Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

เวร เอา กูไปบน เหรอนั่น  ไม่บน ตัวเอง ครับโชวืพุง โชว์ ไข่นุ้ย น่ารักดี
-------------------------
โคตรประมาท จอดหน้าบ้านตัวเอง ไม่เคยล็อค โซโลครับ   แล้วผะเอิญ ไปอยู่ข้างบน
ทำแบบนี้ มานาน  และจะทำต่อเห้นว่า ไม่พรื่อ รวย ให้ซื้่อแล้วซื้ออีก 
  ที่จริงหาดใหญ่ ขับ SU น่ะดีที่สุดครับ โจรเมิน 555+  พวกรถหยิง อ่ะนะ

nai95

พี่ไมคร่อม ไม่แจ้งพิกัดรถให้ผมเลย ว่าจะชวนคุณริทไปเที่ยวสักหน่อย :D

ได้พิกัดใหม่มาเมื่อสักครู่ครับ ??? เป็นรถ เคอาร์ ตำรวจ สภาพไม่ต้องพูดถึง :-[

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 01:43:42 หลังเที่ยง
ผมไม่ได้พนันอะไรกับผม แตผมบนเอาไว้ครับท่านพี่ >:(

น้องสาวซังทำอิท่าไหนพี่รถถึงได้หายครับ ::)

แบบนี้ต้องแก้บน แก้ล่าง เลย 55+

แต่ทำไมไม่บนให้สาวๆแก้ผ้าหละนัย 55+

micronz

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 01:43:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 01:41:07 หลังเที่ยง
ซัง รถเวฟ หายที่บ้านน่ะ nai
พี่พึ่งพูดให้ฟังไปแม็บๆๆๆ ว่า หาดใหญ่ รถเวฟ ดรึม  โคตรดาวโจร จะซื้อใหม่ให้ระวัง
รถเก่า ก็อย่าปราะมาท   
  ไม่พลาดครับ 7 วัน เวฟ โดนอุ้ม เลย กำลังเวียนหัวอยู่ที่บ้าน เค้า   น้องสาวเค้าตัวดี น่ะ อิอิ
--------------------------------------------------
   ใครมีรถ ตระกูลนี้ อยู่ในพท . หาดใหญ่ สงขลา ระวังครับ  มันจะไปวิ่งสวนยางแถว  3 จังหวัดล่ะ อิอิ
สั่งไว้เมื่อวาน มาเร็วจัง 55+
พี่อู๋ นายใหญ่ ออกใบ สั่ง เวฟ  ให้ขนมาจากหาดใหญ่  นี่เอง   5555+

nai95

ก็พี่เป็นผู้หลักผู้ใหญ่ในกลุ่มนิครับ กลัวไม่ได้เลยต้องเอาใหญ่ๆๆไว้ก่อน ;)

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 01:48:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 01:43:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 01:41:07 หลังเที่ยง
ซัง รถเวฟ หายที่บ้านน่ะ nai
พี่พึ่งพูดให้ฟังไปแม็บๆๆๆ ว่า หาดใหญ่ รถเวฟ ดรึม  โคตรดาวโจร จะซื้อใหม่ให้ระวัง
รถเก่า ก็อย่าปราะมาท   
  ไม่พลาดครับ 7 วัน เวฟ โดนอุ้ม เลย กำลังเวียนหัวอยู่ที่บ้าน เค้า   น้องสาวเค้าตัวดี น่ะ อิอิ
--------------------------------------------------
   ใครมีรถ ตระกูลนี้ อยู่ในพท . หาดใหญ่ สงขลา ระวังครับ  มันจะไปวิ่งสวนยางแถว  3 จังหวัดล่ะ อิอิ
สั่งไว้เมื่อวาน มาเร็วจัง 55+
 พี่อู๋ นายใหญ่ ออกใบ สั่ง เวฟ  ให้ขนมาจากหาดใหญ่  นี่เอง   5555+

คันต่อไปเอ็นโอร 55+

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 01:47:08 หลังเที่ยง
พี่ไมคร่อม ไม่แจ้งพิกัดรถให้ผมเลย ว่าจะชวนคุณริทไปเที่ยวสักหน่อย :D

