Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxybobby

เมื่อคืนนะ  ที่พี่จุงนอนกับผมอะ

ผมไม่น่าเลย

ไม่น่าหันหลังให้เลย

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

Vilator

อ้างจาก: maxybobby เมื่อ กันยายน 06, 2013, 05:49:01 หลังเที่ยง
เมื่อคืนนะ  ที่พี่จุงนอนกับผมอะ

ผมไม่น่าเลย

ไม่น่าหันหลังให้เลย

เอ๊า พลาดท่าเหรอ  บอกแล้วว่าอย่าเล่นท่ายาก  ปวดหลังแย่
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Vilator

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กันยายน 06, 2013, 06:30:31 หลังเที่ยง
ริสซี่อ่านะ 555+ 

นั่งนานๆ แล้วลมมันเย็นนะ มัดสนใจโปรโมชั่น ขี่รถชมวิว เย็นก้นไม๊ ฮ่าๆๆๆๆ ปรึกษา ตาจุงได้เค้ามีทริปดีในการขี่รถแล้วเย็นก้น ส่วนผมรถตูดโด่งไปนิดเลยออกอาการไข่ดัน ว่าแต่คุณน้องได้โช๊คตัวไหนมาใช้ละครับ พอจะเผยความลับสัก ติ๊ดได้บ่
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Hunterzero

อ้างจาก: Vilator เมื่อ กันยายน 06, 2013, 06:38:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กันยายน 06, 2013, 06:30:31 หลังเที่ยง
ริสซี่อ่านะ 555+  

นั่งนานๆ แล้วลมมันเย็นนะ มัดสนใจโปรโมชั่น ขี่รถชมวิว เย็นก้นไม๊ ฮ่าๆๆๆๆ ปรึกษา ตาจุงได้เค้ามีทริปดีในการขี่รถแล้วเย็นก้น ส่วนผมรถตูดโด่งไปนิดเลยออกอาการไข่ดัน ว่าแต่คุณน้องได้โช๊คตัวไหนมาใช้ละครับ พอจะเผยความลับสัก ติ๊ดได้บ่
ก็เอาตัว 3XVของพี่แม็คมานั้นแหละครับ  กำลังเล็งๆอยู่เพราะของมัดที่แปลงใส่อาร์มอลู จัดจุดยืดเยื้องหลังไปนิดมันเลยออกนิ่มๆเวลานั่งไม่ค่อยซับแรงกระแทกเลยลองหาของรถใหญ่ใส่ดู

ช่วงล่างคงต้องจบได้ละเกินงบจากที่วางไว้มาเยอะเกินตัวไปแล้ว  เก็บเครื่องให้โอ ก็พอแแล้วละตอนนี้

Vilator

ช๊อคแก๊ส 3xv นิ่งหนึบไม๊  ของพี่ 3xv หน้าขวารั่ว ขี่แล้วกระเด้งๆๆๆ พอขันน๊อตตัวบนหัวโช้คแบบว่าคลายออก หน้ารถลอยๆแต่ไม่ค่อยจะเด้ง เข้าโค้งยาก ตอนไปกาญล่องแพ ได้ประแจเลื่อนจากตาเอ็ม มาปรับระยะแล้วพอใช้ได้ แต่ก็เด้งอยู่ดี  นี่ละน๊า  เดิมๆก็เอาอยู่แล้วฮ่าๆๆๆๆๆ

Hunterzero

กำลังรอมาส่งครับน่าจะรู้ปลายเดือนนี้ละช่วงนี้ติดโปรเจ็ค จบ   ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่  ส่วนเรื่องรถ  เหมือนตามความฝันอยู่นะ
แต่ความฝันมันช่างโหดร้าย 5555+ ทำหมดแล้วไม่เป็นดั่งฝัน เหมือนอยากตื่นขึ้นมาเจอกับของเดิมๆดีกว่า 

Hunterzero

อยากได้เรเดียลเม้า ไม่ก็นิชชินตัวลูกสูบคาร์บอนพ่วงกับจานของตัวพันซักชุดหนึ่ง 555+  แต่ดูแล้วเกินรถไปหน่อย

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

poy

อ้างจาก: BigChang เมื่อ กันยายน 06, 2013, 08:22:34 หลังเที่ยง
แกไม่จ่ายตรูก็ต้องไปจ่ายอะสิ กำ

ถูกต้องละคับ เรื่องจิงที่ไม่ต้องอาศัยจอ 555+

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

BigChang

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กันยายน 06, 2013, 07:45:27 หลังเที่ยง
อยากได้เรเดียลเม้า ไม่ก็นิชชินตัวลูกสูบคาร์บอนพ่วงกับจานของตัวพันซักชุดหนึ่ง 555+  แต่ดูแล้วเกินรถไปหน่อย
ขายตัวที่ติดวิสตู้มให้เอาไหม  >:( >:( >:( >:( >:(
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

poy

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดียามเช้า.....
แต่ละคนมีโปรแจ็ก ใหญ่.ๆกาน
สำหรับผม เดิมๆ เอาอยู่  ภ ถ้าเอาไม่อยู่  ขายทิ้งเลิกเล่นไปนานแระ..55555.
......................................................................................
อ้อ..รับทราบครับท่าน กาฝาก  ยินดีต้อนรับเสมอ...
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Mtz

Hunterzero

poy

*นักการภารโรง*..TZ..

ดียามเช้าวันอาทิตน์ ครับท่าน....
วันนี้งานแต่งหลานสาว..คงวุ่นวายอีกล่ะ....
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...