Main Menu

โซนราษฎร์บูรณะ พระประแดง สุขสวัสดิ์ และโซนใกล้เคียงมาคุยกัน

เริ่มโดย seilencer_TZR, มีนาคม 18, 2010, 08:52:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2010, 06:55:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chimkul01 เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2010, 05:43:16 หลังเที่ยง
ยางอ่าป่ะม้างน่ะพี่แม๊กแม่แต่จักรยานยังรั่ว

ตาดีจิงๆวุ้ย 555+

ฝั่งธน ใครไปมีทติ้งใหญ่ชลบุรีมั่งอะ..

ผมคงอดไปอ๊ะ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ยังไงโซฯนี้มามิตติ้งเวปกันเยอะๆนะ
แล้วมิตติ้งโซนนี้พี่จะมาเหมือนกัน
อย่าทิ้งกันไปไหนดิ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

seilencer_TZR

ร้านขายรถมือ 2 ที่ปากซอยอายิโนะโมะโต๊ะ

มี ZX ขายอยู่ 2 คัน คันแรก 2 หมื่น สภาพก้อโอเค  อีกคัน หมื่นสอง สภาพก้อเน่าพอควรนะ

ใครสนใจก้อรีบๆไปสอยซะ เพื่อนผมจะไปเอา raider150 เลยแวะถามราคามา

เริ่มจะสนใจ raider125 ตัวสุดท้ายละ สวยดี

MaX_TzR

ไม่เคยทิ้งครายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

มีแต่คนทิ้ง เศร้า.. เวปเน่าตามนั้น โหดมากขอบอก อ้วกกกกกกกกกกกกก

.

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

MaX_TzR

.

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2010, 12:30:37 ก่อนเที่ยง
ร้านขายรถมือ 2 ที่ปากซอยอายิโนะโมะโต๊ะ

มี ZX ขายอยู่ 2 คัน คันแรก 2 หมื่น สภาพก้อโอเค  อีกคัน หมื่นสอง สภาพก้อเน่าพอควรนะ

ใครสนใจก้อรีบๆไปสอยซะ เพื่อนผมจะไปเอา raider150 เลยแวะถามราคามา

เริ่มจะสนใจ raider125 ตัวสุดท้ายละ สวยดี

raider125 ตัวออยคูลเลอร์ อ๊

แรงส์จริง คริคริ เมื่อก่อนขี่อยู่ ไล่สเตอร์ 15-39 โห่ ไหล ยาว 150 ^^

jodjod

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

MaX_TzR

.

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

พวกเธอว์มามิตติ้งประจำเวปเราด้วยนะ
อย่าห่างเหิน
แล้วมิตติ้งโซนนี้เราจะมาด้้วยนะ
ปล.พี่วิเชียรอยากมาโซนนี้มาก
เค้าว่าอย่างน้อยฝนตกยังมีคนลุยไปโซนเราเลย
นับถือเค้าเลย
เลยอยากมาฌซนนี้บ้างครับ
มีเมื่อไหร่ส่งข่าวดด้วยนะตัวเธอว์
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 12:54:12 ก่อนเที่ยง
พวกเธอว์มามิตติ้งประจำเวปเราด้วยนะ
อย่าห่างเหิน
แล้วมิตติ้งโซนนี้เราจะมาด้้วยนะ
ปล.พี่วิเชียรอยากมาโซนนี้มาก
เค้าว่าอย่างน้อยฝนตกยังมีคนลุยไปโซนเราเลย
นับถือเค้าเลย
เลยอยากมาฌซนนี้บ้างครับ
มีเมื่อไหร่ส่งข่าวดด้วยนะตัวเธอว์

ลุงเบิร์ด ไปฝั่งธนถูกมั้ยลุง มาหาผมที่พระโขนงก่อนนะ จะไปด้วย ตามนั้น อิอิ

MaX_TzR

.

NeonoN

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 11:40:33 ก่อนเที่ยง
เมื่อไหร่จะนัดเก็บตังครับพี่นนท์
ตามสะดวกเลยโยม ว่างเสมอตอนเมียหลับ
เอาเป็นหลัง 6 โมงได้มะ  >:(
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

Freedom First

MaX_TzR

อ้างจาก: Freedom First เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 11:48:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 11:40:33 ก่อนเที่ยง
เมื่อไหร่จะนัดเก็บตังครับพี่นนท์
ค่าสติ๊กเกอร์ด้วยนะเธอว์ :-[ :D

ครับพี่ลัก พี่ลักไปด้วยกันนะ..อิอิ

อ้างจาก: NeonoN เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 11:46:22 ก่อนเที่ยง

ตามสะดวกเลยโยม ว่างเสมอตอนเมียหลับ
เอาเป็นหลัง 6 โมงได้มะ  >:(

ได้เลยๆ นัดวันมาเลยครับ ใครจะไปบ้างหนอฝั่งธน..

.

MiC-SpeeD

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 12:30:43 หลังเที่ยง
ธุระเยอะตลอด งานแยะตลอดกาล แสรด บักตูนเอ๋ย

ไม่มีรถขี่ช่ายปะ เอานี่ไปก่อนก็ได้นะ แรงเหมือนกัน

ยกล้อแข่งได้นะ ใครเก๋าอะ อิอิ

จักรยาน ของ พี่ เเม็ก หรอ 555+

ซิ่ง น่า ดู เอิ๊กๆๆๆ

MaX_TzR

อ้างจาก: MiC-SpeeD เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2010, 06:34:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 12:30:43 หลังเที่ยง
ธุระเยอะตลอด งานแยะตลอดกาล แสรด บักตูนเอ๋ย

ไม่มีรถขี่ช่ายปะ เอานี่ไปก่อนก็ได้นะ แรงเหมือนกัน

ยกล้อแข่งได้นะ ใครเก๋าอะ อิอิ

จักรยาน ของ พี่ เเม็ก หรอ 555+

ซิ่ง น่า ดู เอิ๊กๆๆๆ

ช่าย ซิ่งมาตอนเด็กๆ ยกล้อกระจาย

โครงทำเองด้วยนะ สวยปะละ 55555

.