Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ano ลัลล้า

แถวนี้เขาสาดนํากันแบบนี้เหรอครับ นึกว่าจา บึมบึม กันสะอีก

ขออยู่ด้วย....อีกคนน่ะครับ....จากสมาชิกลัลล้า   Racing Team

เด็กพลัดถิ่นอีกคนครับ  55+

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: DK_EVO_X เมื่อ เมษายน 13, 2011, 11:13:23 หลังเที่ยง
แถวนี้เขาสาดนํากันแบบนี้เหรอครับ นึกว่าจา บึมบึม กันสะอีก

ขออยู่ด้วย....อีกคนน่ะครับ....จากสมาชิกลัลล้า   Racing Team

555+   ย้ายถิ่นกันหมดเหล่ะ  เหอ ๆ

bangnara

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ เมษายน 14, 2011, 03:44:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: DK_EVO_X เมื่อ เมษายน 13, 2011, 11:13:23 หลังเที่ยง

ขออยู่ด้วย....อีกคนน่ะครับ....จากสมาชิกลัลล้า   Racing Team

555+   ย้ายถิ่นกันหมดเหล่ะ  เหอ ๆ

ยินดีต้อนรับทุกท่าน แวะมาพักใจก่อนน่ะ :(

โอม

สวัสดีครับ ผมชื่อ เคน ทีละดอกครับ สงกรานต์ไปไหนบ้างเอ่ย

kowyum

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 13, 2011, 01:07:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kowyum เมื่อ เมษายน 12, 2011, 08:11:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 12, 2011, 05:51:26 หลังเที่ยง
นัย กลับบ้านไม่ได้เหรอ หุหุหุ
-------------------------
  ทริป แรก นี้ถือว่าเป็นการเตรียมตัว ครับ    หาข้อบกพร่อง
เป็นข้อ ๆๆเลยนะ
----------
1.ผู้นำ ต้องไปเคียร์ลูกพี่เวลาออก ทริปไม่ให้จิก หัววันหยุดอีก
2. ตาซัง ต้องย้ายรถมาบ้านผมก่อนออกทริป
3. นัย รอยกเครื่อง รถใหม่เลยดีฝ่า  5555+  เห็นว่าตามทันแต่หืด นิดชิมะ
4. ส่วนผมปรับเวลา นอน เป็นเวลาปกติ ได้ตื่น ไปทริป ทันกะเค้าหน่อยครับ
5. วันออกทริป ไม่ต้องนัดแล้วครับนอนเลย ก่อน หน้าหนึ่งวัน
-----------------------------------
  ปล. พึ่งฟื้นไข้ครับ ยาแพง 1800 ถ้วน
อาโนลด์ โดนเชื้อไข้หวัด นรก ก็ไม่รอดเหมือนกันครับ  ช่วงหลัง วิตามิน C น้อย

+1..หายไวๆคับท่านไมค์..
หวัดดีครับ ลุง ข้าวยำ  
สมาชิกใหม่ ยินดีต้อนรับ ครับ   ใหม่ที่นี่แต่เก่าจากที่อื่น ใช่ไม้ครับ อาจารยื อิอิอิอิ

..เก่ามาจาก weekend (WBC) แต่ 2T ซิงๆคับ..55..

KOWYUM Narathiwat School

kowyum

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 13, 2011, 01:20:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 13, 2011, 01:42:18 ก่อนเที่ยง
ลุงอู๋เอา SE 97 ไป

ลุงสิทธิเอา SE 98 ไป

ไม่ต้องแย่งกัน...แบ่งให้แล้ว คร่อกกกกกกก........
แล้ว ของ ผม ล่ะ  ............ไม่เห็นมี เยย............
55555+  ม่ายยุติ ธรรม

ชำรุดหมดแล้วทั้ง 97 ยางรั่ว 98 คาร์บูเมามัน เที่ยงเมื่อคืน เข็นกันเห็นๆ.. เหนื่อย..

kowyum

อ้างจาก: bangnara เมื่อ เมษายน 13, 2011, 06:04:36 หลังเที่ยง

แถวหน้าบ้านท่านประธานป่าว..ไม่บอกกันบ้างเลย..
โอมมีของดี..อดเล่นไฮโลเลย..

kowyum

bangnara

โอม

micronz

สงกรานต์ พึ่งส่งงาน นี่แหละครับ เลยพึ่ง ยกภุเขา ออก พึ่งได้พัก
เดี่ยว ต้องโทรไปหาโอม ถาม สถานการณื แถว โซนแล้วหุหุหุ  ใกล้ได้เริก  แหย่ว
หวาด เจ๊๋ยว แต่ว่า

tanakron

หวัดดีครับ ยังบายกันดีอยู่ป่าว รักนะ จุ๊บ จุ๊บ

lek_krab

หวัดดี ปธ.อู๋ ฉึกฉึก +1

ปล.อยู่บนเขาป่าว เอาหน่อไม้มาฝากด้วยนะ

โอม

พี่โอ๋,พี่เล็ก ไปเที่ยวสงกรานต์ที่ไหนครับ

bangnara

หวัดดีครับทุกท่าน +1 ลุงโอม ลุงสิท ลุงไมค์ ลุงเล้ก ลุงโอ๋ อึบๆ :(

micronz

หวัดประธานพี่อู๋  สงกรานต์ ชาวนรา ทำไหรกันมั่งครับ
+1 คืนทุกคนกัน

Gate ลัลล้า

สวัสดีครับ  ลอยกระทงกันแล้วเหรอครับ กำ 
เวะมาเปรี้ยว ไปเหล่ะ นินนิน

ธรรมสวัสดีครับ

bangnara

lek_krab

bangnara