Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tiger8101

ไม่ได้ใช้อันเก่าครับคุณโอม ชุดสีแท้ใหม่เลยทุกชิ้นครับ สติ๊กเกอร์ก้อแท้ใหม่ หาคนติดฝีมือดีๆครับกลัวเสียของ ถังแท้ใหม่+ชุดสีแท้ใหม่+สติ๊กเกอร์แท้ใหม่ โดนไปเกือบหมื่นห้าครับคุณโอม เลยอยากหาคนที่เชื่อถือได้ว่าไม่ทำเสียของครับ

123456

poy

maxdrs

ตามลุงโยกะลุงพจน์มาคับ เจ้าบ้านไหนน้าาาาาาา อิอิ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

CHINWARIT

สวัสดีปีใหม่ครับลุงๆบ้านนราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB ทุกลุงครับ
ปล.+1ประธานอู๋ ลุงสิท ลุงโอม ลุงหมี ลุงโย และทุกๆลุงครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

poy

ople

ดีจ๊ะ ยามเช้าครับลุงๆทุกท่านนนน
ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

โอม

อ้างจาก: tiger8101 เมื่อ มกราคม 16, 2013, 07:25:11 หลังเที่ยง
ไม่ได้ใช้อันเก่าครับคุณโอม ชุดสีแท้ใหม่เลยทุกชิ้นครับ สติ๊กเกอร์ก้อแท้ใหม่ หาคนติดฝีมือดีๆครับกลัวเสียของ ถังแท้ใหม่+ชุดสีแท้ใหม่+สติ๊กเกอร์แท้ใหม่ โดนไปเกือบหมื่นห้าครับคุณโอม เลยอยากหาคนที่เชื่อถือได้ว่าไม่ทำเสียของครับ

อ๋อๆๆๆครับๆๆๆ เบิกใหม่หมด แนะนำลองไปร้านตรงข้ามร้านเทอร์โบ ซ.สมัยอาณาจักร รึไม่ก็ ร้านสติกเกอร์เล็กๆตรงข้ามวิทยาลัยเทคนิคครับ เห็นพวกรถยนต์ก็ไปติดกันอ่ะครับ เคยไปยืนๆดู เนียนดีเหมือนกันอ่ะครับ

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

poy

ople

สวัสดียามสายๆค๊าบบบบ ลุงๆทุกท่าน
ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

poy

tiger8101

อ้างจาก: tiger8101 ที่ มกราคม 16, 2013, 07:25:11 PM

อ๋อๆๆๆครับๆๆๆ เบิกใหม่หมด แนะนำลองไปร้านตรงข้ามร้านเทอร์โบ ซ.สมัยอาณาจักร รึไม่ก็ ร้านสติกเกอร์เล็กๆตรงข้ามวิทยาลัยเทคนิคครับ เห็นพวกรถยนต์ก็ไปติดกันอ่ะครับ เคยไปยืนๆดู เนียนดีเหมือนกันอ่ะครับ

รับทราบครับเดี๋ยวจะไปติดต่อดูครับ มีน้องแนะนำมาว่าช่างที่พิธานหน้าสนานกีฬาก็ฝีใช้ได้เหมือนกันครับ

123456

poy

123456

NUZX

สวัสดีตอนใกล้จะเที่ยงครับ ลุงสิทธ์ ลุงโอม ลุงอู๋ หายไปไหนหมด

poy

chang-ab

อ้างจาก: NUZX เมื่อ มกราคม 21, 2013, 11:05:11 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนใกล้จะเที่ยงครับ ลุงสิทธ์ ลุงโอม ลุงอู๋ หายไปไหนหมด
นั่นดิ หวัดดีครับลุงๆทุกท่าน ฝากม้าไว้คอกนึงแล้วกันครับ
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

poy