Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมคือใคร...?

ตามมาดู เส้นผม ว่าเค้าใช้ ซัลซิล หรือแชมพูอะไร จะได้ให้ ผบ. ที่บ้านใช้บ้าง 555+

Mtz

ตาจิ๋วโทรไปหาพี่ต๋อง จะพาพี่แกไปสวนลุมใช่ไหม งิงิ แล้วตกลงเมื่อคืน พาลุงตี๋ใหญ่ไปรั่วไหนต่อ

sodaban

ไม่ได้ปิดครับ ตาจิ๋ว แค่วันนี้ลืมเปิด รับบทเป็นกรรมกร แต่เช้าเลยครับ โทษทีครับ ไม่มีเจตนาจะให้ผิดหวังนะจะ  ขอเป็นพรุ่งนี้ละกัน ผบ.นอนแล้ว คุยดังเดี๋ยวโดนเสียบ  วุ้ย เสียว...
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 12:32:48 ก่อนเที่ยง
ตาจิ๋วโทรไปหาพี่ต๋อง จะพาพี่แกไปสวนลุมใช่ไหม งิงิ แล้วตกลงเมื่อคืน พาลุงตี๋ใหญ่ไปรั่วไหนต่อ

เมื่อคืน ผมกลับบ้านนอน ....... ตั๊บ ตั๊บ ส่วนลุงตี๋ใหญ่ ไปแทง สนุ๊ก ต่อ ตามนั้น

อ้างจาก: sodaban เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 12:39:19 ก่อนเที่ยง
ไม่ได้ปิดครับ ตาจิ๋ว แค่วันนี้ลืมเปิด รับบทเป็นกรรมกร แต่เช้าเลยครับ โทษทีครับ ไม่มีเจตนาจะให้ผิดหวังนะจะ  ขอเป็นพรุ่งนี้ละกัน ผบ.นอนแล้ว คุยดังเดี๋ยวโดนเสียบ  วุ้ย เสียว...

กลัวเมียด้วยเหรอลุงต้อง 555+ พรุ่งนี่นะ จะโทรไป นัดหมาย

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 01:01:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 12:21:06 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: maxzautcc เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 12:17:23 ก่อนเที่ยง
g-hk,kljv'

ปลดแบนได้โดยการ ส่งภาพน้องเส้นผมบังภูเขามาเยอะๆ

เอะ......อาฟู่ นี่ยังไง มีเยอะไช่มะ เอามาลงให้ โซนรั่ว ดูแก้เครียดหน่อยดิ

MaX_TzR

อ้างจาก: jew figo เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 01:10:05 ก่อนเที่ยง

เอะ......อาฟู่ นี่ยังไง มีเยอะไช่มะ เอามาลงให้ โซนรั่ว ดูแก้เครียดหน่อยดิ

ไม่กี่รูป
พอเป็นกษัย..อิอิ

.

TZMClub150

Mtz

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 11:31:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ธันวาคม 20, 2010, 11:26:07 หลังเที่ยง

บังไมล์ มีแต่เทียม นี่สิ....

ปอลิง  วันนี้ใส่เซอร์โวสายน้ำเงินไปแล้ว  นิสัยรถเปลี่ยนไปเลย  มันหมุนไม่เหมือนสายเทา...จากรถสุภาพเรียบร้อย กลายเป็นดุดันขึ้นมาเลย เอิ๊ก ๆๆ

