Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

อาร์มเซอร์มันยาวเท่ากับเคอาร์มั๊ยอ่ะ ??

แต่ที่ผมดูด้วยตา (ยายไม่ได้มาดู กันพวกยิงมุขใว้ก่อน) ผมเห็นเหมือนเซอร์จะยาวกว่าครับ

เออ...ตอนบ่ายๆ ไปลองวัดดูดีกว่า

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 07, 2011, 11:05:17 ก่อนเที่ยง
อาร์มเซอร์มันยาวเท่ากับเคอาร์มั๊ยอ่ะ ??

แต่ที่ผมดูด้วยตา (ยายไม่ได้มาดู กันพวกยิงมุขใว้ก่อน) ผมเห็นเหมือนเซอร์จะยาวกว่าครับ

เออ...ตอนบ่ายๆ ไปลองวัดดูดีกว่า

ถ้าเรื่องงานขยันแบบนี้ คงจะดีน่ะโอม 5555+

CHINWARIT

เคยเห็นในwebบ้างคันใส่กันอยู่ครับ สวยดี
@ท่านโอม หลังจากที่วัดยาย แล้ว (เอาซะหน่อย)5555  ถ้ามีแจ้งด้วยครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

CHINWARIT

หายกันหมดเลย จัดอาวุธหนักกันบ้างดีกว่า

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่

bangnara

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ เมษายน 07, 2011, 02:18:19 หลังเที่ยง
หายกันหมดเลย จัดอาวุธหนักกันบ้างดีกว่า

อาวุธหนัก หรือหนักอาวุธ 55+  +1

nai95

เรื่องแบบนี้ชอบ(อาวุธหนัก)ก็ไม่นะครับคุณริท แล้วเรื่องรถไปได้ควายมาเช่นไรแล้วหรือ ;D

สวัสดีทุกท่านตอนบ่ายแก่ๆ เหมือนลุงอู๋,ลุงโอม,ลุงไมด้วย(รวมกันน่าจะ1000ปี) >:(

CHINWARIT

คันไหน ครับท่านนัย ท่าเป็นคันที่เคยมาดู ยังอยู่ครับ เรื่องชุดใกล้แล้วครับ วันนี้เลยเอาไปเปลี่ยนน้ำมันเคร่อง สตาร์ทเล่นไปก่อน
ได้มาหลายชิ้นแล้ว กรองอากาศ กระเป๋า ท้าย เบาะ ไฟท้าย ฝามันเครื่อง ขอมาบ้าง จิ๊กบ้าง ซื้อบ้าง กองๆไว้เป็นงานอดิเรก เพื่อเอาไปก็ไม่ต้องหา

โอม

+1 ตอนบ่ายๆ ลุงอู๋ ลุงสิท ลุงไมค์ ลุงริท ลุงนัย น้าโย ครับ

micronz

ครับ พี่ริธ เมื่ื่อไหร่ ได้เห็น ตัวเป็นๆๆ ดิ้นได้ครับ   5++ (เอ้ะ มุขนี้ไว้เล่นกะ สาวหนิ)
---------------------------------------
  โอมบิ้วเซอร์ปิโก้เหรอครับ  อ้อโอม ถนัดบิ้ว โรตาลี่ วาล์ว มะครับ อืิอิอิ

kowyum

อ้างจาก: lek_krab เมื่อ เมษายน 06, 2011, 10:08:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kowyum เมื่อ เมษายน 06, 2011, 10:01:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lek_krab เมื่อ เมษายน 06, 2011, 09:45:40 หลังเที่ยง
อย่าบอกนะว่าคนใส่เสื้อดำน่ะคือ ลุงอู๋

55..ไม่บอก..ให้ประธานอู๋มาเฉลยเอง..+1 ขอรู้จักท่านเล็กขอรับ..

ยินดีที่ไม่รู้จักครับ น้าชื่อไรอ่ะครับ

กรรม ดูทรงแล้วน่าจะใช่โจรใต้อ่ะเสื้อดำน่ะ อิอิ

ปล.ลุงอู๋เป็นประธานกลุ่มนี่หรอ อิอิ

สิทธิ์คับ..แต่แถวนี้เขาเรียกลุง ต้องยอมรับแบบจำใจ..

KOWYUM Narathiwat School

โอม

อ้างจาก: kowyum เมื่อ เมษายน 08, 2011, 12:02:54 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: lek_krab เมื่อ เมษายน 06, 2011, 10:08:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kowyum เมื่อ เมษายน 06, 2011, 10:01:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lek_krab เมื่อ เมษายน 06, 2011, 09:45:40 หลังเที่ยง
อย่าบอกนะว่าคนใส่เสื้อดำน่ะคือ ลุงอู๋

55..ไม่บอก..ให้ประธานอู๋มาเฉลยเอง..+1 ขอรู้จักท่านเล็กขอรับ..

