Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

[/url]

iPaq

lnwllramie

คุณโต๊ง ฝากดู LS ให้สักคันสิครับ

TONG-SE

ser ไม่สนเหรอคับ ผมมีอยู่หลายคัน
[/url]

yoshi

พี่เค้าให้หา LS ก็ยังจะยัดเยี่ยดserอีก หาไปเร็วๆๆ อิอิ

TONG-SE

เออ ตูรู้แร้วคับท่านโย lsก็lsว่ะ หลานเมียแท้ๆ แต่แม่งขู่ตูจัง ฮิฮิ
[/url]

iPaq

หา วีอาร์   ถูกๆให้มั่งจิ   ขยับ ซีซี  จะได้ ตามทัน :(

patvictor

ว่างๆจะไปให้พี่ๆ จูนให้หน่อยแย่มากๆควันขาวโคดๆขี่ไปไหนอายสุดๆ ผมทำที่ westin sriray bay ครับ.......

TONG-SE

มาเรยคับร้านรวยเจริญอะไหล่ ตรงข้ามโบ๊สลากูลคับ ต.เกาะแก้ว ถามหาพี่โต้งได้เรยคับ
[/url]

iPaq

แล้ว ไล่ระบบไฟ ได้มั๊ย คับ  ไฟหน้าหลัง ขาดไม่หยุดเลยอ่า 

TONG-SE

ไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่แค่พอจัดให้ได้คับผม เออลืมบอกไปไม่มีคิดตังคับ
[/url]

aek_vr

ผมอยู่กวางตุ้งครับ   ชื่อ เอก  yamaha vr สีแดง แถบดำด้าน  แม็กดำด้าน  .......
เพื่อนผมหาserอยู่ครับ  ขายเท่าไหร่เหรอ......

TONG-SE

ลองโทรมาหาก่อนก็ได้คับ เอก ผมอยู่เกาะแก้วคับ ผมมี ser อยู่สองสามคันคับ ถ้ายังไงลองโทรมา 0867414442 โต้งคับผม
[/url]

iPaq

อ้างจาก: tong เมื่อ พฤษภาคม 27, 2010, 08:23:04 หลังเที่ยง
ไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่แค่พอจัดให้ได้คับผม เออลืมบอกไปไม่มีคิดตังคับ

จะไปรบกวนท่านโต้งได้ช่วงไหนมั่งอะคับ  อิอิ     ช่วงกลางคืนจะได้ ร่อนได้  :D

ment2007

มาชมภูเก็ต  รถฉานก้ออยู่ภูเก็ต SER SS น้ำเงินขาว ขายไปแค่ 10ปีแล้ว
ซกอยู่หลังบ้านทีกะรน  โทรไปขอซื้อหลบมันไม่ขายวะ  มันว่าภูเก็ตเขากำลังเล่น

มาตรังมั่งตะ บ่าว   ภูเก็ตไปกันเหนื่อยแล้ว

TONG-SE

กลางวันก็ได้คับ แต่ถ้าให้ดีโทรมาก่อนน่ะคับ เด้วจัดให้ ส่วนท่าน ment2007 ชวนไปเที่ยวตรังผมต้องรอเช็กสมาชิกก่อนในทีม ว่าไปกันถูกหรือป่าว เพราะไม่ค่อยคุ้นเส้นทางกันเท่าไหร่คับ แต่อยากไปอยู่เหมือนกันคับ
[/url]

yoshi

ช่วยไล่ให้ด้วยคับช่วงนี้ควันโขมงเลย

TONG-SE

[/url]

pomchelsea

สวัสดีคับ
ผม  ป้อม  nsr  150  cc
อยู่หาดสุรินทร์คับ  089-2892721

ก้ขอเป็น สาวก2จังหวะด้วยคนน่ะครับ

TONG-SE

ได้เลยคับคุณป้อม ยิ่งเป็นแฟน chelsea ด้วยแล้วก็ไม่ต้องพูดอะไรมากมาย เลือดสีน้ำเงินเหมือนกัน ฮิฮิ
[/url]