Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: gomol เมื่อ มิถุนายน 22, 2013, 10:26:56 หลังเที่ยง
ป่องตง  ผมขับมอไซค์ ที่ผมไปคนเดียวผมบ้าดีเดือดมากกว่านี้   ครับ

ใครทำอะไรลุงโกมลครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

tongzasingburi

อ้างจาก: gomol เมื่อ มิถุนายน 22, 2013, 10:17:28 หลังเที่ยง
สำหรับ บางท่าน นะครับ..ที่ผมแอดไปเปนเพื่อนทางเฟสนะคับ...แล้วไม่ตอบรับผมนะคับ...ป่องตงผม...ไม่เคยเสียจัย...
  เขารับแต่สาวๆๆครับ ;) ;)
โอนเงิน 403-628-9228 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์  นาย อิฐิพันธ์ กลิ่นแก้ว (โอนแล้วส่งPMมาว่าของชิ้นใหน)
ส่ง นาย อิฐิพันธ์ กลิ่นแก้ว 37/1 ม.3 ต.โพชนไก่ อ.บางระจัน จ.สิงห์บุรี 16130
เบอร์โทร 098-4747234 ต้อง

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Mtz

อ้างจาก: tongzasingburi เมื่อ มิถุนายน 22, 2013, 10:45:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: gomol เมื่อ มิถุนายน 22, 2013, 10:17:28 หลังเที่ยง
สำหรับ บางท่าน นะครับ..ที่ผมแอดไปเปนเพื่อนทางเฟสนะคับ...แล้วไม่ตอบรับผมนะคับ...ป่องตงผม...ไม่เคยเสียจัย...
ตามนั้น    อิอิ :( :(

อย่าคิดมากครับ เยอะแยะไปที่เป็นเพื่อนกัน ไม่จำเป็นต้องแอดเฟสกันครับ มิตรภาพในการเจอกันตัวเป็นๆสำคัญกว่า   :D โลกออนไลน์ช่างหัวมันครับ ตามนั้นพี่  :(

gomol

อ้างจาก: tongzasingburi เมื่อ มิถุนายน 22, 2013, 10:45:42 หลังเที่ยง
ฮิๆๆ

gomol

อ้างจาก: Mtz เมื่อ มิถุนายน 22, 2013, 10:52:47 หลังเที่ยง
  เขารับแต่สาวๆๆครับ ;) ;)    k"""""เข้าจัยไม่ยาก...สำหรับ  เพื่อน ....
ตามนั้น    อิอิ :( :(

อย่าคิดมากครับ เยอะแยะไปที่เป็นเพื่อนกัน ไม่จำเป็นต้องแอดเฟสกันครับ มิตรภาพในการเจอกันตัวเป็นๆสำคัญกว่า   :D โลกออนไลน์ช่างหัวมันครับ ตามนั้นพี่  :(

gomol

Hunterzero

อ้างจาก: gomol เมื่อ มิถุนายน 22, 2013, 10:58:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มิถุนายน 22, 2013, 10:49:59 หลังเที่ยง
เป็นอ่าไรหรอครับลุง
ฮ่าๆๆๆ  อารมณ์ของวัยรุ่นกลับมาอีกครั้งง

;) ;)

poy

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

poy

*นักการภารโรง*..TZ..

ดียามเช้า วันที่ 24  ครับ..........
สนุกมั๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ขอบอก........
คนที่ไม่ได้ไป  คงจะเสียดายแย่..55555+

@มัด  เปิดเพลงถูกใจลุงมากๆๆ......
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

ผมหา18  ฝน ไม่ได้อ่า   อันที่ฟังประจำโดนลิขสิทธิ์ไปแล้ว

Vilator

ทริปหน้าขอ  ครบๆๆคนหน่อยนะ  ไปยะลา แว๊นเที่ยวบ้านพี่พจกันดีกว่า  ไปกลับคงหมดกันเกือบหมื่นแน่  ฮ่าๆๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Vilator

อ้างจาก: Nont_TZ เมื่อ มิถุนายน 20, 2013, 01:47:50 หลังเที่ยง
หวัดดีคับ ชื่อ Nont คับ ผมมี TZR ปี 93 ขับใช้งานอยู่ในกรุงเทพจนเครื่องพังตอนปี 07 จอดเป็นซากอยู่ที่บ้านมา 5 ปีกว่าแล้วยังไม่ได้ซ่อมเลย ขับแต่รถยนต์ ลูกเริ่มโต พาปั่นจักรยานไม่ไหวเลยซื้อ Fino มาขับ อารมณ์สองล้อเข้าสิงห์เลย หันไปมอง TZ คู่ชีพไวหนุ่ม จะขายก็เสียได้ เจ็บมาเยอะก็คันนี้
   รอซ่อมก่อนเพื่อออกทริปโดยเฉพาะ สวยแล้วมาโชว์ให้ดูนะคับ

ทริปหน้าถ้าสนใจเรียนเชิญสมาชิกใหม่ทุกท่านพบปะสังสรรค์  แลกเปลี่ยนความรู้ เร็วๆนี้ในกทม คงนัดพูดคุยกันเล่นๆขำที่ ปั๊ม ปตท หน้า ม หอการค้า  หรือจะให้หนุกหนานก็นั่งแม็คกันเลย กินอร่อย คุยสนุก  อ้อที่สำคัญร่วมทริป อย่าถือสาเอาเรื่องคนแก่น๊าาาา
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Hunterzero