซฟวันอ่ะ อยู่ตรงข้ามกะมิตรภาพเชียงกง หรือว่า โกดังเแ็อ็นโปรฯพี่สิทธ์ อ่ะ

ลุงโอ๋ แกยังไม่ได้เล่าเลย ประกันมาแกก้อเลยวางสายไปอ่ะ

ตลาดเซฟวัน ครับ

http://www.saveonekorat.com/

nai95

พี่อู๋เป็นอย่างไรบ้างครับ ช่วยแจ้งด้วย  :D

ผมไปราชการที่กรม (กรุงเทพ)ครับ :(

ถึงพี่ไม ... พี่มีอะไรดีๆๆแจ้งให้ทราบด้วย แต่ตอนนี้รถผมกำลังพังครับ :P ผลจากการไล่ตามกลุ่ม cbr 150 เมื่อวันก่อน  :)

micronz

^^^^
เสาร์นี้ นัดพบเรื่องทริปวันอาทิตย์ นะ nai95 แต่จะไม่มาก็ได้
เนอะถ้าไม่ได้ไปทริป วันอาทิตย์ครับ ไม่ได้บอก
-------------------------
  สมัครสมาชิก cbr thailand ยังล่ะ ได้อัพเดทข่าวได้ทันหน่อย
------------------------------
กรรม ทริปวันก่อน ถึงพังเหรอ นี่ถ้าเจอทริปยาวไม่เจ้ง กันล่ะ
อิอิ  บอกแล้วว่า CBR 150 ไม่แรงแบบ 2 จังหวะ  แต่ DIEHARD 4
ไม่อึดไม่เจ๋ง ไม่ทวงหนี้  แถมเลือกตั้ง ปีนี้ จะเจอ CBR เป็นข่าวอีกมากครับ
ตามนั้นอิอิ 

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ เมษายน 29, 2011, 02:06:28 หลังเที่ยง
พี่อู๋เป็นอย่างไรบ้างครับ ช่วยแจ้งด้วย  :D

ผมไปราชการที่กรม (กรุงเทพ)ครับ :(

ถึงพี่ไม ... พี่มีอะไรดีๆๆแจ้งให้ทราบด้วย แต่ตอนนี้รถผมกำลังพังครับ :P ผลจากการไล่ตามกลุ่ม cbr 150 เมื่อวันก่อน  :)
จะเปลี่ยนใจ จาก 2T มาเป้น CBR 150 ก็ไม่ว่ากันะ ฮิฮิ้ว ๆๆๆ
มือ 2 ถูกๆๆ หวางนี้   
-----------------------------------
  แต่อาทิตย์ นี้ถ้าพี่ตื่นทันถึงคิว ลูกพี่ เอ็นโปรไล่กับกลุ่ม CBR บ้างล่ะครับ
เห้อ วาล์วตาย ยาวๆๆ จะยิกกะ เค้าทันมะเนี่ย

kapooklookzaa

ท่านไมค์ ทำไมราคา คาร์บูฯเอ็นโปร ตั้ง 2400 อ่ะ ตอนที่ผมซื้ออ่ะ 1400 เอง

เด่วลองถามดูใหม่ให้นะ ว่า ราคา ตอนนี้มันขึ้นไปถึงใหนแล้ว
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

micronz

ไม่ต้องถามหรอกครับ จ่ายตังค์เข้าศูนย์ฮอนด้ามาแล้วครับ พรุ่งนี้รับของแล้วครับ
1400  มันมาหลายสายนะ เห็นโอม ว่า ของผมเบิกศูนย์ฮอนด้า ชัีวร์ดีแต่แพงครับ
ถ้าเอานอกศูนยื น่าจะได้ถูกกว่านะครับ  คาร์บู ไข่หิน ตัวนี้ มีขายกันหลายสาย มากครับ
ผมเช็คเมื่อ 6เดือนก่อน จากศูนย์ฮอนก็แค่ 1800 นะ ตอนนี้เขยิบ 
   พรุ่งนี้ไปเช็คเจ้า เอ้นเจ็ท 2 หน่อยว่าเท่าไหร่ครับ
-----------------------------------------
  แวะมาคุยกันเรือ่ยๆๆ นะครับเดี่ยวสพโอกาศ ว่างๆๆจะจัดมีติติ้ง เฉพาะ กลุ่ม 2T สักที
พี่

micronz

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ เมษายน 29, 2011, 10:14:12 หลังเที่ยง
ท่านไมค์ ทำไมราคา คาร์บูฯเอ็นโปร ตั้ง 2400 อ่ะ ตอนที่ผมซื้ออ่ะ 1400 เอง

เด่วลองถามดูใหม่ให้นะ ว่า ราคา ตอนนี้มันขึ้นไปถึงใหนแล้ว
อ้อมีตติ้งเสาร์ นี้เป้นเรื่อง ตระเตรียมเรื่อง ทริป ครับ ส่วนมากเป็น CBR 
กระปุกกลูซ่า ไว้คราวหน้าดีกว่านะครับ คงไม่ว่ากัน 
  ชาว 2T สงขลารวมกันยากนิด หลักๆๆ มีผม กะนาย95  ส่วนใหญ่ก็มีตติ้งรวมกับ กลุ่มนิว cbr
พอดีผมสนิทกะน้องๆๆเค้าครับ   พี่ริท ser อีกคนก็หายหัวครับ
เดี่ยวผ่านไปแถว มอ. จะแวะไปเยี่ยม แดช ครับ  แดช เยอะจริงครับหวางนี้เห้น แล้วน้ำลายไหล