Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

5555+ พอดีว่าเซอร์จะทำขาวมุกนี่แหล่ะ  แต่ TZ ยังคิดไม่ตก  ดำก็ดุดี  หรือจะทำสีลูกกวาดดีหว่า

แต่ว่าสีดำที่ว่าจะทำก็เป็นดำมุกเหมือนกันนะ...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

TZMClub150

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 10:21:03 หลังเที่ยง
5555+ พอดีว่าเซอร์จะทำขาวมุกนี่แหล่ะ  แต่ TZ ยังคิดไม่ตก  ดำก็ดุดี  หรือจะทำสีลูกกวาดดีหว่า

แต่ว่าสีดำที่ว่าจะทำก็เป็นดำมุกเหมือนกันนะ...

อ๋อจ้ะ อิอิ

sodaban

วันนี้ ช่างมันยังบอกไม่น่าใช่ มันน่าจะเป็นที่กล่องนะพี่ เราก็บอกมันว่า"เอาไว้ ข้าลองแล้ว จะมาบอกเอ็ง ว่าเกี่ยวหรือไม่เกี่ยว"  แต่รู้สึกว่าจะเจอปัญหา สายดึงวาว์ล TZM สั้นไป TZR ก็ยาวไป เลยต้องใส่ทั้ง ยาวๆมาก่อน เฮ้อ....

สรุปแล้ว ส่งที่อยู่ไปให้ท่านกิ๊ฟ  เลยใช่ไหมครับ ตกลงเป็น  2ชุดนะ(สีนํ้าเงิน) อีกตัวจะรวมมากับ ชุดใหญ่ที่คุยกันไว้นะๆ แล้วเป็นเงืนเท่าไรแล้วเนี่ย ถ้า OK เดี๋ยวส่งที่อยู่ให้   ดีจริง ใจดีจัง....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

~{ Eak_ThaPra }~

มอเตอร์วาล์วล้างได้ไหมคับ ถ้าล้างได้มีวิธีล้างยังบ้างคับพี่
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

@@TaJung@@

เปลี่ยนสายน้ำเงินใส่โลด  จะล้างมันต้องถอดแยกส่วนมันออกมา  ซื้อใหม่ง่ายกว่า อันเก่าว่างๆค่อยนั่งรื้อ...
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

~{ Eak_ThaPra }~

อันไหม่ จั๊กบาท แล้วแจ่มไหมคับ

มอเตอร์วาล์วที่ดีพอบิดกุญแจมันต้องหมุนไวๆใช่ไหมคับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

sodaban

"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

@@TaJung@@

@@TaJung@@

อ้างจาก: sodaban เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 11:22:42 หลังเที่ยง
วันนี้ ช่างมันยังบอกไม่น่าใช่ มันน่าจะเป็นที่กล่องนะพี่ เราก็บอกมันว่า"เอาไว้ ข้าลองแล้ว จะมาบอกเอ็ง ว่าเกี่ยวหรือไม่เกี่ยว"  แต่รู้สึกว่าจะเจอปัญหา สายดึงวาว์ล TZM สั้นไป TZR ก็ยาวไป เลยต้องใส่ทั้ง ยาวๆมาก่อน เฮ้อ....

สรุปแล้ว ส่งที่อยู่ไปให้ท่านกิ๊ฟ  เลยใช่ไหมครับ ตกลงเป็น  2ชุดนะ(สีนํ้าเงิน) อีกตัวจะรวมมากับ ชุดใหญ่ที่คุยกันไว้นะๆ แล้วเป็นเงืนเท่าไรแล้วเนี่ย ถ้า OK เดี๋ยวส่งที่อยู่ให้   ดีจริง ใจดีจัง....

มันเป็นอะไร ทำไมช่างถึงโทษกล่อง...

MaX_TzR

อ้างจาก: backawer เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 11:41:24 หลังเที่ยง
อันไหม่ จั๊กบาท แล้วแจ่มไหมคับ

มอเตอร์วาล์วที่ดีพอบิดกุญแจมันต้องหมุนไวๆใช่ไหมคับ

ช่าย หมุนเร็วๆ เสียงจี้ดๆหน่อย มะใช่เสียงอืดๆ เหมือนไม่มีแรงหมุน

นั่งหางานอยู่ ว่าจะไปสมัครเป็นพนักงานส่งอาหาร KFC
พ่อจะแว้นให้ไก่้บินเลย 555+

ปล. สงสัยโดนค่าน้ำมันอ้วกแน่ๆ จะคุ้มไหมนิ

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

อภิเชษ

ไม่ มีอ่ะครับ ไม่ได้ ขับ ด้วย แต่เค้ามาโพส

อิอิ 

@@TaJung@@

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 26, 2010, 12:20:56 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: backawer เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 11:41:24 หลังเที่ยง

ช่าย หมุนเร็วๆ เสียงจี้ดๆหน่อย มะใช่เสียงอืดๆ เหมือนไม่มีแรงหมุน

นั่งหางานอยู่ ว่าจะไปสมัครเป็นพนักงานส่งอาหาร KFC
พ่อจะแว้นให้ไก่้บินเลย 555+

ปล. สงสัยโดนค่าน้ำมันอ้วกแน่ๆ จะคุ้มไหมนิ
กลัวมันจะเป็นไก่รมควัน 2T มากกว่าอ่ะดิ อิอิอิ

hut_indy

สอบถาม สาย tzrหน่อยครัฟ

ปกตินี่ วิ่ง 120 ยาวๆซัก 100โล

เข็มความร้อนขึ้นถึงครึ่งกันม่ะครัฟ

ศราวุธ  พึ่งประดิษฐ์
เลขที่บัญชี 547-1-38690-6
ธนาคาร กรุงไทย สาขา ข่วงสิงห์

@@TaJung@@

ไม่ถึงครับ  ขึ้นแค่ขีดแดง ของเข็มน้ำมันหมดน่ะ  แต่ถ้าจิดติดไฟแดงนานหน่อยเข็มก็ค่อยๆขึ้นสูงกว่าปกติ  พอวิ่งก็ลกลงเหมือนเดิม

TZMClub150

อ้างจาก: sodaban เมื่อ ธันวาคม 25, 2010, 11:22:42 หลังเที่ยง

จ้ะพี่ ส่งที่อยู่มาเลยจ้ะ

อิอิ

Hunterzero

ท่านกิฟครับ  ชุดซ่อมคาบูหมดไปยังครับถ้ายังจองหนึ่งชุดนะครับ  เดี๋ยวปีหน้าส่งเงินให้ - -

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

TZMClub150

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ธันวาคม 26, 2010, 07:18:41 ก่อนเที่ยง
ท่านกิฟครับ  ชุดซ่อมคาบูหมดไปยังครับถ้ายังจองหนึ่งชุดนะครับ  เดี๋ยวปีหน้าส่งเงินให้ - -

เหลือสามชุดจ้ะ

DEDOR

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 26, 2010, 07:20:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ ธันวาคม 26, 2010, 07:18:41 ก่อนเที่ยง

เหลือสามชุดจ้ะ

ผมขอจองหลายๆชุดได้มั้ยครับ  เงินไว้เดือน 3 ปี 58  ได้มั้ยครับ  อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

TZMClub150

@@TaJung@@

มากันแต่เช้าเลยแฮะ  จุ๊กกรูๆ  ถ้าไม่ขันก็ไม่ตื่นนะเนี่ย อิอิอิ