Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

123456

พี่โอมเรื่องkr ผมกะว่าจะดึงเวลาให้นานที่สุดนะครับเผื่อเก็บตังค์ครบจะได้ต่อราคาเขาอีกหน่อย ser จะได้มีคู่นะครับ
แต่ถ้ามีใครสนใจผมก็จะแนะนำให้ครับ(ไม่มีค่านายหน้าแน่นอนครับเพราะผมรัก2t)

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

123456

อ้างจาก: tong เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 10:46:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: 123456 เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 10:39:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 11:54:30 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: 123456 เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 11:36:09 ก่อนเที่ยง
พี่โอม เรื่องkr se ที่วันก่อนนั้นเจ้าของเขาเปิดราคา25kนะครับ ชุดสีใหม่ทั้งคันแต่สีที่กระเป๋ามันไม่เหมือนกับสีตัวท้าย ผมเลยให้พี่เค้าแก้ใเหมือนกัน
และท่อพี่เค้าเอาท่อธรรมดามาใส่แทนท่อสูตรนะครับ สว่นล้อเอาล้อจานเล็กมาใส่ครับ อื่นๆดีหมดครับ เรื่องราคาผมว่าน่าจะกดได้อีกเยอะเพราะว่าความเป็นseมันหายไปเยอะครับ

รถคันนี้ผมยังอยากได้คืนอยู่ครับเพราะสภาพเครื่องดีไม้มีปัญหา ติดที่serผมใครจะดูแล
SER SE ส่งมาให้พี่ก็ได้น่ะโย พี่ชอบ อิอิ
แล้วเป็นไงบ้างช่วงนี้สบายดีป่าวคับ ทั้งโยและครอบครัวอ่ะ

หวัดดีครับพี่โต้ง ผมสบายดีพร้อมลูกเมีย พี่โต้งสบายดีนะครับ

SERผมถ้าอยู่กับพี่โต้งมันคงน้อยใจเพราะรถพี่มีมากจนไม่มีเวลาขี่เป็นแน่555
เห็นโยและครอบครัวสบายดี พี่ก็สบายใจล่ะ คิดถึงค๊าบบบบบบบบบ อิอิ
SER SE พี่พูดเล่นไม่เอาหรอกคับ เด้วจาส่งแม๊กไปให้น่ะน้อง ตามนั้น อิอิ

สะตอแน่นอนจริงๆ พี่โต้งปั้มเบรมโบ้ได้รับยังครับ(กลัวส่งไม่ถึงนะครับ)

โอม

อ้างจาก: 123456 เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 11:24:51 หลังเที่ยง

พี่โอมเรื่องkr ผมกะว่าจะดึงเวลาให้นานที่สุดนะครับเผื่อเก็บตังค์ครบจะได้ต่อราคาเขาอีกหน่อย ser จะได้มีคู่นะครับ
แต่ถ้ามีใครสนใจผมก็จะแนะนำให้ครับ(ไม่มีค่านายหน้าแน่นอนครับเพราะผมรัก2t)

ดีมากเลยๆ ซื้อคืนก่อนที่จะไปตกอยู่ในมือคนอื่น แล้วพี่ค่อยซื้อต่อจากโยอีกรอบ กว่าจะถึงตอนนั้นเป็นรถมือที่เท่าไรหว่า ราคาจงตก จงตก55+

อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 11:30:59 หลังเที่ยง
นราธิวาส ฝนตกไหมครับ

ตอนนี้ก็ยังไม่หยุดเลยครับ อุตสาห์เอารถไปอู่ทำสีวันนี้ด้วย กี่วันจะเสร็จก็ไม่รู้

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 07:11:59 หลังเที่ยง
มีโรงเชือเป็นของตัวเองก็ดีแบบนี้ 55+ เป็นภาพที่สยองมาก ไม่กล้าดู

แนะนำว่าให้ดูตอนรถเสร็จครับ ภาพสยดสยองจะหายไป แล้วก็จะได้ภาพสยิวมาแทนครับ555+
ปลปลปลปล.โครง,แมกซ์,ไฟเบอร์+ถัง ผมเอาไปทำอู่บ่าว เยื้องๆบ้านพี่ครับ แต่ไม่รู้ว่ากี่วันเสร็จ(ฝนตกอ่ะครับ)

