Main Menu

มีเพื่อนๆ อยู่สังขะ จ.สุรินทร์ไหมครับ

เริ่มโดย singhaaaa, พฤษภาคม 28, 2010, 08:12:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singhaaaa

สำบายดีครับ พี่น้อง
อยากหาเพื่อน 2 t ทาง อำเภอสังขะ จังหวัดสุรินทร์ รึใกล้เคียงครับ
เห็นหลายคันอยู่นะครับแต่ไม่กล้าทักทาย
ไผที่อยู่โซนนั้น รายงานตัวหน่อยครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

TZMClub150

โหย เดินทางพันลี๊ จริงนะครับพี่

ผมกลุ่มอุบล แอบมารั่วครับ อิอิ

ek_kikso302

เฮอ ๆ พี่สง่า ถ้าเกิดผมมีโอกาสได้บรรจุ ก็คงจะได้ไปอยู่แถว ๆ พี่สง่านั้นล่ะ
เดี๋ยวจะเอาคันเขียวไปขี่ด้วย

singhaaaa

pongpang

อยู่ใกล้ๆกันกับผมครับ ผมอยู่ อ.ขุขันธ์ จ.ศรีสะเกษ ผ่านมาทักทายได้ครับ 085-4942912 ป่องครับ

singhaaaa

อ้างจาก: pongpang เมื่อ มิถุนายน 01, 2010, 03:19:11 หลังเที่ยง
อยู่ใกล้ๆกันกับผมครับ ผมอยู่ อ.ขุขันธ์ จ.ศรีสะเกษ ผ่านมาทักทายได้ครับ 085-4942912 ป่องครับ
ครับ ว่างๆ เจอกันแน่นอน ลองมามิตตั้งตลาดนัดคลองถมวันพฤหัส ที่สังขะบ้างสิครับ

@@TaJung@@

พึงสมัครเข้ามา  เมื่อก่อนขี่ TZM  ตอนนี้ก็หารถอยู่

อยู่ อ.เมือง

คนอุดรฯ  ทำงาน สุรินทร์

เวลากลับบ้านก็ขี่รถ AT กลับทาง จอมพระ-ท่าตูม-สุวรรณภูมิ-เมืองสรวง-ร้อยเอ็ด-สารคาม-ขอนแก่น-อุดรฯ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

singhaaaa

อ้างจาก: Tajung เมื่อ มิถุนายน 07, 2010, 11:38:19 หลังเที่ยง
พึงสมัครเข้ามา  เมื่อก่อนขี่ TZM  ตอนนี้ก็หารถอยู่
อยู่ อ.เมือง

คนอุดรฯ  ทำงาน สุรินทร์

เวลากลับบ้านก็ขี่รถ AT กลับทาง จอมพระ-ท่าตูม-สุวรรณภูมิ-เมืองสรวง-ร้อยเอ็ด-สารคาม-ขอนแก่น-อุดรฯ

ป๊าด ขี่มอไซค์กลับบ้าน รึขี่รถยนต์เกียร์ออโต้ครับ 555
ถ้าอยากได้รถ แถวๆ สังขะผมเห็นอยู่คันนะ เค้าจะขายอยู่
ser ตัวสีเขียวแต่งนิดหน่อย 13k คงลดได้นิดหน่อยหละครับ

@@TaJung@@

ขี่มอเตอร์ไซค์ AT กลับบ้านคร๊าบบบบบบ

SER มีรูปให้ดูมั๊ยคร๊าบ  เพราะอยากได้สภาพเดิม ๆ อุปกรณ์ครบ ๆ แต่หลักๆหา TZM อยู่น่ะครับ ใจมันรักรุ่นนี้
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

ovantien

Mtz

กำ ไปทำไรสังขะครับ อยู่ตรงไหนของสังขะ ผมไม่ได้มาจะ10ปีแล้ว สมัยเรียน มต้น+ปลายที่นั้น มีเพื่อนอยู่ (แถมยืมตังมันใช้ยังไม่จ่าย อิอิ)

pongpang

ว่างๆรวมกลุ่มออกทริป ดีใหมครับกลุ่มละแวกเราเริ่มเยอะแล้ว

Ser@SRN

@@TaJung@@

เงียบแท้เหลา เมื่อวานฟังเสียงเขาเล่นคอนเสิร์ต มาลีฮวนน่า กะ พงษ์สิทธิ์ เหลา...

RAB BJ8.

เวลาไปช่วยงานที่อ.ลำดวน คงได้เจอกันไว้ติดต่อหาอีกที

@@TaJung@@

พี่น้องสุรินทร์  ขอเสียวหน่อย    อิอิอิ

หาที่ร้องเพลงกัน หุหุหุ

sin_banmocyc shop

หวัดดีครับพี่ๆผมสมาชิกใหม่.........อยู่อ.ลำดวน จ.สุรินทร์ ทางผ่านไปอ.สังขะ ชื่อ สินครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

smash756

ติดต่อผมได้ทาง... facebook
http://www.facebook.com/profile.php?id=100003760232964#!/
ลิ้งค์เช็คสถานะ EMS ครับ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
LS 125...ใครมีก้อ ลงกันมาเยอะๆ นะครับ...(ซ้ำไม่เป็นใรครับ) http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=20224.0

singhaaaa

อ้างจาก: sin_banmocyc shop เมื่อ กรกฎาคม 17, 2010, 11:12:10 หลังเที่ยง
หวัดดีครับพี่ๆผมสมาชิกใหม่.........อยู่อ.ลำดวน จ.สุรินทร์ ทางผ่านไปอ.สังขะ ชื่อ สินครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ร้านอยู่ตรงไหนครับ
ว่างๆ เจอกันแน่นอน
คุณ sin_banmocyc shop ย่อรูปด้วยนะครับ ผมเน็ตเต่า ดูไม่ได้เลย
ยังรอเพื่อนๆ อำเภอใกล้เคียงมารายงานตัวเรื่อยๆนะครับ
ยินดี ๆ