Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangnara

อ้างจาก: kowyum เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 09:35:38 ก่อนเที่ยง
กิน
อ้างจาก: โอม เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 09:22:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chang-ab เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 09:03:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: โอม เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 09:00:14 ก่อนเที่ยง
หาลอกใครได้บ้างนี่...

สวัสดีลุงอู ลุงสิท ลุงสอง ลุงปู ลุงมะ ลุงโหน่ง ลุงปู ลุงเอ ลุงริท ลุงๆๆๆ และ ลุงๆๆๆ ครับ...

+1 ทั้งเพครับ ขอตัวนอนก่อน ตื่นไปทำงานตั้งแต่ตีสี่.. กำ หนักหัวจริงๆ
5555+ได้ที่ลอกบ้างแล้วสมทบลุงโอมด้วย แต่ยังไม่ไปนอน อิอิ  8)

นอนไม่หลับอ่ะลุง ทำพรื่อดีครับ...

กินเหล้าหว๋า ปธ.อู๋ อยู่โรงงานนิ

มาดูคนเถื่อน ซ่อมรถแบบเถื่อนๆ

ปล.+1  ทุกๆท่าน

บูรพาพยัคฆ์

สวัสดี  ลุงอู๋   ลุงปาน  ลุงโอม    ลุงสิทธิ์    ลุงหมี  และลุง ๆ  อีกหลายท่านครับ     ลุงอู๋  ครับ  เมื่อวานไปลุย  ช็อบพี่วิทย์อาร์ดับบลิวที่นนท์   มาให้แก   เซ็ทน้องแดงให้    จะบอกว่า   สุดยอดมากเลย  ตอนนี้น้องแดง   

ภาพความหลัง

mra68

อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 09:49:14 ก่อนเที่ยง
สวัสดี  ลุงอู๋   ลุงปาน  ลุงโอม    ลุงสิทธิ์    ลุงหมี  และลุง ๆ  อีกหลายท่านครับ     ลุงอู๋  ครับ  เมื่อวานไปลุย  ช็อบพี่วิทย์อาร์ดับบลิวที่นนท์   มาให้แก   เซ็ทน้องแดงให้    จะบอกว่า   สุดยอดมากเลย  ตอนนี้น้องแดง   
งวดนี้ได้พักกี่วันครับ  ติดใจน้องแดงแล้วอย่าลืมน้องดำด้วยล่ะ

bangnara

อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 09:49:14 ก่อนเที่ยง

น้องแดงเป็นไงครับ อิอิ

อ้างจาก: mra68 เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 10:22:57 ก่อนเที่ยง
งวดนี้ได้พักกี่วันครับ  ติดใจน้องแดงแล้วอย่าลืมน้องดำด้วยล่ะ

คนที่ไม่ลืมน้องดำคือลุงสิทครับ ก๊ากกก

chang-ab

ลุงอู๋ครับหากมีธุระขึ้นมาทางเหนือหรืออีสาน ผ่านมานวนครก็แวะหากันบ้างนะครับ   ??? จะพาไปกินเหล้าร้านที่ตาเล็กเคยพาลุงอู๋ไปกินครับ  ???
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

bangnara

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 12:52:52 หลังเที่ยง
ลุงอู๋ครับหากมีธุระขึ้นมาทางเหนือหรืออีสาน ผ่านมานวนครก็แวะหากันบ้างนะครับ   ??? จะพาไปกินเหล้าร้านที่ตาเล็กเคยพาลุงอู๋ไปกินครับ  ???

ขอคุณครับลุงปู แต่ตาเล็กไม่เคยได้พาผมไปกินที่ไหนน่ะ !!!  อิอิ

โอม

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 12:52:52 หลังเที่ยง

มีแต่ร้านข้าวต้มที่พาผมไปกินเบียร์ครับลุงปู อิอิ

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: mra68 เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 10:22:57 ก่อนเที่ยง
สวัสดี  ลุงอู๋   ลุงปาน  ลุงโอม    ลุงสิทธิ์    ลุงหมี  และลุง ๆ  อีกหลายท่านครับ     ลุงอู๋  ครับ  เมื่อวานไปลุย  ช็อบพี่วิทย์อาร์ดับบลิวที่นนท์   มาให้แก   เซ็ทน้องแดงให้    จะบอกว่า   สุดยอดมากเลย  ตอนนี้น้องแดง  
งวดนี้ได้พักกี่วันครับ  ติดใจน้องแดงแล้วอย่าลืมน้องดำด้วยล่ะ
จะไม่ติดใจได้ไงละครับ  พี่เอ๋    9000   รอบ   ได้  170+   แล้ว  ยังเหลือในมืออีก    ถนนไม่มีให้ลอง  ต่อ  ไม่งั้น  จะบินเลย   อัตราการบริโภค  ตอนนี้นองแดง  ที่จับไว้ได้  77.2 กม.    ใช้น้ำมัน 2.75  ลิตร    ความเร็ว  รอบ  เฉลี่ย  ที่  6000  รอบ
น้องดำ  กำลัง  จะเป็นรายต่อไปครับ  

ภาพความหลัง

บูรพาพยัคฆ์

สวัสดี  ครับ  ลุงอู๋   ลุงโอม   ลุงปาน   ลุงเอ๋    ลุงปู    ลุง  สิทธิ์    และอีกหลาย ๆ    ลุง      ปล.  กลับวันที่  14   ครับ   พี่เอ๋ 

ภาพความหลัง

bangnara

อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 06:41:14 หลังเที่ยง
จะไม่ติดใจได้ไงละครับ  พี่เอ๋    9000   รอบ   ได้  170+   แล้ว  ยังเหลือในมืออีก    ถนนไม่มีให้ลอง  ต่อ  ไม่งั้น  จะบินเลย   อัตราการบริโภค  ตอนนี้นองแดง  ที่จับไว้ได้  77.2 กม.    ใช้น้ำมัน 2.75  ลิตร    ความเร็ว  รอบ  เฉลี่ย  ที่  6000  รอบ
น้องดำ  กำลัง  จะเป็นรายต่อไปครับ 

ว้าว สุดยอดๆๆๆ

CHINWARIT

จะไม่ติดใจได้ไงละครับ  พี่เอ๋    9000   รอบ   ได้  170+   แล้ว  ยังเหลือในมืออีก    ถนนไม่มีให้ลอง  ต่อ  ไม่งั้น  จะบินเลย   อัตราการบริโภค  ตอนนี้นองแดง  ที่จับไว้ได้  77.2 กม.    ใช้น้ำมัน 2.75  ลิตร    ความเร็ว  รอบ  เฉลี่ย  ที่  6000  รอบ
น้องดำ  กำลัง  จะเป็นรายต่อไปครับ 
ขนาดนั้นเรียกว่าเทพไปเลยดีกว่ามั้ง  :D :D :D สุดยอด
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

micronz

อ้างจาก: บูรพาพยัคฆ์ เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 06:41:14 หลังเที่ยง
ข้อมูลดีๆๆ เลยครับ

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

โอม

ครับ...ตามนั้น

พรุ่งนี้ท่านจตุพร พรหมพันธุ์ มานราธิวาส แต่ผมไม่ตื่นเต้นเท่าผมเป็นพลขับให้ครับ... กำ นอนเอาแรงก่อนดีกว่า...

Gate ลัลล้า

ไปนอนบ้างดีกว่า ราตรีสวัสดิ์

bangnara

อ้างจาก: โอม เมื่อ พฤษภาคม 05, 2012, 02:19:10 ก่อนเที่ยง
ครับ...ตามนั้น

พรุ่งนี้ท่านจตุพร พรหมพันธุ์ มานราธิวาส แต่ผมไม่ตื่นเต้นเท่าผมเป็นพลขับให้ครับ... กำ นอนเอาแรงก่อนดีกว่า...

มาทำไร...

bangnara

nongss1

ผมหุบลุงอู่ครับ(ลอกเบื่อล่ะหุบบ้าง)555555
อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤษภาคม 05, 2012, 09:42:24 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนเช้าทุกๆท่าน +1

chang-ab

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤษภาคม 04, 2012, 04:44:30 หลังเที่ยง

ขอคุณครับลุงปู แต่ตาเล็กไม่เคยได้พาผมไปกินที่ไหนน่ะ !!!  อิอิ
อ้าว.....ไม่ใช่ลุงอู๋หรอกหรอครับ เป็นลุงโอมนี่เอง  :-*(สงสัยจำผิด)
ร้านที่ตาเล็กพาไปใช่ร้านที่มีเกะด้วยใช่ป่าวลุงโอม ยังไงซะถ้าผ่านมาก็แวะมาได้นะครับ เหมือนเดิม ???
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

บูรพาพยัคฆ์

สวัสดีครับ  ลุง ๆ   ทุก ๆ  ทาน   ตอนนี้ที่  นราเป็นไงบ้างน้อ

ภาพความหลัง