ดูจังหวะวาลืวเปิดมันเหลือแค่ 2 จังหวะเอง  ของสายเทามัน 3 จังหวะ

.......นั้นไง ผมบอกไว้นานแล้ว ไม่เคยมีใครเชื่อผม มาเถียงกันจังว่ามันกะอีแค่มอเตอร์ ตัวคุมมันอยู่ที่กล่อง ขอโทษที ของTZ ตัวคุมการปิดเปิดมันรวมในกล่องด้วย  ไม่ได้แยกไปที่กล่องคุมวาล์วเหมือนของNSR  มีการมาว่าแรร์ไอเทมมันจะดีขนาดไหนเชียว อิอิ เป็นไงละ ติดใจแล้วซิพี่จุง ได้พี่จุงมายันอีก1เสียง จะได้รู้ไปเลยว่าทำไมแถวหนองจอกTZR แต่งๆเขาถึงได้ใช้แต่ตัวสายน้ำเงิน 1เสียงหัวหาย 2เสียงเพื่อนตาย
 ป.ล +ม้ามาให้ผมซะดีๆพี่จุง
เอาไป 1 ตัว  เดี๋ยวหาสายเหลืองมาลองอีกตัว  แต่ฟังเสียงแล้ว ท่าทางเฟืองข้างในของสายน้ำเงินมีนจะทดไม่เหมือนสายเทา เพราะสายเทามันดังจี๊ดยาวเสียงเล็ก  แต่สายน้ำเงินมันหมุนเสียงดังสั้น ไปกลับแค่นั้น
+1ม้าคืนให้ครับพี่จุง อิอิ ของแรงงงง งานนี้สายฟ้าราคาพุ่ง พี่จุง ผมมีสายเหลือง จะลองไหม อิอิ มีครบไตรรงค์เลยผม แต่ตอนลองกัยสายเหลือง ผมยังจับอาการที่เปลี่ยนแปลงไม่ได้ ใส่แล้วก้เหมือนกันกับสายเทา

TZMClub150

แงะ สายเหลืองอีก

ผมมีฟ้าเหลือง ลองดูมะพี่เอ็ม อิอิ

Mtz

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 08:36:46 ก่อนเที่ยง

ผมมีฟ้าเหลือง ลองดูมะพี่เอ็ม อิอิ

อู้ยยย สงสัยท่าจะของแรง อยากลองครับ ไม่ได้ฟ้าเหลืองมานานแล้ว สุดๆ

TZMClub150

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 08:42:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 08:36:46 ก่อนเที่ยง

อู้ยยย สงสัยท่าจะของแรง อยากลองครับ ไม่ได้ฟ้าเหลืองมานานแล้ว สุดๆ
อิอิ

ว่างๆ มาอุบลวันไหน เดี๋ยวพาไปจัด อิอิ

รึไม่ผมไปกรุงเทพพานู๋ไปหน่อยนะ

ปอลิง บ่ไปเด้อสวนลุม หุห

sodaban

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 08:42:18 ก่อนเที่ยง

มีไม่ได้ใช้ โยนมาทางนี้ ซักสีสิ เยอะนัก ฮึ ๆ
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ ธันวาคม 21, 2010, 08:47:47 ก่อนเที่ยง

อิอิ

ว่างๆ มาอุบลวันไหน เดี๋ยวพาไปจัด อิอิ

รึไม่ผมไปกรุงเทพพานู๋ไปหน่อยนะ

ปอลิง บ่ไปเด้อสวนลุม หุห

สงสัย ไปอุบล ต้องให้ลุงกิ๊ฟ จัดหนักซักหน่อยแล้ว เป็นไกล์ พารั่ว อิอิอิ

ผบ. ผมอยู่ห่างจากอุบล 78 โลเอง ไปประจำ น่าจะ ตรุษจีนหรือ สงกราน คงได้ไปอีก ตามนั้น สวนลุมทีเด็ด

@@TaJung@@

ไปอุบลฯก็พากันไปนั่งตกสาวแถวๆ ม. นั่นล่ะ  แจกทันการศึกษากันเลย.....

สายน้ำเงิน กิ๊ฟมีเป็นเข่ง  ตัวละ 200  เอิ๊กๆๆ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

narokawayg

ทักทายครับ วันนี้ยังไม่มีคำถาม แต่เห็นคุยกันสนุกดีครับ

TZMClub150

MaX_TzR

ฮี้วววววววว เวปมาแล้ว

กลับมาอีกครั้ง ยู้ฮู...

.

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

TZMClub150