Main Menu

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ขอเข้าร่วมแก้งด้วยครับ

เริ่มโดย ผมคือใคร...?, พฤษภาคม 06, 2010, 11:30:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:30:05 หลังเที่ยง
รถยังไม่ได้เลยท่านสิ้นเดือนนี้น่าจะได้ถ้าเบิก ผบ.ไม่ได้ก็จะปล่อยเจ้าฟีโน่ไปส่วนเรื่องออกทริปยากไปมากๆเลยท่านเพราะชอบขี่รถมอร์ไซค์แต่ยังไม่แน่นะท่านขอดูก่อนถ้าไม่ติดอะไร(กล่อง)ก็จะไปด้วย เออนิดนึงท่านดูรถคันี้ให้หน่อย 18500 B. (ยังไม่ต่อราคานะ) พอได้ไหม..

แพงๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆ อย่าไปเอา 18500 หิ้ว krr se หรือ ser se ได้เลย

เดี๋ยวผมมา ไปกินข้าวก่อน+ยอดข้าว 555+ เพื่อนโทรตามแล้ว เมียหลับ ตามนั้น สู

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: jew figo เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:58:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:30:05 หลังเที่ยง
รถยังไม่ได้เลยท่านสิ้นเดือนนี้น่าจะได้ถ้าเบิก ผบ.ไม่ได้ก็จะปล่อยเจ้าฟีโน่ไปส่วนเรื่องออกทริปยากไปมากๆเลยท่านเพราะชอบขี่รถมอร์ไซค์แต่ยังไม่แน่นะท่านขอดูก่อนถ้าไม่ติดอะไร(กล่อง)ก็จะไปด้วย เออนิดนึงท่านดูรถคันี้ให้หน่อย 18500 B. (ยังไม่ต่อราคานะ) พอได้ไหม..

แพงๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆ อย่าไปเอา 18500 หิ้ว krr se หรือ ser se ได้เลย

เดี๋ยวผมมา ไปกินข้าวก่อน+ยอดข้าว 555+ เพื่อนโทรตามแล้ว เมียหลับ ตามนั้น สู

คันนี้ไม่น่าเอา มีหลายคันที่น่าสนใจกว่า

ปอลิง เหลือฟีโน่ ไว้จ่ายกับข้าวก็ดีนะครับ 

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

virun

ขอบคุณท่านจิ๋วที่ชี้แนะผู้น้อยว่าแต่ไปแล้วอย่ารั่วจนลืมกลับมาออนอีกหล่ะท่าน อิ..อิ งั้นรบกวนท่านจิ๋วดูๆให้หน่อยนะเผื่อมีเข้ามาในเวป 2t บ้างก็ช่วยแนะนำหน่อย.......ตามนั้น OK ??? ???

not

อ้างจาก: jew figo เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:56:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: not เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:35:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:08:44 หลังเที่ยง
ไม่ได้ไปเที่ยวหรอกท่านเขาให้ไปดูงานลำพังตัวเองคงไม่มีปัญญาหรอกเพราะในประเทศยังไปไม่ทั่วเลยไม่ได้ ครึ่งของครึ่งของครึ่งท่านจิ๋วหรอกครับ  แล้วไปไหนมาครับพึ่งมาออน ......คิดฮอดเด้อ......ตามนั้นครับพี่น้องครับ ??? ???

มาถูกคนละครับ เจอลุงจิ๋ว ฮิ้ว....ว.ว.ว. ทั่วไหทยละครับ หุหุ
ทีนี้ได้ไปทุกภาคแน่ๆ หุหุ
แรงด้วย 037

ลุงๆ ไปกับผมมั้ยลุง ถ้าผมโทรไปปุ๊บ ก็คือต้องมาปั๊บเลยนะลุง ผมจะพาไปรั่ว 555+ ตามนั้น ลุง

อุ้ย!!! วัยรุ่นใจร้อนจัง อิอิ
ช่วงนี้ต้องนอนไว ตื่นมาออกกำลังกายหลัง
ไปทำงาน พักเที่ยงต่อ ฟิตเนส กรรม ตามนั้น
โรค เกือบชรา เหอๆ ว่าแล้วหนีไปนอนก่อนดีกว่า ปู้นๆ !!!

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 22, 2010, 12:22:51 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณท่านจิ๋วที่ชี้แนะผู้น้อยว่าแต่ไปแล้วอย่ารั่วจนลืมกลับมาออนอีกหล่ะท่าน อิ..อิ งั้นรบกวนท่านจิ๋วดูๆให้หน่อยนะเผื่อมีเข้ามาในเวป 2t บ้างก็ช่วยแนะนำหน่อย.......ตามนั้น OK ??? ???

SER SE คันนี้น่าสนใจ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=23618.0

อ้างจาก: not เมื่อ กันยายน 22, 2010, 12:27:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jew figo เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:56:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: not เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:35:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 21, 2010, 11:08:44 หลังเที่ยง
ไม่ได้ไปเที่ยวหรอกท่านเขาให้ไปดูงานลำพังตัวเองคงไม่มีปัญญาหรอกเพราะในประเทศยังไปไม่ทั่วเลยไม่ได้ ครึ่งของครึ่งของครึ่งท่านจิ๋วหรอกครับ  แล้วไปไหนมาครับพึ่งมาออน ......คิดฮอดเด้อ......ตามนั้นครับพี่น้องครับ ??? ???

