Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Hunterzero

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กันยายน 08, 2013, 10:25:24 หลังเที่ยง
อ่ออ คือขออนุญาตินิดนะครับ

ผมสามารถรั่วในห้องนี้ได้ไหม เพราะรู้สึกเหมือนกับอยู่กับคนที่วัยไล่เลี่ยกันเยอะ(คือไม่ห่างกันมากน่ะครับ)

เนื่องจาก .....

เมาด้วย  ;)
มันคือที่อัดไส้บุหรี่หรอครับ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

seilencer_TZR

น้องใหม่มารายงานตัว แต่หน้าเก่าแก่นะครับ

หลังจากไปเล่นตัี๊กแตนเขียวมาสักพัก ก้อคงหนีไม่พ้นจากค่ายยามาฮ่าจิงๆครับ

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Hunterzero

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดียามเช้า  เพลงเก่าได้ฟังแล้วอินตาม..5555
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

กาฝาก

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กันยายน 08, 2013, 11:22:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กันยายน 08, 2013, 10:25:24 หลังเที่ยง
อ่ออ คือขออนุญาตินิดนะครับ

ผมสามารถรั่วในห้องนี้ได้ไหม เพราะรู้สึกเหมือนกับอยู่กับคนที่วัยไล่เลี่ยกันเยอะ(คือไม่ห่างกันมากน่ะครับ)

เนื่องจาก .....

เมาด้วย  ;)
มันคือที่อัดไส้บุหรี่หรอครับ

มันคือที่มวนบุหรี่ครับ ซื้อมาอันละร้อยก่าบาทเอง

แล้วก็ซื้อไส้บุหรี่ต่างหาก อาจจะใส่ไส้ไปป์ได้ด้วย ในบางครั้งถ้าอยากเปลี่ยนบรรยากาศ

แต่วัตถุประสงค์หลักของผมคือเอามาพันลำเนี่ยแหละครับ  ;)

Vilator

HBD ตาตี๋ ครหวันๆๆๆๆๆๆ   เมื่อไหร่จะจัดชุดใหญ่ให้เพ่ๆ  บ้างน้องเอาแบบเลี้ยงดูปูเสื่อ กันเลยฮ่าๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Peek2TZ

อ้างจาก: Mtz เมื่อ กันยายน 08, 2013, 11:09:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กันยายน 08, 2013, 10:35:46 หลังเที่ยง
ตามไปอีกเพลงนะครับ (รบกวนอย่าว่าคนเมาเลย)

เพลงนี้ร้องกันหลายคนมาก เอเซีย ยุโรป นัวจนไม่รู้ว่าใครเป็นต้นฉบับ

ตอนนั้นเด็กเกินไปที่จะสนใจเืรื่องพวกนี้ แต่ฟังมาทั้งหมดแล้ว

ผมชอบนักร้องญี่ปุ่น + ดนตรีของเค้าที่สุด บางทีนั่งฟังแล้ว เผลอคิดว่า ....

เค้าเป็นต้นฉบับหรือเปล่า? เพราะเพลงนี้เหมือนสร้างมาเพื่อเค้าเลย

http://www.youtube.com/watch?v=g26HR7U9esM&list=RD02xT58eHf4AfU
เพลงนี้ชอบมากๆสมัยเรียน ป.6  ไปหยอดตู้เพลงหน้าโรงหนัง อ.สังขะ จ.สุรินทร์ข้างบ้านฟังเกือบทุกวัน  อิอิ

ขอ sodemacom ต่อหน่อยจิ

HBD ย้อนหลัง ตามัด เน้อ .......... 555

ศุกร์ 13 นี้ผมจะโดนสอบล่ะ ... จบสักที วิทยานิพนธ์ ได้เวลาขี่รถเล่นแระ

แต่ ถ้า นายกอยู่ได้ 2 สมัย ผมคงมีหวังจะเรียนต่อ ป.เอก ล่ะ 555
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

Hunterzero

ก็คงจะเป็นเลี้ยง(ส้มตำ)ดู(สาวๆ) ปูเสื่อ(บึงบอระเพ็ด)  กระมั่ง

กาฝาก

ไหน ๆ ใครจะเพลินเพลง เด่วคืนนี้กลับบ้าน แล้วเมาก่อนครับ

ตอนทำงานบิวท์ไม่ขึ้น  ;)

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero