Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 09, 2010, 10:49:33 หลังเที่ยง
ดีคร้าฟพี่โต้ง

ค่ำๆๆแล้วหาอะไรกินด้วยๆๆ

เป็นห่วงทุกคนครับ

ผมว่าป่านนี่คงจะต่อกลม 2 แล้วเหล่ะครับ เหอ ๆ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 10, 2010, 12:56:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 09, 2010, 10:49:33 หลังเที่ยง

ผมว่าป่านนี่คงจะต่อกลม 2 แล้วเหล่ะครับ เหอ ๆ
หยุดเรยคับท่านเกตุ ไปชาปนะกิจชั้นทิ้งใว้บอร์ดไหน ติดตามดูด้วย ฮ่าฮ่า
กลม 3 แล้วคับ อิอิ มาวไม่ขับ จากลับแล้วเอา อีกรอบ 55555
[/url]

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 10, 2010, 02:28:20 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 10, 2010, 12:56:35 ก่อนเที่ยง

หยุดเรยคับท่านเกตุ ไปชาปนะกิจชั้นทิ้งใว้บอร์ดไหน ติดตามดูด้วย ฮ่าฮ่า
กลม 3 แล้วคับ อิอิ มาวไม่ขับ จากลับแล้วเอา อีกรอบ 55555

กำ จำไม่ได้เหล่ะ จุดไฟไว้หลายที่ เหอๆ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 10, 2010, 07:25:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 10, 2010, 02:28:20 ก่อนเที่ยง

กำ จำไม่ได้เหล่ะ จุดไฟไว้หลายที่ เหอๆ
เข้าหลาดหวาวคืนนี้ มิทติ้ง ไปป่าวคับท่านเกตุ อิอิ
[/url]

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 10, 2010, 07:44:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 10, 2010, 07:25:48 หลังเที่ยง

เข้าหลาดหวาวคืนนี้ มิทติ้ง ไปป่าวคับท่านเกตุ อิอิ

ต่อให้ก่อน 2 เสาเดี๋ยว อาจจะตามไป อิอิ
แฝดเตรียมเบ็ดลงกระชังแล้วโนน่ ง่ะ

TONG-SE

ไปด้วยดิคับ ชังไหนคับ อิอิ
เสาร์นี้กับเสาร์หน้าม้าย ที่ต่อให้ อิอิ
[/url]

mnop_29

ดีคับท่านพี่ทั้งหลาย   ผมเห็นวิ่งในเจ้าฟ้าดาวรุ่งอยู่แก้งนึ้ง  สีม่วง-ดำ แต่งโหดๆๆ  แม่แน่ใจใช่ป่ะที่ใส่โปรอาม

ผมกำลังหา 2 จังหวะอยู่คับ  หายากจิงๆๆ  ที่ถูกใจ  หามานานมากแล้ว  ว่างๆว่าจะแวะไปหาพี่โต้งหน่อยจิ

มี Ser ไว้ในครอบครองกี่คันแล้วคับ   :D

TONG-SE

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 10, 2010, 10:47:28 หลังเที่ยง
ดีคับท่านพี่ทั้งหลาย   ผมเห็นวิ่งในเจ้าฟ้าดาวรุ่งอยู่แก้งนึ้ง  สีม่วง-ดำ แต่งโหดๆๆ  แม่แน่ใจใช่ป่ะที่ใส่โปรอาม

ผมกำลังหา 2 จังหวะอยู่คับ  หายากจิงๆๆ  ที่ถูกใจ  หามานานมากแล้ว  ว่างๆว่าจะแวะไปหาพี่โต้งหน่อยจิ

มี Ser ไว้ในครอบครองกี่คันแล้วคับ   :D
หวัดดีคับผม ว่างๆก็มาเที่ยวที่ร้านบ้างน่ะคับ
[/url]