ได้พิกัดใหม่มาเมื่อสักครู่ครับ ??? เป็นรถ เคอาร์ ตำรวจ สภาพไม่ต้องพูดถึง :-[
รถไหน ครับ อิออิ วิคเตอร์ ที่ผมเคยเล่าปะ ยังไม่แน่ใจ ว่าอีเอา เองอีกหรือเป่า
เก็บไว้ ในหีบ ต่อก่อน เผื่อเปลี่ยนใจ 5555555555555555555+
 กัวโลเล  อยากได้  วิคเตอร์ GTO มั่วเหม็ด   (สภาพมันดีเกิน ครับ หมกดีกว่า 555)
 คันนั้น เดิม ๆๆ ขับรับลูกสาว ตูดแบน ใช้มือเดียวตั้งแต่หนุ่ม      
  อยากเก็บเธอไว้ทั้ง 2 คน  5555
-----------------------------------
 ส่วนอีกคันเคอาร์ แปลงวิคเตอร์  นั้นทะเบียนของไม่ครบ ครับ เลยไม่อยากแนะนำ

micronz

micronz

อีกอย่างอยากโทรไปคุยกะ นาย เหมือินกัน แต่ตังคื ในโทรศัพท์ หมดครับ เงินยังไม่เข้า ครับอิอออิออิ

nai95

ช่วงนี้ต้นเดือน ใครโทร. มายืมตังนะจะบอกให้ทราบ :-[

วิทเตอร์ก็สวยดีครับ เอาที่มีทะเบียน โอนได้จะได้สบายใจครับ :D

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 01:55:48 หลังเที่ยง
อีกอย่างอยากโทรไปคุยกะ นาย เหมือินกัน แต่ตังคื ในโทรศัพท์ หมดครับ เงินยังไม่เข้า ครับอิอออิออิ

แนะนำให้ส่งจดหมายไปแทน 55+

micronz

แล้ว เคอาร์ เป้าที่ได้ เก่าไปเหรอครับ   รุ่นไหน
----------------------------
วิคเตอร์รุ่นที่ว่า ขอคิดดูอีกที จะปล่อย หรือจะหมก ต่อดี  สภาพดี ๆๆ หายากในหาดใหญ่พี่ว่า 555+
แต่ราคา น่ะ หมื่น เน้ท ขึ้นลง ไม่มากครับ    ที่สำคํย  เบอร์เจ้าของหายไปยังหว่า

micronz

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 02:02:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 01:55:48 หลังเที่ยง

แนะนำให้ส่งจดหมายไปแทน 55+

ก็ต้องคุยทางเน็ท นี่หละ พี่อิอิ  ตังค์เครื่องหมด จริง พี่   ส่วนเงินงานไม่เสร็จ ไม่มา 555+

tanakron

พี่ไม๊ค์รู้จักเจ้าของรถ ZX สีน้ำเงินที่ลงกะทู้หน้าซื้อขายหรือป่าวครับ

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 02:09:18 หลังเที่ยง
พี่ไม๊ค์รู้จักเจ้าของรถ ZX สีน้ำเงินที่ลงกะทู้หน้าซื้อขายหรือป่าวครับ

ลุงโอ๋จะเอาอีกคันเหรอ..

micronz

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 02:09:18 หลังเที่ยง
อยู่หาดใหญ่ปะ ครับ ขอเวลาตรวจดูให้อีกที นะครับ ผม หนุ่มโอ๋ 
จะซื้อเหรอครับ   อะไหล่ เคอาร์ เอามายำซ่อมใส่ นะครับ ZX รุ้ชิมะ ครับสำหรับ ไทยแลน์เนี่ย

micronz

เป็นแฟน คนจน ต้องทน หน่อยน้อง..................พี่นี่ไม่มีเงินทอง.............มารองรับความลำบาก
----------------------------
เรื่องนี้แจ้งท่านริท ให้ทราบดีกว่า ครับ ท่านนี้เสื้อ ปืนไว ในหาดใหญ่ จริงๆ ๆ  รอกลางเดือน ค่อยจัดมีตติ้ง
พบตัวจริงเสียงจริงครับ

tanakron

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 02:14:11 หลังเที่ยง
  อยู่หาดใหญ่ปะ ครับ ขอเวลาตรวจดูให้อีกที นะครับ ผม หนุ่มโอ๋ 
จะซื้อเหรอครับ   อะไหล่ เคอาร์ เอามายำซ่อมใส่ นะครับ ZX รุ้ชิมะ ครับสำหรับ ไทยแลน์เนี่ย

น่าจะใช่ครับเห็นว่าเพิ่งซื้อมาได้ไม่กี่เดือน ยังงัยรบกวนดูให้หน่อยครับ

nai95

ตอนนี้อยากได้ 150 ครับ มั่นไส้เวฟครับ เห็นรถเราเก่าหน่อย :P

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 02, 2011, 02:40:29 หลังเที่ยง
ตอนนี้อยากได้ 150 ครับ มั่นไส้เวฟครับ เห็นรถเราเก่าหน่อย :P

จัดเลยนัย อยาช้า ..