Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chan chon

อ้างจาก: Vilator เมื่อ เมษายน 19, 2013, 12:51:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ เมษายน 19, 2013, 11:05:12 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าครับ แว๊นซ์Jrมาเรียนไม่เวริคเลย

อะไรอะไร มันก็หมดใจน้อ  คนมันรอคันใหม่อยู่เนี่ย
ถูกต้องนะคับบบบบบบ 

@@TaJung@@

เวลาเปลี่ยน............................

ใจคนเปลี่ยน..........................

ช่างปะไร  ใจหนอใจคน..............

เคยขี่อยู่..............................

ลองคิดดู.............................

จะรู้ต้องเปลี่ยนไหมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม.........โย่ว....
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

supermay

สอบถามเรื่อง โซ่ สเตอร์ หน่อยครับ ว่า TZRR เดิมๆมันใช้เท่าไหร่ครับ และก้อ โครงหน้ากากมันเบี้ยว มันจะดัดยากไหมครับ หรือว่า หาซื้อใหม่ง่ายกว่าครับ

มันเป็นเรื่องปกติไหมครับ ตอนออกตัว เหมือนจะวูบๆอืดๆ อ่ะครับ ขอบคุณครับ

นักบิดชนบท

อ้างจาก: supermay เมื่อ เมษายน 19, 2013, 05:48:07 หลังเที่ยง
สอบถามเรื่อง โซ่ สเตอร์ หน่อยครับ ว่า TZRR เดิมๆมันใช้เท่าไหร่ครับ และก้อ โครงหน้ากากมันเบี้ยว มันจะดัดยากไหมครับ หรือว่า หาซื้อใหม่ง่ายกว่าครับ

มันเป็นเรื่องปกติไหมครับ ตอนออกตัว เหมือนจะวูบๆอืดๆ อ่ะครับ ขอบคุณครับ
ท่านจูงตอบเค้าหน่อยครับ...ฝ่ายช่างห้องยามาฮ่า

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: supermay เมื่อ เมษายน 19, 2013, 05:48:07 หลังเที่ยง

เดิมติดรถ 15/47 ครับ...
หน้ากาก  ก็ดัดที่โคร้งเหล็กยึดหน้ากากครับ..
ค่อยๆดัด และใส่หน้ากากวัด ดัดไปเช็ดไป เดี๋ยวก็ได้...
ออกต้ววูบ  ขั้นแรกลองล้างคาบูร์ก่อนนะครับ แล้วค่อยมาว่ากันใหม่ถ้าไม่หาย...555 
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

นักบิดชนบท

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ เมษายน 19, 2013, 06:54:11 หลังเที่ยง

เดิมติดรถ 15/47 ครับ...
หน้ากาก  ก็ดัดที่โคร้งเหล็กยึดหน้ากากครับ..
ค่อยๆดัด และใส่หน้ากากวัด ดัดไปเช็ดไป เดี๋ยวก็ได้...
ออกต้ววูบ  ขั้นแรกลองล้างคาบูร์ก่อนนะครับ แล้วค่อยมาว่ากันใหม่ถ้าไม่หาย...555 

ครับลุงแดงสายสามตอบให้แล้ว มือทำรถมือสองของกลุ่มครับ เพราะรถมือหนึ่งไม่มีใครเอามาให้ทำครับ
เค้ารับทำแต่รถเน่า กับมาเป็นรถเทพครับ 555

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

supermay

คันนี้เป็นคันที่2 ที่ได้ขี่ คันแรก จี๊ดจ๊าดมากๆครับ เวลา ซัด เสียงช่างไพเราะเสนาะหูจริงๆครับ แต่ว่าคันนี้ เสียงท่อ เงียบๆ และออกตัวอืดๆแถมเหมือนจะวูบ ก้อเลย สงสัยครับ 555

นักบิดชนบท

อ้างจาก: supermay เมื่อ เมษายน 19, 2013, 07:02:16 หลังเที่ยง
คันนี้เป็นคันที่2 ที่ได้ขี่ คันแรก จี๊ดจ๊าดมากๆครับ เวลา ซัด เสียงช่างไพเราะเสนาะหูจริงๆครับ แต่ว่าคันนี้ เสียงท่อ เงียบๆ และออกตัวอืดๆแถมเหมือนจะวูบ ก้อเลย สงสัยครับ 555
ก็ลองให้ถึงมือลุงแดงสิครับ รับประกัน ต้องหาเบรคใส่ใหม่ครับ 555

supermay

ปกติ เข็มล็อคคาร์บู อยู่ที่ล็อคที่เท่าไหร่ครับ สกรูอากาศกี่รอบครับ ใส่กรองเดิมครับ

แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

~{ Eak_ThaPra }~

ตอนนี้ผมมีชุดวาล์ว TZM รุ่นท่อนเีดียว แท้ๆ มีไม่กี่ชุด

ใครสนใจรีบจับจองนะครับ พี่ ๆ  ชุดละ 1500 กำไรไม่เอา ย้ำนะครับ ???

ล๊อตที่แล้วได้มาถูก ก็ขายถูกๆไป ล๊อตนี้ได้มาแรงก็ไปตามราคานั้นนะครับ

ของ TZR มีแต่แกนวาล์ว เป็นรุ่นสองท่อน   เอาไปเลยแบบชิวๆหมดปัญหาวาล์วหลวม 500
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

poy

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

OZA

สวัสดีครับทุกๆท่าน  วันนี้ไปเที่ยวที่ใหนกันบ้างครับ

supermay

เด๋วหาเวลาว่างล้างรถก่อนครับ สั่งชุดโซ่สเตอร์ไปใหม่แล้ว บังไมล์เทียมดำ กำลังหายาง กับล้อเพิ่มเติมครับ เด๋วใกล้ๆเสร็จจะมาอวดโฉมขี้เหร่ๆก่อนครับ 555

@@TaJung@@

โกปิโก้ วิ่งอืดแท้น๊อ........ฮ่าๆๆๆๆๆ  ไม่แรง  แต่วิ่งเรื่อยๆ  สรุปวันนี้ แบ๊งค์พัน ปลิวไปแล้ว  เปลี่ยนยางใน 2 เส้น กับยางนอกหลัง 1 เส้น  ยางหน้าเอาของยี่ห้อ น.มหาปะลัยใส่ไปก่อน  หมดตูดแล้ว....
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

สุดยอด

ไม่ได้เข้าเวปซะหลายวัน....ได้ข่าวว่าใครโดนแบนนะ ::) ::) ::)

gomol

ก้อจัยมานร๊ากกกกกกกกกกกก.....คันแรกที่เห็นแล้วโดน....nsr...ตัวเเรก....ในวัยหนุ่ม....2529""ประมานนี้ตัวที่  2  tzr  แต่ทีเเซดขี่แร้วไม่...โดน...ทุุกวันนี้....ไฟกลมเท่านั้น...ขอท้าทุกสำนัก.....ฮ่าๆๆๆๆๆ

gomol

แค่.....หมดปลอก....ทุุกๆๆครั้งทีขึ้นคร่อม