Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CHINWARIT

มาแล้วครับ ต้องขออภัย อย่างแรงครับ วันนี้ไปทำธุระที่ นะจะ มาครับเลยไม่ได้ไปถ่ายรูปมาให้ พรุ่งนี้ขอแก้ตัวอีกครั้ง
ครับคุณ นัย
@คุณไมครอน ไม่ลืมสัญญาครับ เดียวผมจะพยายามครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 08:24:07 หลังเที่ยง
555+ พรานอู๋ งง  ช่วงนี้ ทางหาดใหญ่ จะมีการถอย รถใหม่ๆๆ กันเพิ่มครับ
ทาง nai ก็เตรียมปั้มเงิน ถอย KR ตัวแรง
มีนายโน้ต ผมกำลังตะร่อมจาก CBR 250 มาเป้น ninja  250
  ส่วนผมขอพลอย ขย่ม โปรเจครถคลาสิค กำลังร่าง รอปลดหนี้ก่อนด้วยครับ 555+
------------------------------------------
  จริงมะ nai 95 อิอิิอิ

โซนหาดใหญ่รถคึกคักจัง

ส่วนโซนนรามีแต่ระเบิดกับกระสุนที่คึกคัก 55+ เคอาอาทิตย์นึงแล้วไม่มีโอกาสได้สตาร์ทเครื่องเลย ส่วนคันอื่นไม่ต้องพูดถึง น่าจะครบเดือนแล้ว 55+

bangnara

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:21:25 หลังเที่ยง
มาแล้วครับ ต้องขออภัย อย่างแรงครับ วันนี้ไปทำธุระที่ นะจะ มาครับเลยไม่ได้ไปถ่ายรูปมาให้ พรุ่งนี้ขอแก้ตัวอีกครั้ง
ครับคุณ นัย
@คุณไมครอน ไม่ลืมสัญญาครับ เดียวผมจะพยายามครับ

หวัดดีครับท่านริท หาโปรเจคให้นัยได้แล้วเหรอ เยี่ยมมากเลยครับ  ว่าแต่ไปรับปากสัญญากับท่านไมครอนซไว้ครับ  สงสัยความลับ 55+

micronz

อ้างจาก: bangnara เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:27:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:21:25 หลังเที่ยง
ครับคุณ นัย

หวัดดีครับท่านริท หาโปรเจคให้นัยได้แล้วเหรอ เยี่ยมมากเลยครับ  ว่าแต่ไปรับปากสัญญากับท่านไมครอนซไว้ครับ  สงสัยความลับ 55+

คันอื่นๆๆ พามาโชว์ มั่งพี่  ฝุ่นเกาะ เขรอะ แระเนี่ย เห็นแต่ เคอาร์ อิอิ

micronz

ครับคุณ นัย
เอสัญญาไรแล้วครับผมก็ลืม น่ะ อิอิ   ก็คงเรื่องรูป KR นั่นแหละครับที่จะมาให้ดูน่ะ คงต้องรบกวนหน่อย
คุณ นาย เค้าอยากจะอัพมาเป็น 150 เป้าที่ เบตงเค้าปรากฏว่าไม่โดนน่ะครับ 

CHINWARIT

เพื่อช่วยเหลือเพื่อนๆในการหารถครับ เรื่องรูปรถ kr ครับ ในหาดใหญ่แบบถูกๆครับ คุณไมครอน
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่

CHINWARIT

ผมแวะไปถ่ายรูปรถของเพื่อนอีกหนึ่งคันมาครับ เพิ่งทำเสร็จไม่นาน คันนี้ผมก็หามาให้ แล้วก็หาขอมูลครับ
***ไมรู้ทำไม upรูป ไม่ได้ครับ****

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:24:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 08:24:07 หลังเที่ยง
555+ พรานอู๋ งง  ช่วงนี้ ทางหาดใหญ่ จะมีการถอย รถใหม่ๆๆ กันเพิ่มครับ
ทาง nai ก็เตรียมปั้มเงิน ถอย KR ตัวแรง
มีนายโน้ต ผมกำลังตะร่อมจาก CBR 250 มาเป้น ninja  250
  ส่วนผมขอพลอย ขย่ม โปรเจครถคลาสิค กำลังร่าง รอปลดหนี้ก่อนด้วยครับ 555+
------------------------------------------

ส่วนโซนนรามีแต่ระเบิดกับกระสุนที่คึกคัก 55+ เคอาอาทิตย์นึงแล้วไม่มีโอกาสได้สตาร์ทเครื่องเลย ส่วนคันอื่นไม่ต้องพูดถึง น่าจะครบเดือนแล้ว 55+

ฮาาาาาาาาาาาาาาาา........................ของผมขับทุกวันนะจ๊ะ อุอุ

G-Gamez ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 11:15:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:24:39 หลังเที่ยง

ฮาาาาาาาาาาาาาาาา........................ของผมขับทุกวันนะจ๊ะ อุอุ

ขับอารายเหรอเธอว์  อิอิอิ

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

micronz

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 10:38:38 หลังเที่ยง
ผมแวะไปถ่ายรูปรถของเพื่อนอีกหนึ่งคันมาครับ เพิ่งทำเสร็จไม่นาน คันนี้ผมก็หามาให้ แล้วก็หาขอมูลครับ
***ไมรู้ทำไม upรูป ไม่ได้ครับ****
ส่งรูปทาง MSM ให้น้อง โอมเลยครับ เดี่ยวแกจัดให้ ผมก็มุขนี้นะครับ
ที่จริงก็เคยทำนะ ลายแทงมันหาย ไปอิออิ  ....แต่เดี่ยวกลับมา
------------------
  ขออนุญาติส่งอีเมล์โอม ให้ท่านริทนะ  ส่งทางเมล์ก็ได้ครับ หรือจะออนเอ้มส่งกันก็ได้แต่ผมแนะ
ทางเมล์ ดวก กว่าครับ
----------------
  ผมส่งอีเมล์ โอมให้ คุณ ริท นะครับ

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

micronz

ตี 4 พี่เขย งานเร่งบรรลัย ผม รับเป้น จ้อบ ครับเสร้จ รับเงิน วันหยุด คือวันที่งาน ยังไม่ส่งมาครับ
------------------
  คล้ายๆ กับมือปืน แหละ ฝากบอก  น้อง..... (คนพี่เอ้ย น้อง)ด้วยครับ 555แฮ่ๆๆๆ
-------------------
ปล.  ตกลงจะเอาคนไหนวะ เง็ง)

โอม

bangnara

เฮ้อ...แต่ละคน  ไม่หลับไม่นอน  อิอิอิ

nai95

สวัสดีตอนสายครับๆๆๆ  :(   ยังไม่ตื่นกันอีกหรอด คนมีอายุก็นิละชอบนอนดึกตื่นสาย >:(

จริงไม่ครับลุงไม  ;)     คุณริทผมฝากความหวังไว้ที่คุณนะครับ  8)

อยากจะขี่ kr จังแล้วนิๆๆๆๆ  ???

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:39:54 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนสายครับๆๆๆ  :(   ยังไม่ตื่นกันอีกหรอด คนมีอายุก็นิละชอบนอนดึกตื่นสาย >:(

จริงไม่ครับลุงไม  ;)     คุณริทผมฝากความหวังไว้ที่คุณนะครับ  8)

อยากจะขี่ kr จังแล้วนิๆๆๆๆ  ???

งั้นเอา บีท มาขายผมเหอะ  อิอิอิอิอิอิ

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 09:39:54 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนสายครับๆๆๆ  :(   ยังไม่ตื่นกันอีกหรอด คนมีอายุก็นิละชอบนอนดึกตื่นสาย >:(

ใกล้แล้วสินัย ขอให้เจอเนื้อคู่น่ะ

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:52:19 ก่อนเที่ยง

งั้นเอา บีท มาขายผมเหอะ  อิอิอิอิอิอิ

นัยเค้ายกบีทให้ผมแล้วครับเกมส์ ฟรีๆด้วย 55+

tanakron

ถึงไหนละเนี๊ยะ ใครก็ได้สรุปให้ฟังหน่อย ขี่เกียจอ่านย้อยหลัง 5555+++

โอม

สวัดดีตอนเที่ยงๆครับ นอนต่อดีกว่า...