Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangnara

เงียบดีจัง..

+1 โอม ก่อนโอมจะไปกินเหล้า..

micronz

แว๊นซ์เหรอ พี่อู๋ ฝนตก หนัก นิ อิอิ  หาดใหญ่ตกกัน
  ส่วนผม รถมีปัญหาหลาว เซ้งห่าน  เอาไปให้ช่างดู   ไม่ว่างแก้เอง แก้ก็ไม่ค่อยจะเป็นอะนะ

โอม

โอม

อรุณสวัสดิ์ ตื่นกันได้แล้วพี่ๆน้าๆลุงๆครับ

tanakron

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 14, 2011, 08:37:37 ก่อนเที่ยง
อรุณสวัสดิ์ ตื่นกันได้แล้วพี่ๆน้าๆลุงๆครับ
พี่อู๋ยังไม่ตื่นเลยอะน้องโอม เอาปะทัดยักษ์ไปจุดข้างบ้านสักลูกนึงดิน้องโอม 555++

โอม

ไปเรียกลุงอู๋กินเหล้าดีกว่า วันนี้สถานีดาวเทียมปกติ ลุงแกเลยว่างไม่ต้องไปเช็ค..

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 14, 2011, 09:59:03 ก่อนเที่ยง
ไปเรียกลุงอู๋กินเหล้าดีกว่า วันนี้สถานีดาวเทียมปกติ ลุงแกเลยว่างไม่ต้องไปเช็ค..

กำ   รู้ได้ไงว่าสถานีดาวเทียมปกติ 55+

nai95

โอม

micronz

สตาร์ทไม่ติด อีกแล้วครับ พึ่งไปให้ช่างแก้ โช้คค้างไป รำคาญโคตรๆๆ
ช่างมัน ชอบมีปํยหา กับน้ำมันหาว่า sohall มั่งล่ะ  น้ำมันเถื่อนมาเลยืมั่งล่ะ
จะให้กูเติม แต่ 91 ไทยแพง ชิบหาย   บ่นหน่อย    โคตรรำคาญ   
--------------------
  นี่ไม่ค่อยว่างแก้เองด้วย ถึงว่างก็ไม่ค่อยเป็นอ่ะครับ   
ตามนั้นแหละโอม อิอิ

nai95

บ่นอะไรลุง เอามาให้ผมขี่เล่นสักระยะรับรองหาย :D

รถเคอาร์ อีกวันสองวันจะไปมาอยู่ด้วย ???

micronz

เดี้ยวจัดให้เลย ซ่อมให้ด้วยนะ 555+
เมื่อกี้ไปที่ร้าน มานปักป้ายบอกเปิด 15 อีกเวง
  โชคดี คนรวย มอไซด์ มีอีก 2 คัน ใช้งาน    แต่น่าจะต้องรีบแก้เผื่อ ทริป 27 นะนัย
ซังแจ้งมา

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

nai95

เมื่อคืน เมาลีโอและไฮนาเกน ตบท้าย รีเจน 1แบน นับกระป๋องและขวด รวมกัน เกือบ60 :-X

ค้างอยู่เลยครับ

bangnara

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ มีนาคม 14, 2011, 02:41:36 หลังเที่ยง
ลีโอ สัก3ขวดก็ดีนะ คุณ นัย 5555
อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 14, 2011, 02:51:54 หลังเที่ยง
เมื่อคืน เมาลีโอและไฮนาเกน ตบท้าย รีเจน 1แบน นับกระป๋องและขวด รวมกัน เกือบ60 :-X

ค้างอยู่เลยครับ

อนาคตคู่แข่งโอมแน่ๆ 55+

โอม

ยอมครับ...ผมคอเหล้า ไม่ถนัดเบียร์ 2 คน 1 ลังเอาอยู่ หากมากกว่านั้น ปวดหัวครับ

ถ้าเป็นเหล้า...นั่งได้ถึงเช้า

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 14, 2011, 05:24:12 หลังเที่ยง
ยอมครับ...ผมคอเหล้า ไม่ถนัดเบียร์ 2 คน 1 ลังเอาอยู่ หากมากกว่านั้น ปวดหัวครับ

แล้วถ้าทำงานนั่งได้นานป่าว 55+

โอม

micronz

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 14, 2011, 05:24:12 หลังเที่ยง

อย่างงี้ต้องแอบ รินเบียร์ ผสม เหล้า เมาแอ๋ ปลุกไม่ตื่น
-------------------------
ผมตรงข้ามอะ เหล้า สัก 3-4 แก้ว เมาแป๋ หลับ คาโต๊ะ แต่เบียร์ กินได้ไม่มี ลิมิท
ส่วน ไวน์ได้เรื่อย ๆๆ ยามคุยกะผู้ใหญ่ ผู้ว่า  นายอำเภอ  55+++++++

โอม

เมาแล้วกลัดมันรึป่าวครับลุงไมค์ 555+

หาที่ลง สองชั่วโมงพันแปด...55555+