มาถูกคนละครับ เจอลุงจิ๋ว ฮิ้ว....ว.ว.ว. ทั่วไหทยละครับ หุหุ
แรงด้วย 037

ลุงๆ ไปกับผมมั้ยลุง ถ้าผมโทรไปปุ๊บ ก็คือต้องมาปั๊บเลยนะลุง ผมจะพาไปรั่ว 555+ ตามนั้น ลุง

ช่วงนี้ต้องนอนไว ตื่นมาออกกำลังกายหลัง
ไปทำงาน พักเที่ยงต่อ ฟิตเนส กรรม ตามนั้น
โรค เกือบชรา เหอๆ ว่าแล้วหนีไปนอนก่อนดีกว่า ปู้นๆ !!!

ฝันดีครับน๊อต หายไวๆ เด้อ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

อ้างจาก: not เมื่อ กันยายน 22, 2010, 12:27:27 ก่อนเที่ยง

แรงด้วย 037

ลุงๆ มีแค่วัยเด็ก โตมาก็แก่เลยไช่มะ 555+ แล้วช่วงวัยรุ่นหายไปไหนหว่า 555+  ตามนั้น ไอ้แก่

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 22, 2010, 12:22:51 ก่อนเที่ยง

โอเค ถ้ามีมาจะ pm ไปบอก แต่ว่าเวลาซื้อขาย อยากให้ไปดูสินค้าเอง หารถได้ก่อนค่อยแนะนำ ตามนั้น ที่รัก

virun

อ้าว.....ท่านจิ๋วกลับมาแล้ว(ไม่รู้รั่วอ่ะป่าว) นึกว่าอิ่ม(ข้าว&ยอด) แล้วนอนซ่ะแล่ะ.....ตามนั้น..ยังๆ เออท่านจิ๋วช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นท่านเอฟ(มารบูรา)มาออนบ้างเลย(ชอบพี่เขากวนดี) ....ตาทนั้น ??? ???

อ๋อ ลุงเอฟหรอ ผมเพิ่งไปรั่วกับแกมาเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อน 555+ ลุงแกสร้างจรวดอยู่ 555+ ไม่ค่อยว่าง

virun

เอ้อ...ท่านจิ๋วผมอยู่ถนนบางนา-ตราด กม.34 ไม่รู้อยู่ไกลร้าน(ขออนุญาติเรียกลุง) ลุงเอฟมากไหมเผื่อได้รถมาอยากให้ลุงเอฟปั้นให้หรือมีร้านที่ท่านจิ๋วรู้จักอยู่แถวๆๆนี้บ้างป่าว.. ได้เวลาทำงานต่อแล้วขอไปทำงานก่อนนะท่าน.......ตามนั้น OK ??? ???

อ้างจาก: virun เมื่อ กันยายน 22, 2010, 02:06:39 ก่อนเที่ยง
เอ้อ...ท่านจิ๋วผมอยู่ถนนบางนา-ตราด กม.34 ไม่รู้อยู่ไกลร้าน(ขออนุญาติเรียกลุง) ลุงเอฟมากไหมเผื่อได้รถมาอยากให้ลุงเอฟปั้นให้หรือมีร้านที่ท่านจิ๋วรู้จักอยู่แถวๆๆนี้บ้างป่าว.. ได้เวลาทำงานต่อแล้วขอไปทำงานก่อนนะท่าน.......ตามนั้น OK ??? ???

ร้านลุงเอฟ อยู่ศรีราชา จะตามไปทำมั้ยละ 555+ รถผมเน้นเดิมๆ ออกทริปต่างจังหวัด บิดได้ 160 ผมก็พอใจแล้ว

แต่ถ้าเก่งคาวา ผมพอรู้จักอยู่คน เต้ นากาโน่ อยู่เวป 2t เค้าอยู่แถวอุดมสุข เก่ง คาวา มากแต่ผมไม่เคยไปทำนะ ตามนั้น

virun

ขอบคุณคัรบท่านที่จะปั้นก็หวังจะให้กลับมาเหมือนเดิมนั้นหล่ะท่านไม่อยากได้แรงๆหรอกเดี๋ยวอายุสั้น..ไปทำงานแล้ว......ตามนั้น OK ??? ???

virun

virun

ขออภัยนะท่านจิ๋วจะลงหลายๆรูปพร้อมกันให้ท่านดู..แต่ดันทำไม่เป็นเลยดูเกะกะลูกตาไปหน่อยต้องขออภัยจริงๆรบกวนท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ....ขอบคุณครับ ..........ตามนั้น OK ??? ???

spc

พี่จิ๋วคร้าบ  รูปภาพ  ls  ไม่มีมาชมมั่งอ่ะ

ทร.  สัตหีบ
-081-6491149 แอร์ -- 7910148755 กรุงไหย

-ซ่อม-ซื้อ-ขาย-อะไหล่-มอร์ไซค์- <ONAIR SERVICE>

...

พ่อน้องพีม

ผมว่าลุงจิ๋วไม่ต้องเข้าร่วมแก๊งค์หรอกครับ "ตั้งแก๊งค์โซนรั่ว" เองเลยดีกว่า ยกให้เป็นกัปตันทีมเลยครับ >:(

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

ตามนั้นครับพ่อน้องพีม   ???  กับตันจิ๋ว สแปรั่ว   :D 555    >:(   ว่าแต่ท่านจิ๋วคับ  เต้  นากาโน่   อยู่ตรงไหนของอุดมสุขอ่ะคับ อยากเอารถไปเช็ค  เตรียมตัวมิตติ้งใหญ่  :'(    มกราคมน่ะคับ  รบกวนท่านจิ๋วด้วยคับ    :)

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

เดี๋ยวผมไปดูให้ที่ เวป 2T ทำรถใช้ได้ ตามนั้น รอก่อน