Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

วันนี้จะถ่ายรูปมาให้ดูน่ะคับ
[/url]

patvictor

หล่อขั้นเทพ  แต่ start ไม่ติดครับพี่น้องหุหุ :o

TONG-SE

คันไหนคับท่านที่สตาทไม่ติด
[/url]

TONG-SE

ไม่รู้ได้ไปมิตติ้งม้ายวันนี้ พอดีว่าฝนตกทั้งวันเลยคับ ถ้าไม่ได้ไปก็คงต้องเป็นโอกาศหน้าล้าวคับเพื่อนๆ
[/url]

lnwllramie

ฮ๋า ของผมเอง ครับ แต่วันนี้ติดแล้ว ยกไปร้านทั้งคนทั้งรถ 55 แหมๆ นึกว่าจะได้ดูรูปสวยๆซะแล้ว

patvictor

มีรถไรไม่สำคัญสำคัญที่หัวใจครับพี่น้อง

yoshi

รอชมอยู่คับคุงโต้งรูปมีตติ้งอ่ะ รอชม

TONG-SE

ลงรูปไม่ได้อ่ะ สายแลนหายไปไหนไม่รู้คับ ท่านโยชิ
[/url]

lnwllramie

ลิงค์หมดอายุป่าวครับ รูปหายนะ

TONG-SE

รูปขี่รถเล่นที่สะพานหิน อยู่ที่หน้าบอดนัดหมาย หัวข้อพี่น้องชาวภูเก็ตอ่านหน่อยคับ ใช่ป่าวไม่แน่ใจ ลองเข้าไปดูกันน่ะคับ ถ่ายไม่ค่อยชัดเท่าไหร่คับ ขอโทษที
[/url]

yakuzaphuket

TONG-SE

[/url]

yoshi

ได้รับชมแล้วคับท่าน รู้สึกคึกคักจัง
เอาอีกๆ

TONG-SE

งวดหน้าจาไปด้วยกันอีกป่าวคับท่าน โย แต่งวดหน้าฉันว่าจาไปมิทติ้งที่ สะพานสารสินน่ะ ok
[/url]

yoshi

ถ้าออกไปสารสินคงต้องออกเร็วหน่อยนะคับ

yoshi

ท่านโต้งจะหารถมาผูกกันทำเป็นผ่วงข้างอ่ะคับ อิอิ

TONG-SE

[/url]

yakuzaphuket

TONG-SE

ไม่ใช้โน๊ตเชิญยิ้มคับท่านดี่คับ 55555
[/url]

iPaq

อยากไป มิดติ่ง ด้วย  แต่ว่า ตามมิทัน  งิ :P