Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poy

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: who rich เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2013, 03:17:45 ก่อนเที่ยง
คับผม แทนคับอยู่โพธิ์แจ้คับ
ยินดีต้อนรับครับ   เอาม้าไปเขย่า +1 ต้ว เป็นการต้อนรับ
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Hunterzero

ลองตัดต่อเล่นเดี๋ยว จะทำใส่เอฟเฟ็คแล้วค่อยอัพแก้อีกรอบครับ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

ctongxer

ฝากตัวด้วยครับ....ขับTZM ครับ...กำแพงเพชร แนะนำด้วยนะครับมือใหม่ :D
เพื่อนร่วมทาง....
0829448309 ซี

chann30

ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

สวัสดี ชาว ยามาฮ่าทุกท่านครับ  ยินดีต้อนรับ เพื่อนเก่า เพื่อนใหม่ ทุกท่านครับ...
มัด มันดูไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไรนะ..ต้องอาศัยหยุดภาพดู และ ทำความเข้าใจกับมัน ถึงจะพอเดาว่าใครเป็นใคร.... :( :( :(
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

Hunterzero

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2013, 03:48:47 หลังเที่ยง
สวัสดี ชาว ยามาฮ่าทุกท่านครับ  ยินดีต้อนรับ เพื่อนเก่า เพื่อนใหม่ ทุกท่านครับ...
มัด มันดูไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไรนะ..ต้องอาศัยหยุดภาพดู และ ทำความเข้าใจกับมัน ถึงจะพอเดาว่าใครเป็นใคร.... :( :( :(
กล้องมันตามราคาครับ แถมมีช่วงที่มันหล่นอีกเอาไปดูเล่นๆละกันนะลุง 

:( :( :( :( :( :(
คุณภาพตามราคา  ...รับทราบครับผม...

OZA

สวัสดีชาวยามฮ่า..ยามเย็น โทษทีครับคอมฯที่บ้านเสีย เพิ่มจะซ่อมเสร็จ

poy

เข้ามาฝากเนื้อฝากตัวหลานคนนี้กับลุงๆทุกท่านคับ
วันนี้พาน้องๆไปนั่งเล่นที่ทะเลมานานๆขับรถมอไซร์ไกลๆเหนื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Mtz

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2013, 09:31:17 ก่อนเที่ยง

ลองตัดต่อเล่นเดี๋ยว จะทำใส่เอฟเฟ็คแล้วค่อยอัพแก้อีกรอบครับ
น่ากลัวอะ นาทีที่13.18  ท้ายCBR มีไส้แซง หุหุ  ป๊าด น้องเอ๊ย มีการไปถามสะอาดอีกว่า  "หวาดเสียวไหม" อิอิ จะเล่นตูดซะอาดซะแล้วไง :-\

นาทีที่17.21 ก็เกือบจะจวกกันแว๊ว น่ากัวๆ ขี่ใกล้กันเกิน  น่ากลัวๆ (แอบเห็นตาลุงจุงจะสอยตูดพี่วิทจนต้องหักรถออก ลุงนัทเหวอเลยเบรค เจ้ามัดจะล่อถ่วดำลุงนัทเข้าให้  อิอิ ลุงนัทเกือบเสียเอกราชแล้วไง  :o

นาทีที่20.02-20.11 เพิ่งเคยเห็นตัวเองเข้าโค้งวุ้ย อิอิ  ฝีมือยังอ่อนอยู่เลย เข่าไม่เช็ดพื้น มีแต่ท่าหูเช็ดพื้นแทน   :-*

นาทีที่24.00  ลุงแดงมีชี้ให้สัญญาณมือด้วย "เฮ๊ยๆๆ มัดเอ๊ย ลุงเห็นแบ๊งพันตกอยู่ทางขวามือ" อิอิ ;)

นาทีเกือบสุดท้าย เจอกุ๊กๆ Bracking เข้าไป เงิีบครับ พ่ออยากจะเบรคกก็เบรคเลี้ยวแวะหาสาวๆเลย แฮะๆๆ :)

Hunterzero

อ้างจาก: Mtz เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2013, 09:43:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2013, 09:31:17 ก่อนเที่ยง

น่ากลัวอะ นาทีที่13.18  ท้ายCBR มีไส้แซง หุหุ  ป๊าด น้องเอ๊ย มีการไปถามสะอาดอีกว่า  "หวาดเสียวไหม" อิอิ จะเล่นตูดซะอาดซะแล้วไง :-\

นาทีที่17.21 ก็เกือบจะจวกกันแว๊ว น่ากัวๆ ขี่ใกล้กันเกิน  น่ากลัวๆ (แอบเห็นตาลุงจุงจะสอยตูดพี่วิทจนต้องหักรถออก ลุงนัทเหวอเลยเบรค เจ้ามัดจะล่อถ่วดำลุงนัทเข้าให้  อิอิ ลุงนัทเกือบเสียเอกราชแล้วไง  :o

นาทีที่20.02-20.11 เพิ่งเคยเห็นตัวเองเข้าโค้งวุ้ย อิอิ  ฝีมือยังอ่อนอยู่เลย เข่าไม่เช็ดพื้น มีแต่ท่าหูเช็ดพื้นแทน   :-*

นาทีที่24.00  ลุงแดงมีชี้ให้สัญญาณมือด้วย "เฮ๊ยๆๆ มัดเอ๊ย ลุงเห็นแบ๊งพันตกอยู่ทางขวามือ" อิอิ ;)

นาทีเกือบสุดท้าย เจอกุ๊กๆ Bracking เข้าไป เงิีบครับ พ่ออยากจะเบรคกก็เบรคเลี้ยวแวะหาสาวๆเลย แฮะๆๆ :)

วาล์วมันเปิดดิ พอพ้นปุ้บเอาไม่อยู่จริงถ้าพับก็น่าจะแค่บานละมั่งแต่ตกใจ มองหน้าก็แผงกั้นพอดี เกินไปก็นั้นแหลครับ เหวชัดๆ

Military

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

chann30

อ้างจาก: Military เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2013, 09:52:03 หลังเที่ยง
แอบมา ดม
+1 ที่แอบมาดมครับ ^___________^ ตอนนี้พี่น้องชาวโคราชเริ่มปั้น TZR กัน หลังจากที่บูม NPRO-ZX จนเกลื่อน 555  แล้วเจอกันครับพี่น้อง
ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

zzmkanzz

43 ม.1 ต.สระกระโจม อ.ดอนเจดีย์ จ.สุพรรณบุรี

poy

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

~{ Eak_ThaPra }~

ได้กางเกงในสาวอ้วนมาอันนึงมีใคร เอาบ้าง
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2