Gate ลัลล้า

เมื่อคืนว่าจะตามไปเหล่ะ โทรหาเพื่อนใหญ่แล้ว เพื่อนใหญ่ บอกอยู่ ห้องไม่ออกง่า เห็นว่ามีปัญหาชีวิต 55+
เลยออกไปกะ เพื่อนโจ็ก 2 คน อิอิ
เหวนลาด เล่น เหอ ๆ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 11, 2010, 08:22:46 หลังเที่ยง
เมื่อคืนว่าจะตามไปเหล่ะ โทรหาเพื่อนใหญ่แล้ว เพื่อนใหญ่ บอกอยู่ ห้องไม่ออกง่า เห็นว่ามีปัญหาชีวิต 55+
เลยออกไปกะ เพื่อนโจ็ก 2 คน อิอิ
เหวนลาด เล่น เหอ ๆ
เมื่อคืนนั่งกินที่บ้านเสร็จปุ๊บ ท่านป็อปโทรมา แล้วผมก็โทรหาพี่ใหญ่ แม่งไม่รับสาย เซ็งเลย
ผมเลยออกมานอนกับกิ๊กๆๆๆ แล้วตามท่านป็อปไปที่บ้านไอ้โก้ เพราะมันขึ้นบ้านใหม่คับ
จากนั้นก็ไปต่อที่ คานาร่าคับ กลับบ้านตีห้าแล้วคับ นอนตื่นตอนสี่โมงเย็นเรยคับท่านเกตุ ยังมาวอยู่เลยคับ ฮ่าฮ่า
[/url]

Gate ลัลล้า

เพื่อนใหญ่เห็นว่ามีปัญหาชีวิตครับ ส่วนเรื่องอะไหรนี่ผมมิทราบน่ะครับ เหอ ๆ
ช่าง โน กะลังรื้อแผงคอใหม่ครับ เห็นว่ากระแทกไปหน่อย ส่วนผมนั่งเล่นเน็ตส่อง กบ ครับ อิอิ
เห็นคู่ขาคุณ(เจ้าพ่อน่ะ) อยู่ในงานฝั่งนี้ทุกคืนเลยครับ ตั้งแต่เขาเริ่มงานเหล่ะ

aek_vr

ดีคับท่านโต้ง     ช่วงนี้ผมไม่ว่างมาทักทายเพื่อนๆเลยคับ    รถก็ยังไม่เสร็จ ว่าอิไปแลสาวๆแถวระเบียงไม้ก็เลยต้องรอไปก่อน (หูดำแล้วล่าว)
ว่าแต่ไปมิ้ตติ้งที่ผ่านมามีตำรวจกวนใจบ้างมั้ยคับ   แบบว่าแต่งโหดไป กลัวจะไปไม่ถึงระเบียงไม้  - -" (ไม่ได้แวะซอย 11 นะคับ...ผมกลัวพม่าบุก) 55555
เร็วๆนี้จะแวะไปหานะคับ จะพาเพื่อนไปดู ser ท่านโต้ง เผื่อท่านแบ่งปันขายให้ซักคัน....อิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: aek_vr เมื่อ กรกฎาคม 11, 2010, 11:56:22 หลังเที่ยง
ดีคับท่านโต้ง     ช่วงนี้ผมไม่ว่างมาทักทายเพื่อนๆเลยคับ    รถก็ยังไม่เสร็จ ว่าอิไปแลสาวๆแถวระเบียงไม้ก็เลยต้องรอไปก่อน 
ว่าแต่ไปมิ้ตติ้งที่ผ่านมามีตำรวจกวนใจบ้างมั้ยคับ   แบบว่าแต่งโหดไป กลัวจะไปไม่ถึงระเบียงไม้  - -" (ไม่ได้แวะซอย 11 นะคับ...ผมกลัวพม่าบุก) 55555
เร็วๆนี้จะแวะไปหานะคับ จะพาเพื่อนไปดู ser ท่านโต้ง เผื่อท่านแบ่งปันขายให้ซักคัน....อิอิ
ได้คับท่านเอกคับ ว่างๆก็แวะมาเที่ยวที่ร้านบ้างน่ะคับ
วันเสาร์ที่ผ่านมาสมาชิกไม่พร้อมคับ เลยอดไปมิทติ้งคับ แต่ผมคันเดียวคับ กลับบ้านตอนตี 4 อีแก่บ่นเลย อิอิ
อย่างที่คุยกันน่ะคับ มาหาที่ร้านได้ตามสบายน่ะคับท่านเอกคับ ยินดีต้อนรับเสมอคับ
เรียกน้ำย่อยไปก่อนคับท่านเอก เด้วเห็นตัวจิงๆๆจารู้ว่ามันน่าขี่ขนาดไหนคับ อิอิ
[/url]

