Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapooklookzaa

สวัสดีตอนดึก เพื่อนๆ พี่ๆทุกท่านครับ ขอแจมด้วยนะครับ

ขับจากหาดใหญ่ ไปร่วมงานศพที่อ.เมือง จ.พัทลุง ระยะทาง 119 กิโลเมตร ซดน้ำมันครึ่งถัง ด้วยความเร็ว 90-100

ตัวเล็กแต่ใจใหญ่

ขากลับ มาทางอ.ระโนด ขับผ่าน สะพานข้ามทะสาบ

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

kowyum

อ้างไม่ถึงเพราะเล่นกับมือถือ+1ลุงโอ ลุงเล็ก ลุงๆ ผมมาทางเชาท์. เลยไม่ได้ผ่านเขึ่อนแว่วว่าแถวนั้นดีกรีแรงแต่ก้อ ไปหามุ้งแถวราดพัดไม่ ต้องเสียตัง...55ยุงขบก้อไม่รู้สึก

KOWYUM Narathiwat School

โอม

สวัสดีคุณ kapooklookzaa ครับ อยู่หาดใหญ่ติดต่อลุงไมคร่อนเลยครับ ขานั้นแค่คิดถึงก็มาครับ 555

โอม

อ้างจาก: kowyum เมื่อ เมษายน 28, 2011, 12:27:42 ก่อนเที่ยง
อ้างไม่ถึงเพราะเล่นกับมือถือ+1ลุงโอ ลุงเล็ก ลุงๆ ผมมาทางเชาท์. เลยไม่ได้ผ่านเขึ่อนแว่วว่าแถวนั้นดีกรีแรงแต่ก้อ ไปหามุ้งแถวราดพัดไม่ ต้องเสียตัง...55ยุงขบก้อไม่รู้สึก

ลุงสิทธิพึ่งเลิกเหอ...คราดกันนาทีนึง

micronz

ครับผม ตามลุงโอม kapooklookzaa ถ้าอยากร่วมกลุ่มกัน pm มาบอกเบอร์ผมได้ครับกำลังรวบรวมพล 2T อยุ่ครับ

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 28, 2011, 12:42:47 ก่อนเที่ยง
ครับผม ตามลุงโอม kapooklookzaa ถ้าอยากร่วมกลุ่มกัน pm มาบอกเบอร์ผมได้ครับกำลังรวบรวมพล 2T อยุ่ครับ

ลุงไมค์ทำไหร๋?? ไม่นอนทีเหรย อิอิ +1ลุงไมค์ ไม่ได้โบกนานแล้ว

REWKI

ขอบคุณที่ถามไถ่ครับ คือ ผมมี เอ็นตากลมแอ๊บแบ๊ว แต่ระบบไฟมันมีปัญหานิดนึง เลยออยากหาใครสักคน ลองเอากล่องผมไปใส่แล้วเบิ้ลดูสักทีอะครับ ถ้าหาในเว็ปไม่ได้ เวลาเจอตากลมบนถนนคงต้องจี้ บังคับแล้วคับ 5555... วันก่อนเจอตากลมคันนึง ดิสหน้าคู่ แถวๆไดอาน่า ไม่ทราบว่าของครายยยย อิอิ

kowyum

โอม ลุงหลบถืงวันนี้ค่ำ อิ ไปหยำเซอร์ คิดถืงหมัน

โอม

อ้างจาก: REWKI เมื่อ เมษายน 28, 2011, 06:05:53 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณที่ถามไถ่ครับ คือ ผมมี เอ็นตากลมแอ๊บแบ๊ว แต่ระบบไฟมันมีปัญหานิดนึง เลยออยากหาใครสักคน ลองเอากล่องผมไปใส่แล้วเบิ้ลดูสักทีอะครับ ถ้าหาในเว็ปไม่ได้ เวลาเจอตากลมบนถนนคงต้องจี้ บังคับแล้วคับ 5555... วันก่อนเจอตากลมคันนึง ดิสหน้าคู่ แถวๆไดอาน่า ไม่ทราบว่าของครายยยย อิอิ

ลุงมั๊ยถอดเอากล่องเอ็นโปรไปใส่ให้หน่อยเร้ววววว

tanakron

หวัดดีหัวเช้าคับพี่น้อง 5555+1ลุงไมค์ น้องโอม ลุงสิด และสมาชิกใหม่ทั้งหลายครับ

โอม

อ้างจาก: tanakron เมื่อ เมษายน 28, 2011, 08:26:04 ก่อนเที่ยง
หวัดดีหัวเช้าคับพี่น้อง 5555+1ลุงไมค์ น้องโอม ลุงสิด และสมาชิกใหม่ทั้งหลายครับ

ด้วยๆ +1 ลุงโอ๋กัน

kowyum

โอม

อ้างจาก: kowyum เมื่อ เมษายน 28, 2011, 10:40:10 ก่อนเที่ยง
+1ทุกๆลุงจากเมืองคอน

ถึงไหนแล่วนั้นลุง กินเหล้าม้ายหวันเย็นๆหลบมาถึง

micronz

อ้างจาก: REWKI เมื่อ เมษายน 28, 2011, 06:05:53 ก่อนเที่ยง
อร์มาคุยกันหลังไมค์ได้ครับ แต่ถ้าจะหามือ 2 ก็ลองดูในเว็บนี้แหละครับ
[/quote]

[/quote]

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 28, 2011, 11:05:38 ก่อนเที่ยง
อร์มาคุยกันหลังไมค์ได้ครับ แต่ถ้าจะหามือ 2 ก็ลองดูในเว็บนี้แหละครับ

[/quote]
[/quote]

เย้ยยยยยยยย....ลุงไมค์ตื่นเช้าแฮะ.. ไม่ทำงานเหรอครับลุง

only_lek

ไม่รู้จักใครเลย ปธ.อู๋ ไม่อยู่

ปล.ยังไม่เสร็จอีกหรอลุงอู๋

micronz

ช่วงนี้งานซ่อม บ้านครับ อิอิ
  งานส่งแระ แต่งานใหม่รออยู่้ครับ  โอม G19

micronz

กล่องเอ้นตากลม น่ะจะเบิกได้อยู่นะครับ คุณ rewki
---------------------------------------
เร็วๆ นี้ผมพึ่งสั่งเบิก คาร์บูเอ้นโปรมา
  พลาดไปนิด ตรง มารู้ ว่ามี คาร์บู เอ็นเจ็ท 2   /// แรงฟ้าผ่า  เลยอดลองของไปเลย
อิอิ เอาไปใส่ CBR 150 เพื่อน บิดไง หัวเทียนก็ไม่บอดเพราะไม่มี 2T อิอิอิ   
  ปล. อยากลองของ

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 28, 2011, 11:55:55 ก่อนเที่ยง
กล่องเอ้นตากลม น่ะจะเบิกได้อยู่นะครับ คุณ rewki
---------------------------------------
เร็วๆ นี้ผมพึ่งสั่งเบิก คาร์บูเอ้นโปรมา
  พลาดไปนิด ตรง มารู้ ว่ามี คาร์บู เอ็นเจ็ท 2   /// แรงฟ้าผ่า  เลยอดลองของไปเลย
อิอิ เอาไปใส่ CBR 150 เพื่อน บิดไง หัวเทียนก็ไม่บอดเพราะไม่มี 2T อิอิอิ   
  ปล. อยากลองของ

ยืมเอามาใส่นังคริสตัลบ้างจิลุงไมค์ แรงสมคำล่ำลือรึป่าว

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ซูซู อับดุลเลาะห์
..
เป็นกำลัง จนท. ภาคใต้ ทุกท่านเด้อพี่น้อง ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