Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

poy

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

maxybobby

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Vilator

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มิถุนายน 18, 2013, 06:15:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vilator เมื่อ มิถุนายน 18, 2013, 02:40:01 หลังเที่ยง
ผมเคยผสมถังก็วิ่งดีครับ เหนียวขึ้นเขาไม่ติด  แต่ถ้าผสมมาก หัวเทียนจะบอด และคาร์บูจะตันเอาน๊าาา
ลูกไม่ติดครับผมรับประกัน...แต่พี่เค้าครัชพังครับ 555

ก็รถมันไม่มีแรง  สงสัยต้องบอกช่างกิ๊ก ขอเติมไดเดียวสูตรลื่น ขี่สบาย   ฮ่าๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มิถุนายน 19, 2013, 09:46:42 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ มิถุนายน 18, 2013, 06:15:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vilator เมื่อ มิถุนายน 18, 2013, 02:40:01 หลังเที่ยง
ผมเคยผสมถังก็วิ่งดีครับ เหนียวขึ้นเขาไม่ติด  แต่ถ้าผสมมาก หัวเทียนจะบอด และคาร์บูจะตันเอาน๊าาา
ลูกไม่ติดครับผมรับประกัน...แต่พี่เค้าครัชพังครับ 555

ก็รถมันไม่มีแรง  สงสัยต้องบอกช่างกิ๊ก ขอเติมไดเดียวสูตรลื่น ขี่สบาย   ฮ่าๆๆๆๆ
จัดไป  จะได้ขี่สบาย....
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

นักบิดชนบท

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มิถุนายน 19, 2013, 09:46:42 ก่อนเที่ยง
ผมเคยผสมถังก็วิ่งดีครับ เหนียวขึ้นเขาไม่ติด  แต่ถ้าผสมมาก หัวเทียนจะบอด และคาร์บูจะตันเอาน๊าาา

ก็รถมันไม่มีแรง  สงสัยต้องบอกช่างกิ๊ก ขอเติมไดเดียวสูตรลื่น ขี่สบาย   ฮ่าๆๆๆๆ
ลื่นตูด ขี่สบายครับ 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

สุดยอด

poy

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

เมื่อวาน เข้าไปที่ห้องสมุดของโรงเรียน...
เกิดอาการ..งง.....และตกใจมาก.......
ถามตัวเองว่าเราเข้าห้องผิดป่าวหว้า.....
มองไปรอบห้อง..ไม่เห็นมีสมุดสักเล่ม.....
เห็นแต่ชั้นหนังสือ....กรรม....*--*
แล้วตั้งชื่อได้ไง..ว่าห้องสมุด....กรรม..*--*

Nont_TZ

หวัดดีคับ ชื่อ Nont คับ ผมมี TZR ปี 93 ขับใช้งานอยู่ในกรุงเทพจนเครื่องพังตอนปี 07 จอดเป็นซากอยู่ที่บ้านมา 5 ปีกว่าแล้วยังไม่ได้ซ่อมเลย ขับแต่รถยนต์ ลูกเริ่มโต พาปั่นจักรยานไม่ไหวเลยซื้อ Fino มาขับ อารมณ์สองล้อเข้าสิงห์เลย หันไปมอง TZ คู่ชีพไวหนุ่ม จะขายก็เสียได้ เจ็บมาเยอะก็คันนี้
   รอซ่อมก่อนเพื่อออกทริปโดยเฉพาะ สวยแล้วมาโชว์ให้ดูนะคับ

ใหม่จังพ่อ มีหนูอ่ะป่ะ

maxybobby

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

ิิboy khon kaen

ผมจะเอา tzm 150 ไปฟัดกับ cbr 250 ไหวไหมครับ ระยะทาง 1 กม. (ความแรงไม่ห่วงครับห่วงความเก่า 5555)
นายฐิติกูล สิทธิเกษร (บอย)  จ.ขอนแก่น 083-3558750 ธ.ไทยพาณิชย์  เลขที่บัญชี 729 2 236508

นักบิดชนบท

gomol

ห้องน้ำชาย....ไมชอบเจาะรู......กันหว่าาาาาา

OZA