Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 19, 2011, 05:46:24 หลังเที่ยง
ถึงไหนกันแล้ว  พี่อู๋ อ้าวโอมไม่อยู่เหรอครับ
-----------------
ไปมั่วห้องกรุงเก่าอยุ่หลายวันพอดี อิอิ

ช่วงนี้โอมเดินสายเยี่ยมเยียน และคาราวะสมาชิกครับ..

โอม

เผาลับหลัง

เล่นจากมือถือลำบากจัง

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 19, 2011, 06:50:22 หลังเที่ยง
เผาลับหลัง

เล่นจากมือถือลำบากจัง

ตามหาเจ้าถิ่นเจอแล้วยัง 55+

โอม

เจ้าภาพวันนี้ชิ่งหมดแล้วครับลุง

bangnara

โอม

bangnara

kawasaki only

สวัสดีครับ น้องใหม่ ครับ อยู่หาดใหญ่ ที่หาดใหญ่มีมิตติ้งที่ไหนบ้างครับ อยากไปร่วมแจมด้วยครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  :-*.. ลืมบอก ผมขับ zx เก่าๆครับ

อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง !!!!

micronz

อ้างจาก: kawasaki only เมื่อ มีนาคม 19, 2011, 10:35:06 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ น้องใหม่ ครับ อยู่หาดใหญ่ ที่หาดใหญ่มีมิตติ้งที่ไหนบ้างครับ อยากไปร่วมแจมด้วยครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  :-*.. ลืมบอก ผมขับ zx เก่าๆครับ
มาแล้วครับ ผมไมคร่อน คนดูแลพท . ครับ  555+ ว่าเข้านั่น
pm. มากบอก เบอร์ให้หน่อยครับได้แจ้ง ได้สะดวก ก็ว่าจะกำลังจัดอยุ่ครับ
ว่าจะจัดมีตติ้ง อยู่แต่ อาทิตยืนี้ สมาชิก ไม่ว่างกันคงต้องแล อาทิตย์หน้าอีกสักทีครับ
  ผมเอ้นโปร พึ่งบุรระ คาร์บู ได้พอได้แวีนซ์กันล่ะครับ ไง เดี่ยวจะแจ้งอีกทีครับ

bangnara

อ้างจาก: kawasaki only เมื่อ มีนาคม 19, 2011, 10:35:06 หลังเที่ยง

หวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก แต่ผมว่าน้องใหม่เฉพาะในเวปนี้แน่ๆ แต่อาจจะเก่าที่อื่น เหมือนกับเคยเห็น ZX งามๆของจขกท.มาแล้วน่ะพร้อมกับทีมที่เคยโชว์ตัวตามเวปอื่นๆ    ???

โอม

tanakron

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 20, 2011, 08:18:11 ก่อนเที่ยง
ตามพี่อู๋ บางนรา เลยครับ
ตื่นเช้าจังวุ้ย เป็นงัยบ้างเมื่อคืน กี่ขวด 555++

kawasaki only

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 20, 2011, 07:58:12 ก่อนเที่ยง

หวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จัก แต่ผมว่าน้องใหม่เฉพาะในเวปนี้แน่ๆ แต่อาจจะเก่าที่อื่น เหมือนกับเคยเห็น ZX งามๆของจขกท.มาแล้วน่ะพร้อมกับทีมที่เคยโชว์ตัวตามเวปอื่นๆ    ???
ขอบคุณมากครับ และยินดีที่ได้รู็จักครับ

อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง !!!!

โอม

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 20, 2011, 08:45:04 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 20, 2011, 08:18:11 ก่อนเที่ยง
ตามพี่อู๋ บางนรา เลยครับ
ตื่นเช้าจังวุ้ย เป็นงัยบ้างเมื่อคืน กี่ขวด 555++

สองกลมกับอีกแบนนึงครับ
กับหน้าแก่ ร้านอะไรไม่รู้ไม่รู้จัก ไม่กล้าไปไกลกลัวหลงครับ

นั่งจนร้านปิดเลย 55555+

micronz

ช่วง นี่ กลุ่ม หาดใหญ่สงขลา คึกคักดีครับ โตเร็วมาก อิอิ แว่ว ว่ามาจอยกัน อีก 2-3 คัน
รอ พี่ริท serpico เร้วๆๆ หน่อยนะครับ อิอิ ได้จัดมีตติ้งกันซักหน่อยครับ
-----------------------
  สงสัยกลุ่มสงขลา จะโตแซง กลุ่ม นรา แล้วล่ะครับพี่อู๋  อิอิอิ

micronz

คิดถึงโอม จังหุหุ  ได้ข่าว ร้านเหล้า ที่ นราธิวาส ปิดกิจการไปแล้วนั่น หุหุหุ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 20, 2011, 03:50:19 หลังเที่ยง
ช่วง นี่ กลุ่ม หาดใหญ่สงขลา คึกคักดีครับ โตเร็วมาก อิอิ แว่ว ว่ามาจอยกัน อีก 2-3 คัน
รอ พี่ริท serpico เร้วๆๆ หน่อยนะครับ อิอิ ได้จัดมีตติ้งกันซักหน่อยครับ
-----------------------
  สงสัยกลุ่มสงขลา จะโตแซง กลุ่ม นรา แล้วล่ะครับพี่อู๋  อิอิอิ

ไม่เป็นไรลุงไมค์ ปกติโซนสงขลาหรือหาดใหญ่ 2T เยอะมากอยู่แล้ว จะได้ครึกครื้นกัน 55+

123456

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:35:22 หลังเที่ยง
ไปยะลามาเมื่อวาน ก็เลยแวะทักทายน้องโยที่รามัน

ขอเอารูปรถน้องโยมาให้ชมครับ

แมกซ์หน้าหลังของแซดเอกซ์ด้วย

พี่ๆทางใต้ผมฝากขายคันนี้ 15000 ,มารับเองนะครับ ทะเบียนครบครับ เครื่องดี1000%ครับ โทรมาครับ

bangnara

อ้างจาก: 123456 เมื่อ มีนาคม 20, 2011, 07:06:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:35:22 หลังเที่ยง
ไปยะลามาเมื่อวาน ก็เลยแวะทักทายน้องโยที่รามัน

ขอเอารูปรถน้องโยมาให้ชมครับ

แมกซ์หน้าหลังของแซดเอกซ์ด้วย

พี่ๆทางใต้ผมฝากขายคันนี้ 15000 ,มารับเองนะครับ ทะเบียนครบครับ เครื่องดี1000%ครับ โทรมาครับ

กำ SE แท้ แมกซ์ ZXขายได้ไง หมื่นห้า ไปเห็นตัวจริงมาแล้ว สภาพนางฟ้าครับคันนี้   โยพี่ยืมตังค์หน่อยสิ 555+