Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bas7026

อ้างจาก: Freedom First เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 08:21:43 หลังเที่ยง
ไปทริปหัวหินมาครับ เหนื่อยโคตรฯยืนพื้น140-160 ตามเกือบไม่ทัน
เอาภาพมาฝาก ชาว 2stroke หน่อยพี่ลัก
084-102-6501.  บาสครับ

Freedom First

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

อ้างจาก: klampha เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 08:17:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ มิถุนายน 14, 2011, 09:20:09 หลังเที่ยง
มาได้ทุกวันนะโยม พระว่างทุกวันเลย ฮ่าๆๆๆ

อ้าว..พระว่าง เหรอครับ ผมเข้าใจว่า พระแม็ค เสียอีก   ;)

555

นมัสการครับ พระเเม๊ค   

อิอิ อ้วนเอง

หมากัด ก็เตะสิครับ
555=+*^%#

อ้วน บางนา

โซนรั่ว ลั้ลลา

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,62974.0.html

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,86207.0.

MaX_TzR

สวัสดีทุกคนจ๊ะ

โยมพี่ลัก ฮายาฯ สวยจัง นินจาเก่งนะขับตามฮายาฯ เนี่ย

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ มิถุนายน 22, 2011, 05:37:34 ก่อนเที่ยง

โยมพี่ลัก ฮายาฯ สวยจัง นินจาเก่งนะขับตามฮายาฯ เนี่ย
คงเป็นทริปเดียวแหล่ะหลวงพี่ ไม่ไหวเหนื่อยเกินทรมารรถ

seilencer_TZR

อ้างจาก: Freedom First เมื่อ มิถุนายน 22, 2011, 05:46:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ มิถุนายน 22, 2011, 05:37:34 ก่อนเที่ยง

คงเป็นทริปเดียวแหล่ะหลวงพี่ ไม่ไหวเหนื่อยเกินทรมารรถ

แหมะ รู็ว่าเครื่องมันคนละระดับ ก้อยังจาไปเนอะ

zxpro

สวัสดีครับพี่น้องโซน ฝั่งธนทุกท่านครับขอเชิญไปร่วมงานมีตติ้งที่สนามBDA คลอง5 วันที่26 มิถุนายน 2554 เพื่อพบปะพูดคุยกันแลกเปลี่ยนความรู้กัน ตามประสาคอเดียวกันและทดสอบเวลารถสุดที่รักของพวกเราเพื่อพัฒนารถของเราให้สมบูรณ์ขึ้นขอเชิญนะครับทุกท่าน งานเริ่ม11โมง-5โมงเย็นครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

วันนี้ ( 23/6/54 ) ตอน 13.00 น.ไปวิ่งงานแถวพระราม 3 แวะกินข้าวขาหมูที่ตรง 3 แยก

ก่อนถึงธนาคารกรุงศรีสำนักงานใหญ่ แป็บนึงก็ได้ยินเสียง บึ้ม บึ้ม จากฝั่งตรงข้ามเลยหันไปดู

ก็เห็นรถออกไฟแดงไปหลายคัน หนึ่งในนั้นมี นินจาขาวท่อบึ้ม ต้นเหตุของเสียงที่ทำให้ผมต้องหันไป

มองไกลๆก็รู้ว่าแต่งเต็มแถมท่อบึ้มด้วย แต่เอะเดี๋ยวก่อนเห็นเสื้อแจ๊คเก็ตปลิวไหวๆ เฮ้ยเสื้อตัวนี้มัน

คุนๆนะ เยสสสสสโด้ ใช่เลย นินจาขาวออฟชั่นเต็มท่อบึ้ม แต่เสื้อแจ๊คเก็ตไม่พัฒนาเลย 555+

ใครกันเอ่ย...ลองทายเล่นๆกันดูครับ ป.ล.ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วย แต่ผมว่าใช่ 99.99 %

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

not

อ้างจาก: klampha เมื่อ มิถุนายน 23, 2011, 02:05:07 หลังเที่ยง
วันนี้ ( 23/6/54 ) ตอน 13.00 น.ไปวิ่งงานแถวพระราม 3 แวะกินข้าวขาหมูที่ตรง 3 แยก

ก่อนถึงธนาคารกรุงศรีสำนักงานใหญ่ แป็บนึงก็ได้ยินเสียง บึ้ม บึ้ม จากฝั่งตรงข้ามเลยหันไปดู