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: G19 เมื่อ ธันวาคม 29, 2010, 12:18:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 11:30:59 หลังเที่ยง

ตอนนี้ก็ยังไม่หยุดเลยครับ อุตสาห์เอารถไปอู่ทำสีวันนี้ด้วย กี่วันจะเสร็จก็ไม่รู้

จะปีใหม่แล้ว ฝนยังตกอยู่

ปอลิง ขอให้มีแดดแรงๆ นะครับ สีจะได้สวยๆ เสร็จไวๆ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

โอม

อ้างจาก: braidism เมื่อ ธันวาคม 29, 2010, 12:25:20 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ ธันวาคม 29, 2010, 12:18:45 ก่อนเที่ยง

จะปีใหม่แล้ว ฝนยังตกอยู่

ปอลิง ขอให้มีแดดแรงๆ นะครับ สีจะได้สวยๆ เสร็จไวๆ

ขอบคุณครับ แต่วันนี้ดูท้องฟ้าแล้วยังไม่เห็นแดดเห็นดวงอาทิตย์เลย...เฮ้อออออ

bangnara

น้องโอม ค่าทำสีเค้าคิดเท่าไหร่ เผื่ออยากจะเปลี่ยนสีบ้าง

bangnara

อ้างจาก: 123456 เมื่อ ธันวาคม 28, 2010, 11:24:51 หลังเที่ยง

แล้วโครงการหา ZX มาเป็นคู่กับ SER ไม่ดำเนินการต่อแล้วเหรอ น้องโย

123456

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ธันวาคม 29, 2010, 10:16:22 ก่อนเที่ยง

แล้วโครงการหา ZX มาเป็นคู่กับ SER ไม่ดำเนินการต่อแล้วเหรอ น้องโย

กำลังให้เพื่อนที่เบตงดูรถมาเลย์ให้นะครับ

bangnara

ส.ค.ส. 2554

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ขอให้น้องๆในห้อง จชต.และเพื่อนๆในเวปที่แวะเข้ามาทักทาย  รวมทั้งครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัย แคล้วคลาดจากสิ่งที่จะเป็นอันตราย และขอให้ร่ำรวยทุกคนน่ะครับ

สำหรับทุกท่านที่มีการสังสรรค์ในช่วงนี้ ยังไงก็อย่าหักโหมในการดื่มน่ะครับ  ขอให้มีสติ และอย่าประมาท ไม่ต้องกลัวว่าเหล้าหรือเบียร์จะหมด เค้ามีอีกเยอะครับ      ขอเน้น น้องโอม กับน้องโย โดยเฉพาะเลยน่ะ

micronz

อ้างจาก: 123456 เมื่อ ธันวาคม 29, 2010, 08:16:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ ธันวาคม 29, 2010, 10:16:22 ก่อนเที่ยง

กำลังให้เพื่อนที่เบตงดูรถมาเลย์ให้นะครับ
มีคนเร่น จิงแล้ว วุ้ย  ZX150 มาเลย์ 
หวัดดีครับ ผมไมคร่อน Npro หาดใหญ่นะครับ
   ชาวใต้ ผมเห็นแต่ Npro  กะคาวา
ไม่มีใครเล่น TZM TZR กันบ้างเหรอครับ หาดใหญ่เห็นหลายคัน  สงสัยไเอาอะไหล่จากไหนหนอ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ ธันวาคม 29, 2010, 09:23:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: 123456 เมื่อ ธันวาคม 29, 2010, 08:16:36 หลังเที่ยง

มีคนเร่น จิงแล้ว วุ้ย  ZX150 มาเลย์ 
หวัดดีครับ ผมไมคร่อน Npro หาดใหญ่นะครับ
   ชาวใต้ ผมเห็นแต่ Npro  กะคาวา
ไม่มีใครเล่น TZM TZR กันบ้างเหรอครับ หาดใหญ่เห็นหลายคัน  สงสัยไเอาอะไหล่จากไหนหนอ