AcidZero

พี่โต้งเปิดร้านอะไรอ่ะครับ

แถวๆเกาะแก้วใช่มั้ยครับเห็นวิวข้างหลังที่ถ่ายรูปSERพอเดาออก

TONG-SE

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 12, 2010, 09:26:04 หลังเที่ยง
พี่โต้งเปิดร้านอะไรอ่ะครับ

แถวๆเกาะแก้วใช่มั้ยครับเห็นวิวข้างหลังที่ถ่ายรูปSERพอเดาออก
อะไหล่รถใหญ่คับท่าน อิอิ มีทั้งเรือและอีสับเพเหระคับท่าน ทุกอย่างคับ
[/url]

Mtz

คุณเอกvr ครับ ยังไงเดี่ยวผมจะดูมอเตอร์วาล์วให้นะครับ ที่ผมมีมันอ่อนแรงแล้ว ถึงไม่ขายให้นะ อย่าหาว่าผมงกเน้อ กลัวซื้อไปใช้ไม่ดี เดี่ยวจะเสียความรู้สึกกันนะ กะลังถามพวกให้อยู่ว่าพอมีเหลือไหมแบบแจ่มๆหรือถ้าไม่คิดมากจะเอาก็บอกเน้อ แต่มันก็ไม่ได้อ่อนแรงมากหรอก (หรือแบตผมอ่อนฟะ รถจอดมาจะอาทิตย์แล้วไม่ได้เอาไปออกกำลังกาย )ยังหมุนจี๊ดๆอยู่ วาล์วเปิดได้ปกติ แต่รอรอบนิดนึง พอมานี้ดึงพรวดเลย แต่รถผมหนัก ดึงไม่ค่อยออก ผมเลยโทดวาล์ว อิอ

aek_vr

พระเอกขี่ม้าขาวมาเลยนะคับท่านโต้ง  รถสวยคับ....  ขอบหลัง17 มั้ยคับ  ถ้าใส่ขอบ17ผมว่า หวะเกียบเข้าไปซักนิด....รับรอง งามเหลือเฮ้ด....อิอิ   (นั่นมันสไตล์ผมนะ) ....

aek_vr

..ขอบคุณมากคับพี่เอ็ม ที่เสียสละเวลาเป็นธุระให้..ขอบคุณคับ
...โอเคตามนั้นคับพี่ ....
เจอซะที  มอเตอร์ yp  tzr...(ของรักของข้า)..ตามหามานาน...( the lord of the road นะคับ ไม่ใช่ of the ring ) ...อิอิ

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: aek_vr เมื่อ กรกฎาคม 12, 2010, 11:54:45 หลังเที่ยง
พระเอกขี่ม้าขาวมาเลยนะคับท่านโต้ง  รถสวยคับ....  ขอบหลัง17 มั้ยคับ  ถ้าใส่ขอบ17ผมว่า หวะเกียบเข้าไปซักนิด....รับรอง งามเหลือเฮ้ด....อิอิ   (นั่นมันสไตล์ผมนะ) ....

มิน่าถึงว่าทำไม ทำสีขาว อยากเป็นพระเอกนี่เอง ออกปราบเล่าร้าย พดุงความยุติธรรม เหอ ๆ

TONG-SE

อ้างจาก: aek_vr เมื่อ กรกฎาคม 12, 2010, 11:54:45 หลังเที่ยง

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 13, 2010, 02:34:22 หลังเที่ยง

มิน่าถึงว่าทำไม ทำสีขาว อยากเป็นพระเอกนี่เอก ออกปราบเล่าร้าย พดุงความยุติธรรม เหอ ๆ

ตอนนี้ผมมีเกียบดามล่างของ krr se อยู่แล้วคับท่านเอก
แบบว่าแนวรุ่นๆเพิ่งขึ้นอ่ะคับ คือเจาะซ๊ะพรุนทั้งอามเลยง่ะคับ จาเอามาใส่ม้าขาวคันนี้คับ
ต่อไปนี้เราจากินเหล้าขาว เฮ้ยไม่ใช่ เราจาขี่ม้าขาว ฮ่าฮ่า ออกล่าน้องๆ อิอิ
[/url]