ก็เห็นรถออกไฟแดงไปหลายคัน หนึ่งในนั้นมี นินจาขาวท่อบึ้ม ต้นเหตุของเสียงที่ทำให้ผมต้องหันไป

มองไกลๆก็รู้ว่าแต่งเต็มแถมท่อบึ้มด้วย แต่เอะเดี๋ยวก่อนเห็นเสื้อแจ๊คเก็ตปลิวไหวๆ เฮ้ยเสื้อตัวนี้มัน

คุนๆนะ เยสสสสสโด้ ใช่เลย นินจาขาวออฟชั่นเต็มท่อบึ้ม แต่เสื้อแจ๊คเก็ตไม่พัฒนาเลย 555+

ใครกันเอ่ย...ลองทายเล่นๆกันดูครับ ป.ล.ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วย แต่ผมว่าใช่ 99.99 %

ขาหมู 3 แยก ตรงปั๊มเอสโซ่หรือครับลุงหนุ่ย
เสียดายผมออกจากงานแล้ว ไม่งั้นไปกินด้วย อิอิ

ปล. ฮายา งามหลาย น้ำลายหก

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

อ้างจาก: kikluxtae link=topic=13037.msg786897#msg786897

นี่มันฮายาบูซ่า ของ ร้านกะเทียม นี่นา ^^ เยี่ยมๆๆ
นั่นแหล่ะเจอกันทุกวัน ฮายามีสองคัน ร้านกระเทียมคัน ร้านพวงมาลัยอีกคัน K1200.ของร้านหัวหมู แรงโฮกฯ

ความวัวยังไม่ทันหาย ความควายก้อเข้ามาแทรกแล้วครับ

เศร้า+ท้อ เหลือเกิน

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ มิถุนายน 24, 2011, 04:55:10 หลังเที่ยง
ความวัวยังไม่ทันหาย ความควายก้อเข้ามาแทรกแล้วครับ

เศร้า+ท้อ เหลือเกิน
เป็นไรอีกล่ะแก

ปุ๊_ทาลิ

อาทิตย์นี่ไปคลอง 5 กันมั๊ย
ใครไม่ไป พี่ไป อิอิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

อ้างจาก: ปุ๊_ทาลิ เมื่อ มิถุนายน 24, 2011, 08:21:11 หลังเที่ยง
อาทิตย์นี่ไปคลอง 5 กันมั๊ย
ใครไม่ไป พี่ไป อิอิ
ตามบายพี่ ผมคงไม่ไปอีกแล้วล่ะ บอกไว้ตั้งแต่คราวก่อนละ

จำเหตุการณ์ฺเมื่อคราวก่อนได้มะ ที่รถผมล้มไปโดนรถเค้าอะ

มันเพิ่งจะส่งใบเรียกเก็บค่าเสียหายมา เมื่อวาน 9 พัน แม่ง ทำไมเพิ่งจะส่งมาวะ

ได้แค่ผ่อนชำระไปเท่านั้นแหละ

รับผิดชอบตัวเองว่ะงานนี้ ตอนนั้นเงินที่พี่ฯในเว็บช่วยไว้ก็2400.กว่าฯ ยังอยู่หรือเปล่าล่ะ

อ้างจาก: Freedom First เมื่อ มิถุนายน 26, 2011, 01:09:51 ก่อนเที่ยง
รับผิดชอบตัวเองว่ะงานนี้ ตอนนั้นเงินที่พี่ฯในเว็บช่วยไว้ก็2400.กว่าฯ ยังอยู่หรือเปล่าล่ะ

พูดถึงเรื่องนี้ยังเซ็งไม่หาย ตอนนั้น มีคนมาฝากซื้อหมวกกันน็อคโละสต๊อคของอินเด็ก เราก้อใจดีซื้อให้ 2 ใบ

ซื้อมา 2 ใบ ซื้อเสร็จ แล้วไม่เอาต้องมาขายเอง แล้วยังไม่พอ โดนกดราคาอีกเยอะ เงินเลยเหลือแค่ 1500 โหะ คิดแล้วก้อเซ็งมาก!!!

NeonoN

ใครสนใจรอสอยนินจาต่อจากลักเลย ท่าทางจะไม่พอมือซะแล้ว

ปอลิง. ถูกหวยแล้วเจอกัน พัน ซีซี  >:(
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก