Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

ขอสักคนได้ไม่ครับ จะเอามาซ้อนท้ายบีช ;Dอยากได้มากๆๆ :(

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2011, 08:14:33 ก่อนเที่ยง
พี่อู๋ครับ
ขอพิกัดร้านซ่อมมอไซค์ที่พี่ว่าอยู่ทางไปโคกป่าคาชัดๆหน่อยครับ วันนี้ว่าจะเอาเข้าไปเปลี่ยนเครื่องครับ

ลงเครื่องเรือของท่านโต้งเลย 55+

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2011, 10:21:17 ก่อนเที่ยง
ขาขาวๆ สำหรับ ขาหื่นๆ ครับ

กลับไปเฝ้าห้องต่อ...
เขมรดุช่วงนี้ กลัวพวกมันตามไปเผา

เอารูปเต็มๆ มาอยู่ห้องสุราดนี่เอง ไม่เอาไปลงในห้อง 4 จชต.บ้าง 55+

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2011, 11:53:40 ก่อนเที่ยง
ขอสักคนได้ไม่ครับ จะเอามาซ้อนท้ายบีช ;Dอยากได้มากๆๆ :(

ดีครับนัย เอาซ้อนข้างหน้าเลย 55+

bangnara

เงียบจริงๆ น้องโอมสุดเลิฟไปไหนหล่าว  :-[

bangnara

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2011, 11:53:40 ก่อนเที่ยง
เหอๆๆๆ  ซิ่ง ต่อไป ทาเคชิ
------------------------
นาย ผมรู้แระ อาการเบา นั้นนอกจากใส่ แม็ก ใหม่ถ้าเพิ่ม ไซส์ ยางก็ช่วยเพิ่มได้ครับ
ยางหลัง ถ้าใส่ เส้น 90/90 น่าจะต้องปรับ กะทะล้อหลังเป็น  1.85  หรือใหญ่กว่านั้นนะครับ
เบอร์ ตัวที่ติดรถเห็นบอก 2.75 เพื่อนผมบอกมันเทียบกับ 80/100 น่ะ ครับเพิ่มหน้าสัมผัสพื้น
ก็ช่วยให้ทรงตัวได้ดีขึ้นหละ   
    ส่วนล้อหน้าใช้ยาง มาตรฐานล้อหลัง 17'ของรถครอบครับก็ได้คือ 2.5  =70/90  เอามาทำล้อหน้าซะ
เท่านี้รถหนักขึ้นแล้ว หน้าสัมผัสล้อหลังกว้างขึ้น น่าจะช่วยให้เล่นโค้งได้หนึบขึ้นครับ
-----------------
   แต่รถมอไซด์ น่าจะเต่าลงครับ
มะพร้าวขายสวนปะ หว่าเนี่ย   

micronz

ถึงนาย ต่ออีกนิด
  โชกันผม ขนาดปรับมาใช้ 80/90 ล้อหลังถ้าซิ่งเร็วมาก เทโค้งยังเสียวเลยครับ
รู้สึกไม่หนึบ ขับในเมือง ซิ่งไม่เกิน 60 ก็โอเค ตอนนี้ ตันที่ 60 ครับ แย่จัง
---------------------------
  เพิ่มหน้ายางหลัง ถ้าเต่าขึ้นสงสัยต้องจูนน้ำมันลงเพิ่มล่ะครับ
มะพร้าวขายสวน พร้าว หลาว

โอม

ลงให้แล้วนะพี่...หรือยังไม่หนำใจ 55+
จัดไปอีกชุดใหญ่ๆ

คนที่ 2 จากขวาไปซ้าย แฟนผม ห้ามจีบ ขอนะ ตามนั้น

ที่เหลือ...ตามบาย...

โอม

ดูท่าไม่สะใจท่านประธานและผู้มาเยือน...เอาไปอีก อย่างแหล่ม

ปล.อยากกลับไปเลิกเมียจริงๆ 55+ ตามนั้น

คนขวาแฟนผม ตามจีบอยู่ 12 ปีแล้ว ทำท่าแห้ว

จัดเต็มไปอีกชุด...สำหรับผู้มาเยือน

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ชีวิตเพื่อชาติ หัวใจเพื่อเธอ สู้ๆครับพี่ แนวหลังยังคอย ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

โอม

ก่อนนอน หาเรื่องให้ฝันดี...จุ๊บๆ ตามนั้น

ฝันดี ฝันเปียกกันตามสบาย...ส่วนผม ขอตัวดูแลน้องๆก่อนนะครับ 55+

โอม

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2011, 12:11:15 ก่อนเที่ยง
ชีวิตเพื่อชาติ หัวใจเพื่อเธอ สู้ๆครับพี่ แนวหลังยังคอย ตามนั้น

ตามนั้นครับ เข้ามาเมื่อไรแล้ว เดือนหน้าอาจจะได้เจอกันครับ

bangnara

ยังไงก็รีบเข้าน่ะโอม นับถอยหลังได้แล้ว 55+

รวมกันเราอยู่ ทิ้งกูมึงตายยยยยย 55+

โอม

bangnara

โอม

ตื่นสักพักแล้วครับ
เมื่อวานเอารถไปร้านแอ กะจะยกเครื่องใหม่ ดูท่าเงิินจะไม่พอ 55+
คิดว่าไปหาเครื่องวิคเตอร์ที่พี่โจดีกว่าครับ เคยคุยกะแกครั้งนึงแล้ว ยกลูก+เลื้อ สามพันกว่าๆ แต่หาคนหุ้นเอาเสื้อสูบกับลูกไป ส่วนผมเอาแต่เครื่อง ไม่รู้ยังมีเหลืออยู่มั๊ย ??

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2011, 08:07:39 ก่อนเที่ยง
ตื่นสักพักแล้วครับ
เมื่อวานเอารถไปร้านแอ กะจะยกเครื่องใหม่ ดูท่าเงิินจะไม่พอ 55+
คิดว่าไปหาเครื่องวิคเตอร์ที่พี่โจดีกว่าครับ เคยคุยกะแกครั้งนึงแล้ว ยกลูก+เลื้อ สามพันกว่าๆ แต่หาคนหุ้นเอาเสื้อสูบกับลูกไป ส่วนผมเอาแต่เครื่อง ไม่รู้ยังมีเหลืออยู่มั๊ย ??

เมื่อวานก็แวะเข้าไปช่วงสายๆ

bangnara

โอมอยู่บ้านป่าว เดี๋ยวพี่เอาน้องๆไปรับมากินกาแฟ 55+

โอม

วันนี้แอเปิดร้านมั๊ยไม่รู้ กะว่าจะเ้ขาไปเอารถกลับ เกรงใจแอ เกะกะร้าน