ที่นราเห็น TZM TZR หลายคันเหมือนกันน่ะครับ แต่ส่วนใหญ่ คนชอบยามมาฮ่า จะรักสันโดษ ครับ55+  เรื่องอะไหล่คงเป็นสาเหตุหลักเหมือนกัน  แต่พอผมเห็นคนขี่ TZR ต้องมองทุกทีเลย เพราะเคยใช้มาก่อน ประทับใจเรื่องการไหลของรถมาก ผมว่าการขับทางตรง ไม่น่าจะมีรถคันไหนเวลาวาล์วเปิดแล้วขี่นุ่มเท่าTZR เลยน่ะ :D  เมื่อสิบปีที่แล้วมีเพื่อนมาขอ แล้วให้ไปเลย ขอย้ำน่ะครับ ให้ฟรีๆ :-* TZRR  ตอนนี้มานั่งคิดแล้วว่า เป็นการตัดสินใจที่โง่ มากที่สุดครั้งหนึ่งในชีวิตเลย :P

ส่วน ZX ของมาเลย์  ราคาสูงเหมือนกัน แต่ถ้าได้รถเถื่อน ก็ไม่แพงครับ แต่ที่สำคัญที่สุดคือ จะเอามาได้ยังไง แต่สมัยก่อน ช่วงที่BELL คนใช้เยอะๆ ช่วงนั้น เอาเข้ามาใช้ในที่นรา มากเหมือนกัน เพราะเมื่อก่อนเข้าออกมันง่ายครับ

ปีใหม่ขอให้ มีความสุขมากๆน่ะครับ

123456

หวัดดีปีใหม่ พี่อู๋ พี่โอม พี่โต้งภูเก็ต และทุกๆนะครับ

bangnara

อ้างจาก: 123456 เมื่อ ธันวาคม 30, 2010, 11:09:43 ก่อนเที่ยง

หวัดดีปีใหม่ พี่อู๋ พี่โอม พี่โต้งภูเก็ต และทุกๆนะครับ

เช่นกันน่ะครับ น้องโย ขอให้แคล้วคลาด ปลอดภัยน่ะ

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ธันวาคม 29, 2010, 08:24:28 หลังเที่ยง
ส.ค.ส. 2554

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ขอให้น้องๆในห้อง จชต.และเพื่อนๆในเวปที่แวะเข้ามาทักทาย  รวมทั้งครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัย แคล้วคลาดจากสิ่งที่จะเป็นอันตราย และขอให้ร่ำรวยทุกคนน่ะครับ

สำหรับทุกท่านที่มีการสังสรรค์ในช่วงนี้ ยังไงก็อย่าหักโหมในการดื่มน่ะครับ  ขอให้มีสติ และอย่าประมาท ไม่ต้องกลัวว่าเหล้าหรือเบียร์จะหมด เค้ามีอีกเยอะครับ      ขอเน้น น้องโอม กับน้องโย โดยเฉพาะเลยน่ะ

ขอบคุณพี่อู๋มากๆครับ
อ้างจาก: 123456 เมื่อ ธันวาคม 30, 2010, 11:09:43 ก่อนเที่ยง

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ

และสวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ

Ran_Nadun

ปีใหม่นี้ ขอให้เพื่อนๆชาวนราธิวาส มีความสุขนะครับ  พบแต่สิ่งดีๆ ตลอดปี 2554 นะครับ
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

bangnara

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 11:18:37 ก่อนเที่ยง
ปีใหม่นี้ ขอให้เพื่อนๆชาวนราธิวาส มีความสุขนะครับ  พบแต่สิ่งดีๆ ตลอดปี 2554 นะครับ

ขอบคุณครับพี่โจ สวัสดีปีใหม่เช่นกันน่ะครับ

nai95

ปีใหม่นี้ขอให้พี่น้อง จชต.มีสุขภาพแข็งแรง มากมายเงินทองตลอดไป ???

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 08:05:15 หลังเที่ยง
ปีใหม่นี้ขอให้พี่น้อง จชต.มีสุขภาพแข็งแรง มากมายเงินทองตลอดไป ???

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ  ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆน่ะครับ