Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

แถวสาคูเหรอคับ ถามหาสนามบินเลยคับ เพราะถ้าถึงสนามบินก็ถึงสาคูคับ มันไกล้กันคับ ไกล้หาดในทอนคับ
[/url]

nookza075

ทักทาย  ผมอยู่ตรังนะเอออๆๆๆ

ไปเที่ยว ภูเก็ต บ่อย  ทางเรียบดีนะครับ  แถวสนามบินอ่า  (บิดสบายๆๆ)

TONG-SE

เฮ้ยท่านดี่โหยใหนคับ รถเสร็จแล้วไม่โทรหากันเลยน่ะ
[/url]

patvictor

มีแก๊งแล้วเว๊ย.....pat victor se ครับเด้ก เคหะ ในเมืองครับ ยินดีที่ได้รุ้จักครับ :'(

TONG-SE

มีไหรก้อมาหาก้าแล้วกัน pat ผมโหยแถวเกาะแก้วคับ โทรมาก่อนก้อได้คับ 0867414442 โต้งคับ เออ รถท่านสีแดงขาวป่าวคับ อีกอย่างตอนนี้กำลังตั้งชื่อแก้งอยู่ คิดชื่อไหรได้ pm มาบอกกันน่ะคับท่าน
[/url]

123456

อยากไปร่วมด้วย โอกาศหน้าแน่นอน

patvictor

รถพวกท่านสวยมากๆเรยผมชอบ..ตอนนี้ผมเพิ่งทำเสร็จหมดเงินไปมากๆเรย30000กว่ากระดิกตัวไม่ได้เรยรอเงินออกก่อนครับ หุหุรถผมสีเขียว se อยู่เเถวๆเคหะวิ่งไปมาแถวนั้นไปไหนไม่ได้กลัวโดรซิว ทำงานที่เกาะสิเหร่ งบหมดก่อนยังไม่ได้โอนเรยยังไม่ได้เเจ้งเปลี่ยนสีเรยหุหุ คนเงินเดือนน้อยเดี๋ยวทุกอย่างลงตัวคงได้ออกทริปกันครับท่านดีใจมากมีเพื่อนเป็นชาวโรงแรมเหมือนกัน....

TONG-SE

วันนี้ผมก็เพิ่งไปเกาะสิเหร่มาคับ ไปที่คานเรือสิกิตคับ พอดีลูกค้าซื้อเครื่องยนต์ 6 สูบจากร้านไปสองลูก แล้วเวลาเค้าเร่งเครื่องรอบเดินเบามันไม่เท่ากัน เรยไปแก้ให้เค้าวันนี้ โคตรเหนื่อยเรยคับท่าน แต่เอารถยนต์ไปคับวันนี้ ไม่ไหวอากาศร้อนจิงๆ pat มีไรก็ pm มาคุยกันบ้างน่ะ ok
[/url]

iPaq

หวัดดีคับ ผมมี RX-100 อะคับ   ตามไม่ทันแน่ อิอิ  อยู่บ้านพอนคับ   ยินดีได้รู้จักคับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

yakuzaphuket

iPaq

คับ ผม  ไม่ได้เข้าเวปตั้งนาน อิอิ

lnwllramie

เด้ก กภ เหมือนกัน แต่ไม่ค่อยได้หลบบ้านเท่าไร่
ว่าจะขี่รถเครื่อง จาก กทม หลบบ้านอยู่ แต่ว่าต้องหารถก่อน คันในรูปเพิ่งซื้อตาดไม่ติดทีนิ เห้อ

iPaq

เคยซื้อ มือสอง มาทำขี่เล่นเหมือนกัน  นานแล้ว  จีเลล่า ซีเอ๊ก ร้อยยี่สิบห้า  อิอิ

น้ำมันไม่ไหวจะเติม  ออโตลุปก็ เซ่นหัวมากเกิน    เอาไปเข้าไฟแนน แล้วให้ยึดเลย  อิอิ

lnwllramie

โหดมากครับ ขับไปปากซอย ไม่ถึงโล 2 วัน เติม 100 นึง อย่างโหด เด๋วต้องพาไปจูนใหม่ หาร้านดีๆไม่เจอที กัวถอดแล้วมันแตก สงสัยพี่หลวงต้องถอดเองหลาวนิ

TONG-SE

วันไหนถ้าหลบมาภูเก็ต ก้า pm มาน่ะ แล้วท่านหารถไรอยู่คับ คาวาว่าฮอนด้าคับ หวางนี้ที่ภูเก็ตรถสองจังหวะ กลับมาดังล้าว                                                                                                                                                                                  
[/url]

iPaq

รถคุนโต้งสภาพสวยทั้งสองคันเลยนะคับ  เหนแล้ว ชื่นใจแทน  อิอิ

TONG-SE

คันบน kr se คับซื้อมา 25000คับ ส่วย ser se ซื้อมา 7000คับ แต่ตอนนั้นที่ภูเก็ตเค้ายังไม่เล่นกันเท่าไหร่คับ เพื่อนๆผมตอนนี้ในทีมมีอยู่สิบกว่าคันแล้วคับ ต่อเช้านัดกันว่าจะไปมิตติ้งที่สพานหินคับ แล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูน่ะคับ
[/url]

lnwllramie

วันนั้นไปดูของ ครูวคมา ser 5000 อ่ะ ตอนนี้สาว่าไม่อยู่แล้ว

เล็งๆ Ls สวยๆให้ที่นะ ไม่รู้ยังม่าย

lnwllramie

รถโต๊งสวย สมกับเด็ก ภูเก็ต555

iPaq