Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ เมษายน 18, 2013, 01:30:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ เมษายน 18, 2013, 10:16:16 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ เมษายน 18, 2013, 08:14:40 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับทุกท่าน...พึ่งออกจากที่ทำงาน
กำลังตัดสินใจ ว่าจะเปลื่ยนแนวดีไหม

เปลี่ยนแนวไหนอีกละลุง

เปลี่ยนจากชอบผู้หญิงเป็นผู้ชาย
ท่าจะจริง..55555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

@@TaJung@@

อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ เมษายน 18, 2013, 08:14:40 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับทุกท่าน...พึ่งออกจากที่ทำงาน
กำลังตัดสินใจ ว่าจะเปลื่ยนแนวดีไหม

จะเปลี่ยนแนว  ถ้าพร้อมก็เปลี่ยนเลยลุง....รัหหญิงๆไม่รัก  หันมารักน้องมัด  จัดเต็มเลย....เข้าแก๊งค์ขุดทองกัน....
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

Hunterzero

ไฟหน้าหลังดับแงๆๆๆๆ  ได้รื้อชุดสายไฟใหม่อีกซะแล้ว

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ เมษายน 18, 2013, 08:27:18 หลังเที่ยง
ไฟหน้าหลังดับแงๆๆๆๆ  ได้รื้อชุดสายไฟใหม่อีกซะแล้ว
พอจะได้รถใหม่ ของเก่ามันก็งอแงยังงี้ล่ะ...ก่อนขี่จุดธูปเรียกขวัญรถก่อน
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ เมษายน 18, 2013, 08:33:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ เมษายน 18, 2013, 08:27:18 หลังเที่ยง
พอจะได้รถใหม่ ของเก่ามันก็งอแงยังงี้ล่ะ...ก่อนขี่จุดธูปเรียกขวัญรถก่อน

555555+

Hunterzero

เดี๋ยวราดน้ำมันส่งแซร่ดดดดลูกรัก ดันงอล  ดีนะไม่งอลตอนเมาแล้วขี่กลับ   โด่สงสัยน้อยใจเมื่อวานมึนๆ จอดใส่หมวกกลางทางเปลี่ยวๆยังบ่นเอ้
รถตรูก็ไฟสว่างนิหว่าใครบอกฟะแพ้เทน่าในซอยเดี๋ยวถ่ายคลิปให้ดูซะเลย  555+  ขี่เข้าซอยผมลากเกียร์2 4พันรอบอ่านะสว่างดี
พอขี่กลับมาบ้านดันเงียบหาย

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ เมษายน 18, 2013, 09:10:46 หลังเที่ยง
เดี๋ยวราดน้ำมันส่งแซร่ดดดดลูกรัก ดันงอล  ดีนะไม่งอลตอนเมาแล้วขี่กลับ   โด่สงสัยน้อยใจเมื่อวานมึนๆ จอดใส่หมวกกลางทางเปลี่ยวๆยังบ่นเอ้
รถตรูก็ไฟสว่างนิหว่าใครบอกฟะแพ้เทน่าในซอยเดี๋ยวถ่ายคลิปให้ดูซะเลย  555+  ขี่เข้าซอยผมลากเกียร์2 4พันรอบอ่านะสว่างดี

มัดซี่  ใจไปไกลอีกแล้ว ว ว ว ว ว

Hunterzero

หมดแรงไงไม่รู็อ่าลุง ช่วงนี้ฟิลมันไม่ได้ 555+

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

Hunterzero

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

Hunterzero

@@TaJung@@

poy

poy

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ เมษายน 18, 2013, 10:01:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ เมษายน 18, 2013, 09:10:46 หลังเที่ยง
เดี๋ยวราดน้ำมันส่งแซร่ดดดดลูกรัก ดันงอล  ดีนะไม่งอลตอนเมาแล้วขี่กลับ   โด่สงสัยน้อยใจเมื่อวานมึนๆ จอดใส่หมวกกลางทางเปลี่ยวๆยังบ่นเอ้
รถตรูก็ไฟสว่างนิหว่าใครบอกฟะแพ้เทน่าในซอยเดี๋ยวถ่ายคลิปให้ดูซะเลย  555+  ขี่เข้าซอยผมลากเกียร์2 4พันรอบอ่านะสว่างดี

มัดซี่  ใจไปไกลอีกแล้ว ว ว ว ว ว

ใจเย็นๆน้อง ยังหนุ่มยังแน่นเดียวไฟก็กลับมา หยิกเล่นวันละนิดดด

นักบิดชนบท

ปล่อยให้มันตายไปเถอะเด็กอย่างงี้

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Vilator

อ้างจาก: BigChang เมื่อ เมษายน 16, 2013, 11:56:27 หลังเที่ยง
ขอบคุณเจ้าภาพสุรินทร์ ด้วยนะครับ ที่ต้อนรับเป็นอย่างดี แล้วจะไปเยื่อนใหม่นะครับ
ตากิจ ตรูยังแอบหนี้แม่ไปด้วยเลย

สตาร์ทรถที บุพการี กระผมก็ถามแล้วละครับท่าน ที่สำคัญบอกไม่ให้ไปด้วยนี่สิ  จะบอกว่าเข้าบ้านแล้วหมดสิทธิ์ออกไปไหนทั้งนั้น จบข่าวครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Hunterzero

สวัสดียามเช้าครับ แว๊นซ์Jrมาเรียนไม่เวริคเลย

Vilator

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ เมษายน 19, 2013, 11:05:12 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าครับ แว๊นซ์Jrมาเรียนไม่เวริคเลย

อะไรอะไร มันก็หมดใจน้อ  คนมันรอคันใหม่อยู่เนี่ย
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง