Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanakron

ยิงไปเยอะก็งี้ละครับ สักพักจะไม่ให้ยิง ฟู่ ฟู่ ออกแต่ลม ก๊ากกกกกกกกกกกกก

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 09:24:43 ก่อนเที่ยง
ยิงไปเยอะก็งี้ละครับ สักพักจะไม่ให้ยิง ฟู่ ฟู่ ออกแต่ลม ก๊ากกกกกกกกกกกกก

ปธ.โต้ง เริ่มจะหากระสุนไม่ได้แล้ว บรรจุไม่ทัน 55+

tanakron

พี่อู๋มีรางวัลรัยแจกครับ ผมขึ้นหน้า ที่100 อะ

โอม

G-Gamez ณ โซนรั่ว

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

โอม

โอม

พี่อู๋ไปไหนแล้ว รับ ว.8 ทางเมลล์ด้วยก๊าบบบ

(สงสัยไปหยบดอมน้องจ๊ะจ๋า 55+ เดี๋ยวฟ้องเมีย)

nai95

สวัสดีตอนเที่ยงครับ ตามหน้าเกือบไม่ทัน >:(

ถึงท่านริทช่วยแจ้งรายละเอียด kr ให้ทราบด้วยครับ ราคา สภาพ พิกัดที่ตั้ง ???

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 09:36:45 ก่อนเที่ยง
พี่อู๋มีรางวัลรัยแจกครับ ผมขึ้นหน้า ที่100 อะ

เดี๋ยวถาม เลขาโอมก่อนว่าเหลืออะไรบ้าง 55+
อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 11:36:35 ก่อนเที่ยง
พี่อู๋ไปไหนแล้ว รับ ว.8 ทางเมลล์ด้วยก๊าบบบ

(สงสัยไปหยบดอมน้องจ๊ะจ๋า 55+ เดี๋ยวฟ้องเมีย)

ขนาดเมาๆแบบนี้ยังทำงานได้ สุดยอด 55+

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 12:54:13 หลังเที่ยง
สวัสดีตอนเที่ยงครับ ตามหน้าเกือบไม่ทัน >:(

ถึงท่านริทช่วยแจ้งรายละเอียด kr ให้ทราบด้วยครับ ราคา สภาพ พิกัดที่ตั้ง ???

ถ้าทุนพร้อม จัดเลยครับนัย

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 12:54:13 หลังเที่ยง

พีเอ็มไปหาท่านริท เลยครับ   ตกลง เคอาร์เบตง เนี่ยต้องทำพิธีปลุกชีัพ กันเยอะใช่มะครับ อิอิ
ผมคุยกับท่านริท สภาพ แจ่มนะ ราคาไม่เกิน 10 k ต่อรองได้อีกครับ   ลุยโลด

micronz

สมาชิก 2T หาดใหญ่เริ่มขยายตัว ที่ละหน่อ 2 หน่อ ไว้ผม เคียร์ ภารกิจ ค่อยนัด มีตติ้ง เฉพาะ 2T สักทีดีมะครับ
คงถูกใจ นาย เพราะงาน นี้คงคุยแต่ โอโต้ลูป ล้วนๆๆ  มะมี BigBike มาเกี่ยว  ฝั่ง CBR เค้าหวางนี้ ขยับไซรส์กันอยู่ครับ
ตาโน้ต มาทาง CBR 250 แล้วแต่ผมอยากคร่อม นินจา 250 มากกว่า กำลังหาทางกล่อมอยู่ครับ 
------------------------
  ส่วนผมแนวโน้ม อาจจะขยับมาเล่นเครื่องจีน lifan อิอิ กำลังศึกษาข้อดี ข้อด้อยอยู่  ร่างทรางอาจเป็น 2 จังหวะตัวใดตัวหนึ่ง ล่ะ
อิอิอิ  เล่นแร่แปรธาตุ มันส์

micronz

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 01:51:35 หลังเที่ยง
สมาชิก 2T หาดใหญ่เริ่มขยายตัว ที่ละหน่อ 2 หน่อ ไว้ผม เคียร์ ภารกิจ ค่อยนัด มีตติ้ง เฉพาะ 2T สักทีดีมะครับ
คงถูกใจ นาย เพราะงาน นี้คงคุยแต่ โอโต้ลูป ล้วนๆๆ  มะมี BigBike มาเกี่ยว  ฝั่ง CBR เค้าหวางนี้ ขยับไซรส์กันอยู่ครับ
ตาโน้ต มาทาง CBR 250 แล้วแต่ผมอยากคร่อม นินจา 250 มากกว่า กำลังหาทางกล่อมอยู่ครับ 
  ส่วนผมแนวโน้ม อาจจะขยับมาเล่นเครื่องจีน lifan อิอิ กำลังศึกษาข้อดี ข้อด้อยอยู่  ร่างทรางอาจเป็น 2 จังหวะตัวใดตัวหนึ่ง ล่ะ
อิอิอิ  เล่นแร่แปรธาตุ มันส์

สมาชิกมากๆ ก็เยี่ยมไปเลยท่านไมครอนซ  +1

micronz

นาย95 ขาย โนว่าแย้ว  ท่าทาง สวิทตช์ KR เต็บสูบ ท่าได้ทันออกทริป มีนาคม ก็แจ่วครับ
--------------------
  แต่เดี่ยวลากตัวมาดุเอ้นโปรผมหน่อย เดินเบาเพี้ยนๆๆหว่า 

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 02:04:26 หลังเที่ยง
นาย95 ขาย โนว่าแย้ว  ท่าทาง สวิทตช์ KR เต็บสูบ ท่าได้ทันออกทริป มีนาคม ก็แจ่วครับ
--------------------
  แต่เดี่ยวลากตัวมาดุเอ้นโปรผมหน่อย เดินเบาเพี้ยนๆๆหว่า 

ลุ้นนายอยู่เหมือนกัน ขอให้ได้เรวๆน่ะ

micronz

พี่อู๋ ไม่หาเพื่อนให้ เคอาร์อีกคันเหอ ครับ มันเหงา ไว้ขับไปซื้อโอเลี้ยงอีกคัน  ระยะสั้นๆๆไปกลับ สัก 2-3 คัน
-----------------------------
ปล. บ้านผม 3 คันแล้วจะหาคันที่ 4 อีกเนี่ยขับอยู่คนเดียว (อยากได้น้องแฟนเกมส์มาช่วยขับ ส่งตัวมาได้ปะออิอิ )
ครับ  ว่าจะไปเรียนซ่อมรถซักหน่อยถ้าเคีียร์ เวลาว่างๆๆ  เอาจริงนะพี่อู๋   ให้เค้าทำ ที่ละ 200-400 มากกว่า เฉพาะค่าแรง
แต่ปัญหาไม่ได้มีคันเดียวนี่สิ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 02:13:41 หลังเที่ยง
พี่อู๋ ไม่หาเพื่อนให้ เคอาร์อีกคันเหอ ครับ มันเหงา ไว้ขับไปซื้อโอเลี้ยงอีกคัน  ระยะสั้นๆๆไปกลับ สัก 2-3 คัน
ปล. บ้านผม 3 คันแล้วจะหาคันที่ 4 อีกเนี่ยขับอยู่คนเดียว (อยากได้น้องแฟนเกมส์มาช่วยขับ ส่งตัวมาได้ปะออิอิ )
ครับ  ว่าจะไปเรียนซ่อมรถซักหน่อยถ้าเคีียร์ เวลาว่างๆๆ  เอาจริงนะพี่อู๋   ให้เค้าทำ ที่ละ 200-400 มากกว่า เฉพาะค่าแรง

บ้านผม4คันแล้ว ผบ.มองตาเขียว 55+ เมื่อก่อนเล่นรถคลาสสิค  รถยนต์ยังไปฝากเค้าจอดเลย แต่ยังต้องการอีกเหมือนกัน คิดว่าขออีกคันเดียวก็จะพอ เลยยังไม่รีบ 55+

micronz

อ้างจาก: bangnara เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 02:22:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 02:13:41 หลังเที่ยง
ครับ  ว่าจะไปเรียนซ่อมรถซักหน่อยถ้าเคีียร์ เวลาว่างๆๆ  เอาจริงนะพี่อู๋   ให้เค้าทำ ที่ละ 200-400 มากกว่า เฉพาะค่าแรง

บ้านผม4คันแล้ว ผบ.มองตาเขียว 55+ เมื่อก่อนเล่นรถคลาสสิค  รถยนต์ยังไปฝากเค้าจอดเลย แต่ยังต้องการอีกเหมือนกัน คิดว่าขออีกคันเดียวก็จะพอ เลยยังไม่รีบ 55+
คอเดียวกันพี่อู๋ อีกคันผมว่าจะเล่น รถคลาสิก แต่ไม่ค่อย สิก นี่แหละ  ก็ GTO M4 นี่แหละ แต่ผมไม่ค่อยอนุรักษ์นะ
จะยัดเครื่องไลฟ่าน ท่าเดียวอิอิ กำลังศึกษาอยู่
  ลูกอีก 3 คัน มาโชว์ มั่งจิ พี่อู๋
---------------------------
  ส่วนรถยนต์ คู่บารมี พี่อู๋ นี่เห้น ว่า MITSU  PAJERO ชิมะ สวดยวด ไปเลยอิอิอิ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 02:32:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 02:22:23 หลังเที่ยง

คอเดียวกันพี่อู๋ อีกคันผมว่าจะเล่น รถคลาสิก แต่ไม่ค่อย สิก นี่แหละ  ก็ GTO M4 นี่แหละ แต่ผมไม่ค่อยอนุรักษ์นะ
จะยัดเครื่องไลฟ่าน ท่าเดียวอิอิ กำลังศึกษาอยู่
  ลูกอีก 3 คัน มาโชว์ มั่งจิ พี่อู๋
---------------------------
  ส่วนรถยนต์ คู่บารมี พี่อู๋ นี่เห้น ว่า MITSU  PAJERO ชิมะ สวดยวด ไปเลยอิอิอิ

รถคลาสสิก ผมแนะนำเลยน่ะ ฮอนด้า cg 125 จะทำแบบเดิมๆก็สวย หรือเอามาแต่งแนวคาเฟ่ก็งามครับ เครื่องกระหึ่มดี น้องๆ เอสอา 400 เลยน่ะ  เพราะใช้เครื่องก้านกระทุ้ง ฮาร์เลย์ยังใช่เครื่องก้านกระทุ้งอยู่เลย ไม่เคยเปลี่ยน

.................................

ว่างๆจะเอามาโชว์ครับ

...............................

รถยนต์ไม่ถึงขนาดนั้นหรอก  คันนั้นของโอมเค้า  ของผมต้องมีคนช่วยดันถึงจะติดได้ 55+