Main Menu

คลองเตย พระราม4 พระโขนง สุขุมวิท สาธร บางจาก อ่อนนุช ปทุมวัน เจริญกรุง พระราม3

เริ่มโดย kitikun, พฤษภาคม 11, 2010, 05:18:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

not

อ้างจาก: sutas เมื่อ สิงหาคม 31, 2010, 10:25:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jew figo เมื่อ สิงหาคม 30, 2010, 07:49:22 หลังเที่ยง
เอาตามนั้น วันอาทิตย์ แรกของทุกเดือนดีมั้ย ที่โลตัส พระราม 4

เวลา 5 โมงเย็น เป็นไง ช่อยกันออกความคิดเห็นหน่อยครับ ดีมั้ย
เข้าท่าดีเห็นด้วย ชอบตอนเย็นๆมากกว่าดึกมากเสียวตำหนวด ไม่แน่อาจไปแจมผมอยู่สำโรงครับ

นั่น 5 5 5 ผมซ้อน R1 พี่ทัศไปดีกว่า
สง่ากว่าเยอะ เหอๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

kitikun

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: kitikun เมื่อ สิงหาคม 31, 2010, 10:44:46 หลังเที่ยง
จัดไปตามนั้นครับพี่ ขึ้นเมื่อไหร่ จัดไป

วันอาทิตย์ที่ 5 กันยายน 2553 เลยเป็นไง 5 โมงเย็น ไปเรื่อยๆ

เราจะทำกันทุก วันอาทิตย์แรกของ ทุกเดือนเป็นไง เห็นด้วยมั้ย

แต่ว่าที่ โลตัส สาขา พระราม 4 มันจะจอดได้มั้ย ใครพอรู้บ้าง

เผื่อรถเยอะ หรือคนเยอะ ใครอยู่ใกล้ ช่วยหาข้อมูลหน่อยครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: jew figo เมื่อ กันยายน 01, 2010, 02:11:30 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kitikun เมื่อ สิงหาคม 31, 2010, 10:44:46 หลังเที่ยง
จัดไปตามนั้นครับพี่ ขึ้นเมื่อไหร่ จัดไป

วันอาทิตย์ที่ 5 กันยายน 2553 เลยเป็นไง 5 โมงเย็น ไปเรื่อยๆ

เราจะทำกันทุก วันอาทิตย์แรกของ ทุกเดือนเป็นไง เห็นด้วยมั้ย

แต่ว่าที่ โลตัส สาขา พระราม 4 มันจะจอดได้มั้ย ใครพอรู้บ้าง

เผื่อรถเยอะ หรือคนเยอะ ใครอยู่ใกล้ ช่วยหาข้อมูลหน่อยครับ

ท่านฟู่เลยครับใกล้ๆ อยากไปแจมจัง  ???

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

kitikun

จอดได้ครับพี่ ที่จอดเยอะแยะ แล้ว แต่จะเลือกเลยครับ มีหลายจุดอยู่ครับ

I3IRD

kitikun

LomyenJung0

นะ ณ.โซนรั่ว  โทร..  0843361992

kitikun

ฟู่ 089-0771122 สอบถามจุดนัดหมาย ถามทาง ได้ครับ(แต่ห้ามโทรีมายืมตังค์นะครับ)

ดีครับใกล้ๆ กันเลยครับ

juyjeffy

อ้างจาก: juyjeffy เมื่อ กันยายน 02, 2010, 05:08:36 หลังเที่ยง
ผมทำงานอยู่สุขุมวิท ซอย 3 ครับ....เข้ามาแจมด้วยครับ

จัดไปครับ มาเลย เจอกันครับ

hs0eec

พ่อน้องพีม

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ  ผมอยู่สุขุมวิท64ครับ  อยากไปมิตติ้งด้วย มีข่าวสารช่วย pm บอกกันบ้างนะครับ ผมชื่อต้อม อายุ32ครับ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

not

จัดไปครับ ช่วงนี้เหงาๆ ตามๆข่าวกันหน่อยละกันนะคร๊าบ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

โซนนี้เมื่อไหร่เสี่ยฟู่ จะจัดมิตติ๊งอีกครับ กลับมาจาก มอบู ยังครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

I3IRD

สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