ยินดีที่ไม่รู้จักครับ น้าชื่อไรอ่ะครับ

กรรม ดูทรงแล้วน่าจะใช่โจรใต้อ่ะเสื้อดำน่ะ อิอิ

ปล.ลุงอู๋เป็นประธานกลุ่มนี่หรอ อิอิ

สิทธิ์คับ..แต่แถวนี้เขาเรียกลุง ต้องยอมรับแบบจำใจ..

ไบนั่งเมาบ้านตั้มมา พึ่งหลบนิลุง

ลองติดต่อลุงไมค์ ลุงริทแลต่ะ แกอยู่หาดใหญ่ เผื่ออีได้เพื่อนกินเหล้า

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 07, 2011, 11:07:40 หลังเที่ยง
ครับ พี่ริธ เมื่ื่อไหร่ ได้เห็น ตัวเป็นๆๆ ดิ้นได้ครับ   5++ (เอ้ะ มุขนี้ไว้เล่นกะ สาวหนิ)
---------------------------------------
  โอมบิ้วเซอร์ปิโก้เหรอครับ  อ้อโอม ถนัดบิ้ว โรตาลี่ วาล์ว มะครับ อืิอิอิ

เวอร์ไม่ได้บิวท์ครับลุงไมค์ มาเป็นแบบนั้นอยู่แล้วครับ ส่วนเครื่องโรตารี่นี่อร่อยมั๊ยอ่ะ น่ากินแฮะ

micronz

ฝนซาแล้ว  เนอะ 4 จชต.   คงไม่มีใครเสียหายอะไร
แต่ระวังโรคหวัด กันหน่อยละกันครับ

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 08, 2011, 01:03:22 ก่อนเที่ยง
ฝนซาแล้ว  เนอะ 4 จชต.   คงไม่มีใครเสียหายอะไร
แต่ระวังโรคหวัด กันหน่อยละกันครับ

ลุงทำไรอยู่ ไม่หลับไม่นอน

...เมื่อคืนไม่ได้รับสายลุง ผมหลับไปแล้วครับ

micronz

โรตาลี่ วาล์ว  ถ้าทำดี ๆๆ มัีนน่าจะปล่อยไอดี มาตรงจังหวะ วาล์วไอเสียปิดเหลือมกับจังหวะปล่อยไอดี ได้ดี
ครับ   ยังไม่ว่างไปศึกษาดู  ว่าจะทีละนิด
---------------------------
  แต่ ลุง อาเซน่อลบอก หากมันรวน มัน บ้วนไอดีทิ้งเยอะกินน้ำมันโคตร ยิ่งกว่า 2T 150 เลยครับ ไม่รู้มากกว่า
แดชเยอะมะ  อยากลองเอามาเปรียบเทียบกับเครื่องแดช ดู       ถ้าได้ GTO มาโปรเจคต่อไปก็ นินจา 250 ล่ะครับ
ยาวเลย อิอิอิ    ถ้าได้นินจาคงปล่อยเอ็นโปรไป เลี้ยงไม่ไหวแน่ อิอิอิ แต่ว่ากันอีกนาน นินจาเนี่ย
----------------------------------
  หาดใหญ่ส่ง งานว่างๆๆ ผมจะเก็บข้อมูลร้าน ซ่อม2T ล่ะครับ  ผมไม่ว่างไปหัดซ่อมเลยจริงๆๆ ว่าจะไปเรียนที่หลวงประธาน
แต่ปีนี้ ท่าทาง  ลูกพี่ผม แท่งทอง แน่ 555+  งานเข้าตรึม

micronz

ปั่นงาน โค้งสุดท้าย
  รอรับเงินแสน ครับโอม  555+

micronz

สุดท้ายตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วไม่ยอมเสร็จครับ
ทำจนเจี้ยว  ห้อย แล้วครับ อิอิ

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 08, 2011, 01:54:21 ก่อนเที่ยง
สุดท้ายตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วไม่ยอมเสร็จครับ
ทำจนเจี้ยว  ห้อย แล้วครับ อิอิ

เสร็จงาน รับเงินแสนแล้วก็พาไมคร่อนน้อยไปเที่ยวบ้างดิลุง เจ้าพระยา 4 ไฮโซเลยลุง

micronz

555+ ไม่มีตังค์ก็มีตัวช่วยครับ
น้อง SAORI  นุ่มนิ่มๆๆๆ เด้งดึ่ง นำเข้าจากยี่ปุ่น

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 08, 2011, 01:54:21 ก่อนเที่ยง

กำ...ทำงานกันไข่ห้อยเลย +1 ไมคร่อนน้อยเลย 555+