Main Menu

คลองเตย พระราม4 พระโขนง สุขุมวิท สาธร บางจาก อ่อนนุช ปทุมวัน เจริญกรุง พระราม3

เริ่มโดย kitikun, พฤษภาคม 11, 2010, 05:18:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

I3IRD

ผมด้วย อยู่คลองเตย ซอยไผ่สิงห์โต

I3IRD

kitikun

เป็นความคิดที่เข้าที่จอดเรือมากครับ คุณเบิร์ด ลองหาพื้นที่เลือกดูครับ

ผมว่าโลตัสพระราม4ก็ดีนะครับ สถานที่กว้างขวางดีครับ

Mtz

อ้างจาก: kitikun เมื่อ สิงหาคม 26, 2010, 10:57:49 หลังเที่ยง
เป็นความคิดที่เข้าที่จอดเรือมากครับ คุณเบิร์ด ลองหาพื้นที่เลือกดูครับ

ผมว่าโลตัสพระราม4ก็ดีนะครับ สถานที่กว้างขวางดีครับ
ลาดกระบังเข้ามาแจม อิอิ อาทิตย์ก่อนไปเอายาง ก็นัดเจอกับเจ้าของที่โลตัสพระราม4นี้ละ กว่างมากๆ แถมปั้มเชลล์ตรงหัวมุม มีร้านกาแฟกำลังจะเปิด เจ้าของอย่างอึ๋ม2คน ช่วยกันจัดร้าน งานนี้ผมเลยดูนมสดเพลินไป ขาวด้วย อิอิ ลองแวะไปส่องดูครับ แจ่ม ตามนั้น

I3IRD

จิงดิคับสงสัยผมต้องแวะไปดูดนมบ้างแล้ว
อ้างจาก: kitikun เมื่อ สิงหาคม 26, 2010, 10:57:49 หลังเที่ยง

ดี ๆ พี่ฟู่ จัดเลย

ช่างกิ๊ก

ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

kitikun

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ สิงหาคม 27, 2010, 11:37:29 ก่อนเที่ยง
อยู่8ริ้ว แอบมาส่องดูโซน พระราม4
ส่องได้ นะ ห้ามยิงนะครับ เด๋ว ยางแตก 555+

อ้างจาก: I3IRD เมื่อ สิงหาคม 27, 2010, 11:10:37 ก่อนเที่ยง
จิงดิคับสงสัยผมต้องแวะไปดูดนมบ้างแล้ว

ดี ๆ พี่ฟู่ จัดเลย
เอางี้มั้ยคุณเบิร์ดเราสำรวจสถานที่เพื่อความปลอดภัยของเพื่อนสมาชิก เราจะเป็นหน่วยกล้าตายในการ ซุ่มโป่งก่อน แล้วค่อย ดูว่าจะนัดกันซุ่มโป่งมุมไหนดี อิอิ

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ สิงหาคม 26, 2010, 11:01:45 หลังเที่ยง

ลาดกระบังเข้ามาแจม อิอิ อาทิตย์ก่อนไปเอายาง ก็นัดเจอกับเจ้าของที่โลตัสพระราม4นี้ละ กว่างมากๆ แถมปั้มเชลล์ตรงหัวมุม มีร้านกาแฟกำลังจะเปิด เจ้าของอย่างอึ๋ม2คน ช่วยกันจัดร้าน งานนี้ผมเลยดูนมสดเพลินไป ขาวด้วย อิอิ ลองแวะไปส่องดูครับ แจ่ม ตามนั้น
ขอบคุณครับคุณ อ็ม ที่ช่วยชี้เป้าให้ เด๋ว จะ ดูเผื่อนะครับ

ผมคือใคร...?

จัดไปครับผม จัดที่โลตัส พระราม 4 ตามนั้น สนับสนุน

ผมอยู่ พระโขนง ไปได้แน่นอน ถ้าไม่ติดธุระนะ แต่ขอ

เป็นวันที่ไม่ตรงกับทางเวป มิตติ้งนะครับ เพราะทางเวป

เค้าจัดทุกวันเสาร์แรกของทุกเดือน ส่วนทางโลตัสพระราม 4

ผมออกความคิดว่า น่าจะเป็น เสาร์ถัดมา ลองดูครับ 

ถ้ามีมิตติ้งก็บอก วันและเวลาผมด้วยละกันครับ ตามนั้น 

not

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

kitikun

ตามนั้น ครับ แต่ผมคิดว่า ช่วงเวลา วันศุกร์ หลังเลิกงาน ผ่อน คลายก่อนกลับบ้าน ก็ดีนะครับ

อ้างจาก: kitikun เมื่อ สิงหาคม 29, 2010, 02:41:37 ก่อนเที่ยง
ตามนั้น ครับ แต่ผมคิดว่า ช่วงเวลา วันศุกร์ หลังเลิกงาน ผ่อน คลายก่อนกลับบ้าน ก็ดีนะครับ

ก็ดีครับ ผมอยากให้เป็นวันอาทิตย์ดีมั้ยครับ สำหรับคนที่ว่างๆ หรืออยู่โซนใกล้ๆ

มามิตติ้งกัน ช่วงเย็นๆ ประมาน 4 - 5 โมงเย็น ลงไปแล้ว ก็ดีนะครับ จะได้ว่างกัน

หรือใครอยู่ใกล้ๆ มีความคิดดีๆ เสนอกันได้นะครับ ตามนั้น

kitikun

อ้างจาก: jew figo เมื่อ สิงหาคม 29, 2010, 07:20:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kitikun เมื่อ สิงหาคม 29, 2010, 02:41:37 ก่อนเที่ยง

ก็ดีครับ ผมอยากให้เป็นวันอาทิตย์ดีมั้ยครับ สำหรับคนที่ว่างๆ หรืออยู่โซนใกล้ๆ

มามิตติ้งกัน ช่วงเย็นๆ ประมาน 4 - 5 โมงเย็น ลงไปแล้ว ก็ดีนะครับ จะได้ว่างกัน

หรือใครอยู่ใกล้ๆ มีความคิดดีๆ เสนอกันได้นะครับ ตามนั้น
แจ๊วครับพี่

RAB BJ8.

เอาตามนั้น วันอาทิตย์ แรกของทุกเดือนดีมั้ย ที่โลตัส พระราม 4

เวลา 5 โมงเย็น เป็นไง ช่อยกันออกความคิดเห็นหน่อยครับ ดีมั้ย

not

อ้างจาก: jew figo เมื่อ สิงหาคม 30, 2010, 07:49:22 หลังเที่ยง
เอาตามนั้น วันอาทิตย์ แรกของทุกเดือนดีมั้ย ที่โลตัส พระราม 4

เวลา 5 โมงเย็น เป็นไง ช่อยกันออกความคิดเห็นหน่อยครับ ดีมั้ย

แล้วแต่พี่จิ๋ว มีโอกาศผมขอแจม หุหุ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

seilencer_TZR

kitikun

จัดการนัดเลยครับ เด๋ว ผม จะกระจายข่าว ให้ทางนี้ ซึ่งไม่ได้เข้าเว็บ หลายท่านมาพบปะพูดคุย กันด้วยนะครับ

อ้างจาก: kitikun เมื่อ สิงหาคม 31, 2010, 11:12:45 ก่อนเที่ยง
จัดการนัดเลยครับ เด๋ว ผม จะกระจายข่าว ให้ทางนี้ ซึ่งไม่ได้เข้าเว็บ หลายท่านมาพบปะพูดคุย กันด้วยนะครับ

โอเค จัดไป เดี๋ยวผมดูวันก่อนแล้วค่อนขึ้น หัวข้อใหม่ดีมั้ย ไปบอร์ดนัดหมายเลยนะ

not

ตระเวนสายออกงานกันหละทีนี้ เหอๆ
เมื่อไหล่จะได้เจอ SE คันงามเป็นๆซะทีหน้อ ?

sutas

อ้างจาก: jew figo เมื่อ สิงหาคม 30, 2010, 07:49:22 หลังเที่ยง

เสี่ยน๊อดถ้ามีไปแวะมาชวนด้วยเด้อ
เข้าท่าดีเห็นด้วย ชอบตอนเย็นๆมากกว่าดึกมากเสียวตำหนวด ไม่แน่อาจไปแจมผมอยู่สำโรงครับ