Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

จัดมาเลยครับพี่ วิทเตอร์สภาพยังไหงดูหน่อยสิ 8)

แล้วพี่ไมเข้าไปดูรถตามที่ผมฝากแล้วยังครับ :D

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 03:14:34 หลังเที่ยง
จัดมาเลยครับพี่ วิทเตอร์สภาพยังไหงดูหน่อยสิ 8)

แล้วพี่ไมเข้าไปดูรถตามที่ผมฝากแล้วยังครับ :D

ท่านไมค์เป็นฝ่ายจัดหารถแล้วเหรอ 55+

โอม

นึกออกละ วิคเตอร์ คันละหมื่น ลุงไมค์แกไม่กล้าบอกพิกัดผมเมื่อวันก่อน 55+ ตูดแบน กดลงมาอีกสิครับ ให้เหลือ 3500 พอครับ

nai95

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 03:55:16 หลังเที่ยง
นึกออกละ วิคเตอร์ คันละหมื่น ลุงไมค์แกไม่กล้าบอกพิกัดผมเมื่อวันก่อน 55+ ตูดแบน กดลงมาอีกสิครับ ให้เหลือ 3500 พอครับ
ฝากให้โอมจัดการอัดพี่ไมแทนผมด้วย ไม่ยอมบอกพิกัดแสดงว่าน้องเมียหรือลูกสาวสวยแน่ๆๆ

โอม

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 03:58:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 03:55:16 หลังเที่ยง
ฝากให้โอมจัดการอัดพี่ไมแทนผมด้วย ไม่ยอมบอกพิกัดแสดงว่าน้องเมียหรือลูกสาวสวยแน่ๆๆ

แกกั๊กครับ ประมาณว่าข้าไม่ได้ คนอื่นต้องไม่ได้ด้วย 55+ หลาบเลย

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2011, 03:14:34 หลังเที่ยง
555+ เดี่ยวไปดูหลับไปครับ
  ตอนนั้นยังอยากได้วิคเตอร์ ครับ
ตอนนี้แน่ใจ แล้วอยากแก่ ขี่ GTO ครับ 555+ ยอมปล่อย  เดี่ยวไปดูให้นะ รถที่ว่า

โอม

GTO ต้องตัว Classic นะหลวง ไฟกลม ท้ายแหลม สวยที่สุดแล้ว

โอม

กลัวว่าผมจะไปจัดฉีดยาให้พยาบาลแทนอ่ะสิพี่ไมค์ โอ๊ย-โอ๊ย

micronz

โหๆๆๆๆ  ระวังคุณหมอ ฟันก้ามโต ด้วยนะครับ 555+

โอม

micronz

ยังไม่นอน  นายโอม
----------------------------------
ผมตี 4 อ่ะ ลูกพี่ทวง พรุ่งนี้วันส่งงาน นี่หว่า
---------------
เลื่อน 15 ไปเลยครับ ตามนั้น ลุกพี่ ก้ากๆๆๆ คาบเดือน เงินก็คาบเดือนครับ

CHINWARIT

ถ้าไม่ว่างกันแล้วอยู่ในหาดใหญ่ ถ้าจะให้ไปดูรถให้บอกได้ครับ ยินดีครับ ถ้าว่าง คุณ นายจัดมาครับ ท่านไมครอน แจ้งพิกัดครับ ยินดี
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

micronz

น่ารัก มากครับ คุณ ริทธา  (ตัวร้ายในละครช่อง 3) อิอิ
  บ้ารถใช้ได้เหมือนผมครับ  จริงผมมีซุกไว้ พิกัดนึง 55+ ไม่รู้ยกให้ nai ดีปะ เป็นวิคเตอร์
ทะเบียนไรน่าจะครบ   ผมโลเล ระหว่าง GTO กะตัวนี้ เดี่ยวคิดดูก่อน บางทีอาจซุกต่อ 55
ก็ฝากคุณ ริท ดู kr ให้ nai ด้วยล่ะครับ
-------------------------
  ประชุมอีกที น่าจะกลางเดิือน มีนาคม  ทริป ไม่รู้เค้าจะจัดเมื่อไหร่คาดว่าจะต้นเดือน มีนาเช่นกัน
ผมคงไม่ได้ไปหละครับ  ประธาน เค้าอยู่ คลับ CBR  ยกให้ไปตำแหน่งนี้ เนื่องจากผมไม่ค่อยว่าง
เป้นตำแหน่งที่ชอบโยน กัน   ประธาน 555+

nai95

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้อง ฮาๆๆๆ  >:(    ไม่มีใครเลย :-[ สักคน

ผมขับรถผ่านบิ๊กซี เห็น kr จอดหน้าร้านซ่อม วันนี้ว่างจะเข้าไปตีท้ายครัวสักหน่อย!  :oไม่ใช่เข้าไปถามข้อมูลส่วนตัวน้องKR

สีเขียว น่าจะเป็นรุ่นเดียวกับพี่ไมคร่อม (ล้อเล่นอายุเยอะครับ)ฮิฮิๆๆ รุ่น sp ใส่เสื้อ se ตัวใหม่สภาพโซมมากๆๆ :P

ก็ขอให้เสร็จที จะให้พี่ไมคร่อมแก้ผ้าโชร์ครับ ;)

nai95

สวัสดีครับพี่อู๋ ไปเฝ้าห้องอื่นระวังจะถูกยึดห้องนะครับ ;D

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 01, 2011, 07:59:13 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้อง ฮาๆๆๆ  >:(    ไม่มีใครเลย :-[ สักคน

ผมขับรถผ่านบิ๊กซี เห็น kr จอดหน้าร้านซ่อม วันนี้ว่างจะเข้าไปตีท้ายครัวสักหน่อย!  :oไม่ใช่เข้าไปถามข้อมูลส่วนตัวน้องKR

สีเขียว น่าจะเป็นรุ่นเดียวกับพี่ไมคร่อม (ล้อเล่นอายุเยอะครับ)ฮิฮิๆๆ รุ่น sp ใส่เสื้อ se ตัวใหม่สภาพโซมมากๆๆ :P

ก็ขอให้เสร็จที จะให้พี่ไมคร่อมแก้ผ้าโชร์ครับ ;)

สวัสดีตอนเช้าครับ นัย และทุกๆคน น่ะครับ

ท่านไมครอนซจะแก้ผ้าโชว์เหรอครับ 55+

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 01, 2011, 08:01:20 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับพี่อู๋ ไปเฝ้าห้องอื่นระวังจะถูกยึดห้องนะครับ ;D

เมื่อคืนไม่ได้ไปเฝ้าห้องไหนเลยครับ ถูกตำรวจจับครับ.....

nai95

ผมแอบ บนไว้ครับถ้าได้krมาจะให้พี่ไมคร่อมแก้ผ้าโชร์(ล้อเล่นนะครับ) >:(

พี่อู๋ถูกตำรวจคนไหนจับครับ โยหรือโอม ข้อหากินเหล้าบ้านน้องเมียแล้วลืมชวน ชิมิ  ชิมิ ;) แน่ๆๆ

G-Gamez ณ โซนรั่ว

เปนไงบ้างคับทุกท่าน  ป่วยไปหลายวันเลยมาเหน งงเลย ไปไกลจิงๆๆ

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 01, 2011, 08:11:45 ก่อนเที่ยง
ผมแอบ บนไว้ครับถ้าได้krมาจะให้พี่ไมคร่อมแก้ผ้าโชร์(ล้อเล่นนะครับ) >:(

พี่อู๋ถูกตำรวจคนไหนจับครับ โยหรือโอม ข้อหากินเหล้าบ้านน้องเมียแล้วลืมชวน ชิมิ  ชิมิ ;) แน่ๆๆ

55+ ถูกตำรวจจับไปกินเหล้าเป็นเพื่อนครับ 55+

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ มีนาคม 01, 2011, 08:12:09 ก่อนเที่ยง
เปนไงบ้างคับทุกท่าน  ป่วยไปหลายวันเลยมาเหน งงเลย ไปไกลจิงๆๆ

กินตับมาก ก็เลยป่วย 55+