Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mra68

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 10:12:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: โอม เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 09:59:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 09:51:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: โอม เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 09:44:59 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนเช้าหล่าว ว่างๆ ว่าอีออกไปเอารถ อิอิ เสร็จรึยังไม่รู้
รถเปนไรอ่ะลุงโอม อิอิอิ

ผมเอาไปซ่อมเมื่อหลายเดือนมาแล้วครับ ให้ช่างขี่พลางๆครับ ผมยังไม่กล้าขี่ กลัวรถดับกลางทาง รอให้ช่างขี่ให้ชัวร์ก่อนครับลุงสอง อิอิ

ช่างรับประกันว่าชัวร์แล้ว แต่ถ้ารถดับกลางทางช่างบอกค่อยเอามาซ่อมใหม่ อิอิ

กลางวัน-วันนี้ว่างๆ เข้าไปดูดีกว่า...

โอม

โอม

ลุงอู๋ๆๆ N-Proarm ที่จอดขายเยื้องๆวัดพรหมฯเค้าขายเท่าไรอ่ะครับ พอรู้ราคาไหม

โอม

maxdrs

สวัสดีตอนเที่ยงทุกท่านคับ ตอนนี้ตานีฟ้าครึม น้องฝนอีมาหาคับ........
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

chang-ab

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤษภาคม 13, 2012, 06:16:19 หลังเที่ยง
แวะทักทายตอนเย็นๆ วันนี้ได้สติกเกอร์แล้วครับ รอของส่งถึงจากทางเว๊ป
ลุงปู และลุงๆทุกคน ขอบคุณมากครับที่เป็นธุระให้ เดียวได้อะไหร่ครบ จะเอามาให้ชมครับ :o
ดีใจด้วยครับ ลุงริท  ???
หวัดดีครับลุง ๆ ทั้งหลาย  :D
ปล.ลุงสิทแผลหายเร็วๆนะครับ
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

บูรพาพยัคฆ์

สวัสดีครับลุงๆ  ทุก ๆ ท่าน     วันนี้  ส่งน้องแดงเข้า  กทม.แล้วครับ   ลุงอุ๋   แถว  นรามีเหลืออีกไหม   โอกาสหน้ามีตังจะปั้นไหม่ 

ภาพความหลัง

hmee

hmee

อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 04:46:26 หลังเที่ยง
สวัสดีครับลุงๆ  ทุก ๆ ท่าน     วันนี้  ส่งน้องแดงเข้า  กทม.แล้วครับ   ลุงอุ๋   แถว  นรามีเหลืออีกไหม   โอกาสหน้ามีตังจะปั้นไหม่ 
จับ zx  มาปั้นเลยคับลุงเอก

สองzx korat

อ้างจาก: hmee เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 05:26:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 04:46:26 หลังเที่ยง
จับ zx  มาปั้นเลยคับลุงเอก
เหนด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

bangnara

เห็นจอดขายอยู่ ว่างๆเดี๋ยวไปถามให้

chang-ab

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 05:39:30 หลังเที่ยง

เห็นจอดขายอยู่ ว่างๆเดี๋ยวไปถามให้
เด็กหน้าร้านเกะหรอลุงอู๋
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

CHINWARIT

แวะทักก่อนนอน เมาปริ้น ไม่ไหวครับ ขอตัวก่อน สวัสดีลุงๆทุกท่านครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

bangnara

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 06:10:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 05:39:30 หลังเที่ยง

เด็กหน้าร้านเกะหรอลุงอู๋

จ๊ากกกกกกกกกกก

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 07:33:47 หลังเที่ยง
แวะทักก่อนนอน เมาปริ้น ไม่ไหวครับ ขอตัวก่อน สวัสดีลุงๆทุกท่านครับ

เชิญเมาตามอัธยาศัยครับ อิอิ

micronz

อ้างจาก: โอม เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 11:33:01 ก่อนเที่ยง
ลุงอู๋ๆๆ N-Proarm ที่จอดขายเยื้องๆวัดพรหมฯเค้าขายเท่าไรอ่ะครับ พอรู้ราคาไหม
จัดมาเลยโอม ถ้าไม่แรง เชียร์ๆๆ อิอิ

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 11:12:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: โอม เมื่อ พฤษภาคม 14, 2012, 11:33:01 ก่อนเที่ยง
จัดมาเลยโอม ถ้าไม่แรง เชียร์ๆๆ อิอิ

ฮ่วย เอามาทำไมถ้าไม่แรง งั้นไปหารถที่แรงๆดีกว่า อิอิ

kowyum

...........................สวัสดีคับ.........................................+1   ทุกลุง

KOWYUM Narathiwat School