Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

กลัวโดนซัดไปอยู่แถวฐานลาลู ป่าไผ่ครับ

bangnara

เมื่อคืนแอมันก็โทรมาชวนแวนซ์ แต่ไม่อยากออกไป  เลยถาม โอมไปไหนเงียบจัง  เลยบอกว่านั่งดื่มอยู่ร้านข้างบ้าน 55+

micronz

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 30, 2011, 01:12:00 หลังเที่ยง
เมื่อคืนแอมันก็โทรมาชวนแวนซ์ แต่ไม่อยากออกไป  เลยถาม โอมไปไหนเงียบจัง  เลยบอกว่านั่งดื่มอยู่ร้านข้างบ้าน 55+
กลาง คืนหลบ บ้านหวา พี่ สีเขียว แปร๋นๆๆ ผลั่นหนี่ 
แต่กลางวัน ก็ไม่น่าออกนะ   
--------------------------
   สรุปนั่งรถหุ้มเกราะ รถถังดีแระครับ   kr ไว้ขี่ในซอยพอ อิอิ
-----------------------------------------------
   คุยกะ นัย เมื่อวาน เค้าก็พูดเหมือนกันว่าหาดใหญ่รถ 2T 150 พอมีเยอะครับหลบ ต่างอำเภอ ก็ลุย
แต่สงสัย ไมไม่ค่อยเข้าเว็บกัน นี่แหละ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 30, 2011, 02:07:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 30, 2011, 01:12:00 หลังเที่ยง
  กลาง คืนหลบ บ้านหวา พี่ สีเขียว แปร๋นๆๆ ผลั่นหนี่ 
   สรุปนั่งรถหุ้มเกราะ รถถังดีแระครับ   kr ไว้ขี่ในซอยพอ อิอิ
-----------------------------------------------
   คุยกะ นัย เมื่อวาน เค้าก็พูดเหมือนกันว่าหาดใหญ่รถ 2T 150 พอมีเยอะครับหลบ ต่างอำเภอ ก็ลุย
แต่สงสัย ไมไม่ค่อยเข้าเว็บกัน นี่แหละ

แต่ดูๆแล้ววันนี้อาจจะไม่ออกไปไหน เพราะลมแรงครึ้มฟ้าครึ้มฝน ไม่รู้จะตกตอนไหน   

---------------------------------------------

นัยเคยพูดให้ฟังว่าบางคนอาจจะมีโลกส่วนตัว เลยไม่อยากจะรวมกลุ่มมากๆ

bangnara

กำลังจะติดต่อโอมออกไปแวซ์ ฝนตกแล้ว วันนี้จบ 55+

micronz

เหรอพี่อู่ วันนี่ หาดใหญ่ โล่งครับ ฝนหยุดมา 2 วัน
  ปักษืใต้ บ้านเรา ฝนซะเรื่อยทั้งปี

micronz

แจ้ง ข่าวพรุ่งนี้  หายไปจากโลกไซเบอรืแน่ครับ ไม่ 1-2 วันแหละครับ
เข้าป่า นิดแหละ มันโค่นแล้วไปเช็ค ของกันนิด  ปวดหัวกันหลาว.......

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 30, 2011, 07:17:02 หลังเที่ยง
เหรอพี่อู่ วันนี่ หาดใหญ่ โล่งครับ ฝนหยุดมา 2 วัน
  ปักษืใต้ บ้านเรา ฝนซะเรื่อยทั้งปี

วันนี้ลมแรงทั้งวัน ฝนมาตกตอนประมาณ1ทุ่ม

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 30, 2011, 08:29:40 หลังเที่ยง
แจ้ง ข่าวพรุ่งนี้  หายไปจากโลกไซเบอรืแน่ครับ ไม่ 1-2 วันแหละครับ
เข้าป่า นิดแหละ มันโค่นแล้วไปเช็ค ของกันนิด  ปวดหัวกันหลาว.......

ดีน่ะที่สวนยางน้องโอมไม่โดนก่อกวนแบบนี้  55+  ต้องทำใจแล้วครับ  มีที่ดินมาก ต้นไม้สวยๆก็เป็นแบบนี้แหละ 55+

bangnara

ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านครับ  ขอให้หลับฝันดี

bangnara

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 30, 2011, 02:07:14 หลังเที่ยง

นั่งแถวๆบ้านพี่อู๋ปลอดภัยสุดครับ เขตปกครองพิเศษของพี่เค้าครับ

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 30, 2011, 06:37:10 หลังเที่ยง
กำลังจะติดต่อโอมออกไปแวซ์ ฝนตกแล้ว วันนี้จบ 55+

เมื่อวานช่วงบ่ายผมว่างครับ
ประชุมที่ สภ.ระแงะ กลับมาตอนใกล้ๆเที่ยง มาถึงนราฯแปบนึง มีปะทะเลย ที่บ้านกอแนะ ตันหยงมัส
ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ตีมึนไม่ไป55 เลยไปนั่งกินหมูกระทะหลังแฟลตผมครับ

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 30, 2011, 08:29:40 หลังเที่ยง

แนะนำเคลย์มอร์ครับ วางรอบๆสวนได้ผล สนใจติดต่อประธานพี่อู๋ได้ครับ
แต่จำด้วยนะว่าวางตรงไหนบ้าง 55

