Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 17, 2011, 04:49:54 ก่อนเที่ยง
นอนหมดแล้ว กินเหล้าเสร็จว่าจะรีบกลับมานอน มียิงกันหล่าวในร้านคอเพลง งานงอกทั้งๆที่ยื่นใบลาใว้แล้ว 555+

ไหนๆก็ไหนๆ นั่งกินต่ออีก ตีสี่พ้น

พี่แค่ทำปืนลั่นน่ะโอม ไม่ได้ตั้งใจ 55+  :-[

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 17, 2011, 09:14:10 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนสายครับทุกท่าน  :D

หวัดดีนัย เอาเคอาร์มาดูหน่อยสิ..

โอม

ซักผ้าก่อน จะไปหาลุงโอ๋ 555+

ว่าจะรีบกลับมาซักตอนเย็น ตกลงยาวววววววววววววว โดนไปหลายกลม สะใจจริงๆ

tanakron

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 17, 2011, 11:16:31 ก่อนเที่ยง
ซักผ้าก่อน จะไปหาลุงโอ๋ 555+

ว่าจะรีบกลับมาซักตอนเย็น ตกลงยาวววววววววววววว โดนไปหลายกลม สะใจจริงๆ
ตอนโทรมาหาพี่ก็สองกลมละ ยังมีต่ออีกอะ ย้ายบ้านหนีดีกว่ากรู อิอิ

nai95

tanakron

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 17, 2011, 11:40:18 ก่อนเที่ยง
หาคนลงรูปไม่ได้ (ทำเองไม่เป็น) :(
นัยไม่สน zx 15000-หรอ ผมว่าน่าสนนะ ราคาไมแรง ว่าจะลองโทรไปคุยสักหน่อย

nai95

ไม่ละครับ zx ไม่ใช่สเปกผม :D kr นิสิใช่ :(

bangnara

CHINWARIT

วันนี้ผมโทรคุยกับคุณนัยแล้วครับ ต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วย เรื่องชุดโอนkr เจ้าขอเล่ม มีคดีความครับ ไม่สามารถตามมาให้ได้เดียวเอาไปแล้วจะเหนื่อยครับ
รถยังอยู่ที่เดิมขอใช้ความพยายามลองดูอีกครั้ง ช่วงนี้คงต้องจอดไว้ก่อน เดียวเอาไปจะเสียความรู้สึกภายหลัง ผมเองก็ เล่นเพื่อนที่ขายมาให้ผม
คำตอบเดียวเลย ...ไม่รู้ ไม่เป็นไรครับ ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้น (ถึงว่าไม่มันถูกซะ)[/bgcolor] :P :P :P :P
[bgcolor=#ba0000]
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

bangnara

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ มีนาคม 17, 2011, 09:04:11 หลังเที่ยง
วันนี้ผมโทรคุยกับคุณนัยแล้วครับ ต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วย เรื่องชุดโอนkr เจ้าขอเล่ม มีคดีความครับ ไม่สามารถตามมาให้ได้เดียวเอาไปแล้วจะเหนื่อยครับ
รถยังอยู่ที่เดิมขอใช้ความพยายามลองดูอีกครั้ง ช่วงนี้คงต้องจอดไว้ก่อน เดียวเอาไปจะเสียความรู้สึกภายหลัง ผมเองก็ เล่นเพื่อนที่ขายมาให้ผม
คำตอบเดียวเลย ...ไม่รู้ ไม่เป็นไรครับ ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้น (ถึงว่าไม่มันถูกซะ)[/bgcolor] :P :P :P :P
[bgcolor=#ba0000]

อ้าว กำ ลุงริทพยายามให้น้องนัยอีกน่ะ 55+

CHINWARIT

พยายามครับ ใจ2tเหมือนกัน จะว่าไปลุงคงกรรมกว่าละครับ5555555
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

micronz

ถึงไหนแล้ว มาแล้วๆๆๆ  ครับ
ไปรั่ว อยู่ห้อง กรุง เต้ป ช่วงนี้ อิอิอิ
มาแล้วๆๆ แอด มิน สงขลา มาแล้ว แต่พลอย ห้องพี่อู๋ เค้า   5555+
------------------------------------------------------
  ห้อง จชต. แปลงร่างมาจากห้องนรา นี่เอง  ตอนนี้ห้องสงขลาเก่า ร้างไปแหล่ว
------------------------
  หวัดดีคุณ ริท อาทิตยื นี้ว่างยังได้จัด มีตติ้งให้ ผมน่าจะว่างวันเสาร์ น่ะ  เดี่ยวแคนเซิล เพิื่อนให้
มันคงหน้างอไป  ซบเมียมันซะ 555+

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 17, 2011, 12:32:20 หลังเที่ยง
ไม่ละครับ zx ไม่ใช่สเปกผม :D kr นิสิใช่ :(
วันก่อน ยังบอกว่าอะไรก็ได้ ขอให้ คาวา อยู่เลย นิ อิ อิอิ

bangnara

tanakron

ดีคับพี่อู๋ เมาพับเลยคับผม
อย่างที่พี่อู๋บอกเลย มันกินเหล้ายังกะน้ำ

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 18, 2011, 08:38:36 ก่อนเที่ยง
ดีคับพี่อู๋ เมาพับเลยคับผม
อย่างที่พี่อู๋บอกเลย มันกินเหล้ายังกะน้ำ

ลุงโอ๋ลองคิดดูนี่ขนาดต้องเดินทางอีกน่ะลุง ถ้าไม่มีขับรถ     8 โมงเช้าครับ 5555+

nai95

สวัสดีตอนบ่ายครับ   ::)   เมื่อคืนเมาหนักไปหน่อย :-[

คุณริทไม่ต้องคิดมากครับ  ??? ยังไงก็รอครับ อยากจะกล่าวขอบพระคุณอย่างสูงมากๆๆ ที่เป็นธุระจัดหารถให้ผม

ถึงแม้จะผิดหวังบ้าง ขอนับถือน้ำใจจริงๆ :D

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 18, 2011, 02:47:15 หลังเที่ยง
สวัสดีตอนบ่ายครับ   ::)   เมื่อคืนเมาหนักไปหน่อย :-[

คุณริทไม่ต้องคิดมากครับ  ??? ยังไงก็รอครับ อยากจะกล่าวขอบพระคุณอย่างสูงมากๆๆ ที่เป็นธุระจัดหารถให้ผม

ถึงแม้จะผิดหวังบ้าง ขอนับถือน้ำใจจริงๆ :D

เดี๋ยวก็ได้ครับ..

nai95

micronz

อ้าว เมาซะแระ คุณริท สงสัยไม่ว่าง หล่าว 
  กะว่าอาทิตย์ จะจัดมีตติ้งกันหน่อย 
---------------------------------
  งั้นเสาร์นี้ผม คงพบปะ  พวกในสายงานก่อนล่ะ ครับ     ว่างๆๆ
พร้อมๆๆ ก็ แจ้ง มาทางเว็บ pm หรือจะโทรแล้วแต่นะ ผมเข้าเน็ตทุกวันครับ

bangnara