Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีทุกคนนะครับ ชื่อ ก้อ ครับ เป็นคนภูเก็ต แต่ตอนนี้อยู่ กทม. ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ  ไม่ค่อยได้กลับภูเก็ตครับ แต่กินเจ คงได้กลับครับ ตอนนี้กำลังหา Ls อยู่ครับ ตอนนี้ขี่ Dash อยู่ครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: braidism เมื่อ กรกฎาคม 13, 2010, 03:38:11 หลังเที่ยง
สวัสดีทุกคนนะครับ ชื่อ ก้อ ครับ เป็นคนภูเก็ต แต่ตอนนี้อยู่ กทม. ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ  ไม่ค่อยได้กลับภูเก็ตครับ แต่กินเจ คงได้กลับครับ ตอนนี้กำลังหา Ls อยู่ครับ ตอนนี้ขี่ Dash อยู่ครับ
ลงมาเมื่อไหรติดต่อ ประธานโต้งได้ ตลอดเวลาครับ อิอิ
ทำไหร กทม. เหรอ เรียนหรือทำงานครับ ยินดีต้อนรับ

ทำงานอยู่ กทม. ครับ ที่บ้านอยากให้กลับไปทำงานที่บ้านอยู่ครับ
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 13, 2010, 04:06:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ กรกฎาคม 13, 2010, 03:38:11 หลังเที่ยง
ลงมาเมื่อไหรติดต่อ ประธานโต้งได้ ตลอดเวลาครับ อิอิ
ทำไหร กทม. เหรอ เรียนหรือทำงานครับ ยินดีต้อนรับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 13, 2010, 04:06:53 หลังเที่ยง
ชั้นเป็น ประธารตั้งแต่เมื่อไหร่ว่ะเนี่ย
โตะ เก้าอี้ก็ไม่มีจั๊กตัว เวร
[/url]

AcidZero

quote author=aek_vr link=topic=13661.msg268247#msg268247 date=1278953685]
พระเอกขี่ม้าขาวมาเลยนะคับท่านโต้ง  รถสวยคับ....  ขอบหลัง17 มั้ยคับ  ถ้าใส่ขอบ17ผมว่า หวะเกียบเข้าไปซักนิด....รับรอง งามเหลือเฮ้ด....อิอิ   (นั่นมันสไตล์ผมนะ) ....

[/quote]
หวะเกียบนี้ผั๋นหรือหลาวอ่ะครับ -.-[

aek_vr

5555 ภาษาใต้วันละคำวันนี้  ขอเสนอคำว่า  หวะเกียบ   .....หวะเกียบ  แปลว่า  ย่นสวิงอาร์ม  55555555
....พันนั้นมั้ยคับท่านโต้ง....คำถามน้องเขาสะใจผมจัง....
คำตอบผมจะทำให้น้องเขา งง เพิ่มขึ้นมั้ยคับ...เพื่อนๆช่วยบอกน้องเขาทีคับ......5555555

e-ta-a

สวัสดีพี่น้อง 2T ภูเก้ตทุกท่านครับ

ผมใช้ NSR 150 SP อยู่ครับ อยู่บ้านเคียน อ.ถลาง แต่เบรคๆไว้ก่อน ทำเป็นรถสนามซ้อมครับ  ขี่ใช้งานหนักไปทาง ซีีบีอาร์ 150 มากกว่า

จริงๆก็เห็นบ่อยแหละครับ ทั้งหน้าโบ๊ทลากูน และระเบียงไม้ เพราะกลุ่มผมมีตติ้งที่เตนท์ขาวกัน

ไว้ทำกลับเดิมๆ ค่อยไปร่วมขี่เล่นด้วยครับพ๊ม

ภูเก็ต phuket cbr150 racing school 1

ภูเก็ต phuket cbr150 racing school 3

นิธิศ รวิวรรณกุล โทร 085-127-7200 กสิกรไทย 483-219-1154

Gate ลัลล้า

ว้าวว บ้านเคียนมีสนามด้วย ไปลงสนามไหมประธานโต้ง
หรือ เอาเวลาไปเมาดี เหอ ๆ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 14, 2010, 05:23:05 หลังเที่ยง
ว้าวว บ้านเคียนมีสนามด้วย ไปลงสนามไหมประธานโต้ง
เน็ทที่โรงงานเสียทั้งวันเลยคับ
ไม่ได้ตอบทู้ใครเลยคับ เซ็งเป็ด เย็ดเข้ tot แม่งห่วยจิงๆคับ อิอิ
[/url]

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 14, 2010, 08:17:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 14, 2010, 05:23:05 หลังเที่ยง
เน็ทที่โรงงานเสียทั้งวันเลยคับ
ไม่ได้ตอบทู้ใครเลยคับ เซ็งเป็ด เย็ดเข้ tot แม่งห่วยจิงๆคับ อิอิ
ใจเย็นครับ เขาคงกำลังปรับปรุงให้มันดีขึ้นน่ะครับ เห็นรื้อสายทั่วไปหมดทุกแห่งครับ ทั้งจังหวัด
แต่ถ้าจะโทรไป _ _ก็ฝากด้วยที่เดี๋ยวเลยครับ เหอ ๆ

mnop_29

ท่านโต้ง  เปลี่ยนไปใช้ 3bb  เลยท่าน  ตู้ชุมสายมันอยู่ในซอยโรงแก๊สอ่ะท่าน  แรงเห็นๆๆ  เหมือน KR ตัวที่ไปลองมาเลย ปล่อยคลัซยกล้อเล่ยท่าน

TONG-SE

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 14, 2010, 10:16:56 หลังเที่ยง
ท่านโต้ง  เปลี่ยนไปใช้ 3bb  เลยท่าน  ตู้ชุมสายมันอยู่ในซอยโรงแก๊สอ่ะท่าน  แรงเห็นๆๆ  เหมือน KR ตัวที่ไปลองมาเลย ปล่อยคลัซยกล้อเล่ยท่าน
ขอบคุณมากคับจ๋าย +1ม้าไปคับ
คือว่าลักสัญญาณ ไวส์เลส ของลูกพี่ใช้อยู่คับ อิอิ
หลุดไม่ได้หยุด เซ็งแรงนิ
[/url]

waiwai752

สวัสดีเพื่อนๆทุกท่าน รายงานตัวคับ ชื่อ ไว คับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน :( :( :(

TONG-SE

อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 15, 2010, 11:58:37 ก่อนเที่ยง
สวัสดีเพื่อนๆทุกท่าน รายงานตัวคับ ชื่อ ไว คับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน :( :( :(
หวัดคับพี่ไว อิอิ (กูปั้นทู้ล้าวม้ายนิ ฮ่าฮ่า)หยับกลัวคับ
ต่อเช้าโทรมาคุยกันน่ะคับ ท่าน ไว อิอิ
[/url]

Gate ลัลล้า

สวัสดีครับ อาทิตย์มีมิตติ้งป่าวครับ
ส่วนเรื่องปั้มกระทู้นี่ผมเห็นมีหลายปั้มน่ะ ในป่าตองก็ยังมีครับ ปั้ม!  อิอิ
งานนี่ผมก็ไม่เกี่ยวน่ะ ครับแค่แวะมาดูเฉย ๆ

JaCk_2T

แวะมาเยี่ยมครับพี่โต้ง และพี่น้องภูเก็ตทุกท่านครับ

TONG-SE

อ้างจาก: JaCk_2T เมื่อ กรกฎาคม 15, 2010, 10:30:58 หลังเที่ยง
แวะมาเยี่ยมครับพี่โต้ง และพี่น้องภูเก็ตทุกท่านครับ
ยินดีด้วยน่ะคับท่านผู้ตรวจการ แจ็กมีอะไรใหม่ๆอย่าลืมโทรมาหาพี่โต้งบ้างน่ะคับ
[/url]

สวัสดีตอนเช้าครับ วันจันทร์นี้จะไปดูรถแล้ว ไม่รู้เป็นยังไงบ้าง

TONG-SE

อ้างจาก: braidism เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 09:25:05 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนเช้าครับ วันจันทร์นี้จะไปดูรถแล้ว ไม่รู้เป็นยังไงบ้าง
r1ใช่ป่าวคับท่าน ขอให้ได้รถสมใจสวยๆน่ะคับท่าน
[/url]

คิดว่าคงต้องทำใหม่หมดมั่งครับ ที่คิดไว้ แต่คงต้องทำไปเรื่อยๆๆ
อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 09:32:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 09:25:05 ก่อนเที่ยง
r1ใช่ป่าวคับท่าน ขอให้ได้รถสมใจสวยๆน่ะคับท่าน