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 30, 2011, 09:15:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 30, 2011, 07:17:02 หลังเที่ยง

วันนี้ลมแรงทั้งวัน ฝนมาตกตอนประมาณ1ทุ่ม

ดีน่ะที่สวนยางน้องโอมไม่โดนก่อกวนแบบนี้  55+  ต้องทำใจแล้วครับ  มีที่ดินมาก ต้นไม้สวยๆก็เป็นแบบนี้แหละ 55+

55+ มายุ่งกับสวนยางผมโดนจัดหนักแน่พี่ 55+ก้อนหิน , เหล็ก , เศษปูน ฯลฯ ไม่หนักให้รู็้ไปครับ 55+

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 30, 2011, 09:30:26 หลังเที่ยง
ราตรีสวัสดิ์ทุกท่านครับ  ขอให้หลับฝันดี
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 31, 2011, 06:01:28 ก่อนเที่ยง
เงียบดีจัง สวัสดีตอนเช้าครับ

เมื่อคืนพี่อู๋ปิดหัวปิดท้ายเลยนะ ส่วนผมเมื่อคืนไม่ได้เฝ้าหน้าคอมครับ +1 เลย แหล่มจริงๆ

globblinknight

พี่บ่าว ถ่ายรูป ที่เที่ยวแถวนั้น มาแล หิด ต๊ะ เห็นว่าสวย น่ะ ,,,,
เอามาอวดๆ กันมั่งต๊ะ,,,,

nai95

สวัสดีครับ ทำไมเงียบจังๆๆๆๆ :-*ไม่่มีเวลาได้เข้ามาตักท้ายกัน เพราะงานเข้าครับ :-X

bangnara

อ้างจาก: globblinknight เมื่อ มกราคม 31, 2011, 11:25:24 ก่อนเที่ยง
พี่บ่าว ถ่ายรูป ที่เที่ยวแถวนั้น มาแล หิด ต๊ะ เห็นว่าสวย น่ะ ,,,,
เอามาอวดๆ กันมั่งต๊ะ,,,,

ครับ เดี๋ยวให้น้องโอมช่างภาพ(สงคราม)ประจำกลุ่มจัดให้ครับ

น้องโอมดูแลเรื่องรูปด้วยน่ะ    +1 เป็นค่าแรงถ่ายรูป     55+

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มกราคม 31, 2011, 11:43:54 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ทำไมเงียบจังๆๆๆๆ :-*ไม่่มีเวลาได้เข้ามาตักท้ายกัน เพราะงานเข้าครับ :-X

ไม่เป็นไรครับท่านนัย ว่างๆค่อยแวะมาก็ได้ เคลียร์งานก่อนครับ

โอม

จัดไปก่อนเลย 1 ที่หมาย(ก่อนเข้าชาร์จ)
ที่เหลือถ่ายไม่ทัน มัวแต่ระวังตัวอยู่

ส่วนสถานที่ท่องเที่ยว ให้ผมว่างจริงๆก่อน จะออกทริปนำรูปมาฝากครับ

โอม

อ่อ...รู้สึกว่ามีนะ
เอาไป 1 แห่ง อุทยานแห่งชาติเขาตันหยง (ตรงที่ไปนี้ เรียกว่าอ่าวมะนาว)
ห่างจากตัวเมือง 3 กิโลฯ หาดขาว น้ำสวย ความเจริญยังเข้าไม่ถึงมากเลยมีความเป็นธรรมชาติอยู่ครับ
วันที่ไปนั้น มีงานเข้าด่วนเลยไม่ได้เดินไปถ่ายที่หน้าหาดครับ อิอิ

ที่จริงเวลาไปไหนก็ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปกันเท่าไหร่แฮะ

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 31, 2011, 01:04:10 หลังเที่ยง
จัดไปก่อนเลย 1 ที่หมาย(ก่อนเข้าชาร์จ)
ที่เหลือถ่ายไม่ทัน มัวแต่ระวังตัวอยู่

ส่วนสถานที่ท่องเที่ยว ให้ผมว่างจริงๆก่อน จะออกทริปนำรูปมาฝากครับ

น่าไปกางเต๊นท์นอน 55+

globblinknight

มีรูป บนเขาบูโด มั่งม้าย,,,,,
รูปวัด,,,,รูปโรงเรียน สวยๆ เยอะแยะ,,,,,+100 ให้แล้วน่ะ,,,

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 31, 2011, 01:10:06 หลังเที่ยง
อ่อ...รู้สึกว่ามีนะ
เอาไป 1 แห่ง อุทยานแห่งชาติเขาตันหยง (ตรงที่ไปนี้ เรียกว่าอ่าวมะนาว)
ห่างจากตัวเมือง 3 กิโลฯ หาดขาว น้ำสวย ความเจริญยังเข้าไม่ถึงมากเลยมีความเป็นธรรมชาติอยู่ครับ
วันที่ไปนั้น มีงานเข้าด่วนเลยไม่ได้เดินไปถ่ายที่หน้าหาดครับ อิอิ

ที่จริงเวลาไปไหนก็ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปกันเท่าไหร่แฮะ

วันนั้นถ่ายรูปฝรั่งอาบแดด ด้วยป่าว หรือมัวแต่ยืนจ้อง 55+