Main Menu

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ขอเข้าร่วมแก้งด้วยครับ

เริ่มโดย ผมคือใคร...?, พฤษภาคม 06, 2010, 11:30:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมคือใคร...?

MAYA

สวัสดีครับ ผมก็เพิ่งสมัคราใหม่เหมือนกันครับ ชื่อเดย์ :(ครับ

DarkEdition

"อันขี้เหล้า ขี้ยา หมาไม่ Dag คนก็แปลกDag ได้ไม่อายหมา"

only_lek

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

อ้างจาก: only_lek เมื่อ สิงหาคม 30, 2010, 02:41:45 หลังเที่ยง
แก๊ง ใหนหรือท่านจิ๋ว

7moto ครับ พี่เล็ก มีอะไรคุยกับลูกพี่ผม "จ่าวิเชียร" ขายยางอยู่พูลทรัพ ตามนั้น 555+

only_lek

อ้างจาก: jew figo เมื่อ สิงหาคม 30, 2010, 08:18:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ สิงหาคม 30, 2010, 02:41:45 หลังเที่ยง

7moto ครับ พี่เล็ก มีอะไรคุยกับลูกพี่ผม "จ่าวิเชียร" ขายยางอยู่พูลทรัพ ตามนั้น 555+

โธ่ จ่าเชียรน่ะหรอ

เจอที่ไร  ...

ผมยกมือไหว้ทุกที  หวัดดีพี่เชียร

อ้างจาก: only_lek เมื่อ กันยายน 21, 2010, 09:29:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jew figo เมื่อ สิงหาคม 30, 2010, 08:18:28 หลังเที่ยง

โธ่ จ่าเชียรน่ะหรอ

เจอที่ไร  ...

ผมยกมือไหว้ทุกที  หวัดดีพี่เชียร

ขุดมาทำแมวอะไรลุง 5555+ อายเค้า อิอิอิอิ

virun

ป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆ.....โท่ ท่านจิ๋วสมาชิกใหม่ผมก็คงเป็น"อสุจิ" ใหม่แล้วหล่ะครับพี่น้อง ว่าแต่ตอนนี้เลิกงานยังกลับไม่ถึงห้องเหรอท่านหรือแอบไปรั่วที่ใหน.......ตามนั้นครับพี่น้องครับ ??? ???

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 21, 2010, 08:58:54 หลังเที่ยง
ป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆ.....โท่ ท่านจิ๋วสมาชิกใหม่ผมก็คงเป็น"อสุจิ" ใหม่แล้วหล่ะครับพี่น้อง ว่าแต่ตอนนี้เลิกงานยังกลับไม่ถึงห้องเหรอท่านหรือแอบไปรั่วที่ใหน.......ตามนั้นครับพี่น้องครับ ??? ???

จิ๋วเค้าทำงานที่บ้านครับท่านจ่อย

เป็นกรรมกร แบกข้าวสารทุกวัน  >:( >:( >:(

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

virun

เอ้อ....ท่านจิ๋วไปเที่ยวทริปนี้กันไหม๋สาวๆเพียบ..ขาวโบ๊ะเลยแต่จะหนาวหน่อยนะ..... 

^
^
^
โอ้โห้ ได้ไปนอกด้วย ผมยังไม่เคยไปเลย แน่จริงๆ

แต่ผมเฉยๆนะ ไม่อยากไป เมืองไทยผมยังเทียวไม่หมดเลย อยากเที่ยวเมืองไทยมากกว่าครับ

เพื่อนผมมีแทบทุกภาคแล้ว 555+ ยิ่งมีที่กินที่นอนฟรีนะ สนุก เทียวเมืองไทย ตามนั้น ลุงจ่อย

virun

ไม่ได้ไปเที่ยวหรอกท่านเขาให้ไปดูงานลำพังตัวเองคงไม่มีปัญญาหรอกเพราะในประเทศยังไปไม่ทั่วเลยไม่ได้ ครึ่งของครึ่งของครึ่งท่านจิ๋วหรอกครับ  แล้วไปไหนมาครับพึ่งมาออน ......คิดฮอดเด้อ......ตามนั้นครับพี่น้องครับ ??? ???

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:08:44 หลังเที่ยง
ไม่ได้ไปเที่ยวหรอกท่านเขาให้ไปดูงานลำพังตัวเองคงไม่มีปัญญาหรอกเพราะในประเทศยังไปไม่ทั่วเลยไม่ได้ ครึ่งของครึ่งของครึ่งท่านจิ๋วหรอกครับ  แล้วไปไหนมาครับพึ่งมาออน ......คิดฮอดเด้อ......ตามนั้นครับพี่น้องครับ ??? ???

ได้รถยัง ตอนนี้ขี่รถออโต้อยู่หรอ เวลามีทริปหรือ มิตติ้ง ผมจะบอกนะ ไปได้มั้ย

virun

รถยังไม่ได้เลยท่านสิ้นเดือนนี้น่าจะได้ถ้าเบิก ผบ.ไม่ได้ก็จะปล่อยเจ้าฟีโน่ไปส่วนเรื่องออกทริปยากไปมากๆเลยท่านเพราะชอบขี่รถมอร์ไซค์แต่ยังไม่แน่นะท่านขอดูก่อนถ้าไม่ติดอะไร(กล่อง)ก็จะไปด้วย เออนิดนึงท่านดูรถคันี้ให้หน่อย 18500 B. (ยังไม่ต่อราคานะ) พอได้ไหม..

not

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:08:44 หลังเที่ยง

มาถูกคนละครับ เจอลุงจิ๋ว ฮิ้ว....ว.ว.ว. ทั่วไหทยละครับ หุหุ
ทีนี้ได้ไปทุกภาคแน่ๆ หุหุ
แรงด้วย 037

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

virun

ท่านจิ๋วผมไปทำงานก่อนนะ(เดี๋ยวเขาไล่ออก)เดี๋ยวจะแว๊บๆมาใหม่............ตามนั้น OK ??? ???

อ้างจาก: not เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:35:01 หลังเที่ยง

มาถูกคนละครับ เจอลุงจิ๋ว ฮิ้ว....ว.ว.ว. ทั่วไหทยละครับ หุหุ
ทีนี้ได้ไปทุกภาคแน่ๆ หุหุ
แรงด้วย 037

ลุงๆ ไปกับผมมั้ยลุง ถ้าผมโทรไปปุ๊บ ก็คือต้องมาปั๊บเลยนะลุง ผมจะพาไปรั่ว 555+ ตามนั้น ลุง