Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AcidZero

ไม่รู้อ่าครับ ไม่มีใครบอก - -*

tanakron

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ ธันวาคม 06, 2010, 10:20:00 หลังเที่ยง
ไม่รู้อ่าครับ ไม่มีใครบอก - -*
อ้าวก็คิดว่ารู้  แต่พี่มาภูเก็ตบ่อยนะตูล แต่ไม่ค่อยรู้จักสถานที่เท่าไหร่
ส่วนมากก็มา ซุปเปอร์ชิฟ และก็แม็คโคร
วันนี้โต้งมานไปไหนเนี๊ยะ

AcidZero

สงสัยแวะบ้านเล็กบ้านน้อย อิอิ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ ธันวาคม 06, 2010, 10:58:52 หลังเที่ยง
สงสัยแวะบ้านเล็กบ้านน้อย อิอิ
ตามน้ำ ไปบ้านเล็กชัวร์ 555+

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

tanakron

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

tanakron

หวัดดีตอนเช้า อากาศน่านอนมั๊กม๊าก
วันนี้กินข้าวต้มปลากันครับ

AcidZero

วันนี้เงียบจริง ตั้งแต่เช้าไม่มีใครมาปั่นเลย

หุหุ

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ ธันวาคม 07, 2010, 07:31:15 หลังเที่ยง
วันนี้เงียบจริง ตั้งแต่เช้าไม่มีใครมาปั่นเลย

หุหุ

อืม....ตาโต้งหายไปไหนอะ ไม่โผ่เลย

สงสัยเมียจับได้ ว่ามีกิ๊ก ตามนั้น ชื่อจอย.....555+

AcidZero

อ้างจาก: jew figo เมื่อ ธันวาคม 07, 2010, 08:28:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: AcidZero เมื่อ ธันวาคม 07, 2010, 07:31:15 หลังเที่ยง

หุหุ

อืม....ตาโต้งหายไปไหนอะ ไม่โผ่เลย

สงสัยเมียจับได้ ว่ามีกิ๊ก ตามนั้น ชื่อจอย.....555+

หุหุ อย่างดังไป

ปาน ไข่ ดำ

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ ธันวาคม 06, 2010, 09:37:21 ก่อนเที่ยง
ได้บุญหนัดเหนียน เมื่อวานกลับบ้านต้องล้างรถอีกรอบ

ขับตามหลังเสี่ยโต้ง ออโต้ลูปเต็มหน้า + 1 อี๊กแว้ว :-X
วันที่5 ตูลไปดว้ยหรือคับ ผมมัวแต่เอ๋อ เพราะไม่ได้นอน เลยไม่ได้ถามโต้งเลย ว่าสมาชิกมีใครชื่ออะไรกันบ้าง

AcidZero

อ้างจาก: ZANCO เมื่อ ธันวาคม 07, 2010, 10:20:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: AcidZero เมื่อ ธันวาคม 06, 2010, 09:37:21 ก่อนเที่ยง
ได้บุญหนัดเหนียน เมื่อวานกลับบ้านต้องล้างรถอีกรอบ

ขับตามหลังเสี่ยโต้ง ออโต้ลูปเต็มหน้า + 1 อี๊กแว้ว :-X
วันที่5 ตูลไปดว้ยหรือคับ ผมมัวแต่เอ๋อ เพราะไม่ได้นอน เลยไม่ได้ถามโต้งเลย ว่าสมาชิกมีใครชื่ออะไรกันบ้าง

ผมนั่งbros400ไปคันสีแดงอ่ะครับ เห็นๆกันอยู่นิ อิอิ
รถแรงมั่กๆ อิอิ เครื่องls110ซะด้วย

tanakron

เย้เย้ วันนี้เห็นแสงแดดครับ อากาศปลอดโปร่ง รับม้าไปกินคนละตัว ฮิฮิ55555555+1

จัดไป ตามนั้น ปั่นกระจู๋ หุหุหุหุ

tanakron

อ้างจาก: jew figo เมื่อ ธันวาคม 08, 2010, 08:18:01 ก่อนเที่ยง
จัดไป ตามนั้น ปั่นกระจู๋ หุหุหุหุ
ผมส่งม้ามาให้ลุงคอกนึงแล้วได้รับยัง
ระวังพี่หนวดละกัน อิอิอิ

ช่วงนี้ ตาโต้ง หายไปไหน.......ไม่ค่อยเจอเลย หรือว่า ผมเองที่หาย 555+

อ้างจาก: tanakron เมื่อ ธันวาคม 08, 2010, 08:16:55 ก่อนเที่ยง
เย้เย้ วันนี้เห็นแสงแดดครับ อากาศปลอดโปร่ง รับม้าไปกินคนละตัว ฮิฮิ55555555+1
เมื่อวาน ที่นี่ฝนดันตกเฉยเลย  :-* :-*

TONG-SE

อ้างจาก: jew figo เมื่อ ธันวาคม 08, 2010, 08:24:01 ก่อนเที่ยง
ช่วงนี้ ตาโต้ง หายไปไหน.......ไม่ค่อยเจอเลย หรือว่า ผมเองที่หาย 555+
ช่วงนี้ มาวทุกคืนเลยคับลุงจิ๊ว อิอิ
เข้าช่วงปีใหม่ก็เป็นแบบนี้ทุกปีล่ะคับลุงจิ๊ว เอิ๊กกกกกกกกกกกกกก
จัดม้าไปทุกคนๆล่ะ 5 ตัวปายเลย อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

tanakron

อ้างจาก: tong เมื่อ ธันวาคม 08, 2010, 08:30:46 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jew figo เมื่อ ธันวาคม 08, 2010, 08:24:01 ก่อนเที่ยง
ช่วงนี้ มาวทุกคืนเลยคับลุงจิ๊ว อิอิ
เข้าช่วงปีใหม่ก็เป็นแบบนี้ทุกปีล่ะคับลุงจิ๊ว เอิ๊กกกกกกกกกกกกกก
จัดม้าไปทุกคนๆล่ะ 5 ตัวปายเลย อิอิ
เบาหน่อยดิ เดี่ยวปีหน้าไม่ได้แต่งหรอก

มิตติ้ง 15 ม.ค. 54 มากันเด้อสู

เราจะไป โอเกะ กันนะจ๊ะ ตามนั้น เจ้าภาพโต้ง 555+