Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mtz

Hunterzero

เริ่มเหมือนZZR1200 เข้าไปซะแล้วเซอปิโก้  สปอร์ตทัวริ่งรุ่นพี่ 

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

poy

Peek2TZ

ช่วงนี้ หน้าไม่ค่อยขยับเลย 555 ซุ่มทำรถกันเน่เลย
เซงจัด วันเสาร์ต้องตื่นแต่เช้่ามาส่งแฟนที่สายไหม คุมสอบ โอเนต
จะสอบอะไรกัน นักหนา สงสารเด็กมัน
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: Mtz เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 10:37:43 หลังเที่ยง
เข้ามาดู "อย่ามาฮา" ของลุงแดง
เดี๋ยวนี้ไม่สนเจ้าหนูแดงแล้วใช่ป่ะลุง
เอามาระเบิดดีไหม  ผมว่าง.
จะรื้อและขายในเวปให้
ถือว่าเป็นการช่วยๆกันไป ไม่ต้องเกรงใจ...
ระเบิดเมื่อไรก้อบอกมาแล้วกัน...
สงสารมันเจ้าหนูแดง  เจ้าของได้ใหม่ลืมของเก่า
ตกกระป๋องแล้วนะ เจ้าหนูแดง,,55555
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

IVORY150

ฮ่าๆ   เจ้าหนูแดง

ลุงแดงเอาไปดูแลต่อสิครับ

555555++
ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

Mtz

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 12:15:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Mtz เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 10:37:43 หลังเที่ยง
เดี๋ยวนี้ไม่สนเจ้าหนูแดงแล้วใช่ป่ะลุง
ถือว่าเป็นการช่วยๆกันไป ไม่ต้องเกรงใจ...
ระเบิดเมื่อไรก้อบอกมาแล้วกัน...
สงสารมันเจ้าหนูแดง  เจ้าของได้ใหม่ลืมของเก่า
ตกกระป๋องแล้วนะ เจ้าหนูแดง,,55555

กำ สนใจซิครับลุง ได้แต่มอง เพราะยังไม่มีตังเอาไปทำสีใหม่ สภาพสีตอนนี้แย่มากเลย ไม่อยากให้ใตเห็นตอนที่มันแย่ๆอยู่ เอาไว้ออกงานทีเดียวตอนหล่อๆเลย อิอิ

Hunterzero

รื้อมาทำแล้วก็เศร้าเสียงก็ดังเหมือนเดิมเก็บเงินซื้อลูกคว้านใหม่ดีกว่าแฮะ

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 06:19:33 หลังเที่ยง
รื้อมาทำแล้วก็เศร้าเสียงก็ดังเหมือนเดิมเก็บเงินซื้อลูกคว้านใหม่ดีกว่าแฮะ
กรรม...ใจร้อนจังเน้อ พ่อวัยรุ่น.....
วันนี้ ทำเครื่องติดแล้ว  ลองขับดู..งานเข้า 
แผงคอคต...กรรม...งานงอกครับท่าน.... :-* :-* :-*
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

@@TaJung@@

อ้างจาก: Mtz เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 05:50:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 12:15:50 หลังเที่ยง

กำ สนใจซิครับลุง ได้แต่มอง เพราะยังไม่มีตังเอาไปทำสีใหม่ สภาพสีตอนนี้แย่มากเลย ไม่อยากให้ใตเห็นตอนที่มันแย่ๆอยู่ เอาไว้ออกงานทีเดียวตอนหล่อๆเลย อิอิ
xป่ะผุโครงด้วยเด้อ  หรือจะเอาโครงบ้านลุงแดงก็ได้  เห็นบอกว่ามีอยู่
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

Hunterzero

จัดลูกให้ผมหน่อยครับลุงแดง   พ่ออนุญาติ เต็มที่ละ เพราะติดเครื่องพ่อมาฟังบอก   คว้านเถอะ  หนวกหู

@@TaJung@@

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 08:26:05 หลังเที่ยง
จัดลูกให้ผมหน่อยครับลุงแดง   พ่ออนุญาติ เต็มที่ละ เพราะติดเครื่องพ่อมาฟังบอก   คว้านเถอะ  หนวกหู
นึกว่าพ่อบอกให้ขายเถอะ  แล้วเดี๋ยวจัดนินจาให้ อิอิอิ

Hunterzero

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 08:49:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 08:26:05 หลังเที่ยง
นึกว่าพ่อบอกให้ขายเถอะ  แล้วเดี๋ยวจัดนินจาให้ อิอิอิ
สาธุๆๆๆๆๆ รำแก้บนเองเลยถ้าป๋าพูดแบบนั้นอ่าาาาาาา
เมื่อวานโดนจุดไฟโดยพี่เอ็มทำรถเล็กลงสนามไปมาๆคิดไปคิดมา ใช้เงินเยอะแฮะ  เอาเงินไปออกนินจาแล้วเอาTZMทำลงสนามดีกว่า

Vilator

ท่อของลุง  ทำไมไส้มันรูเยอะ  แล้วรูน้อยดีกว่า หรือแย่กว่าครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

อ้างจาก: Vilator เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 10:04:16 หลังเที่ยง
ท่อของลุง  ทำไมไส้มันรูเยอะ  แล้วรูน้อยดีกว่า หรือแย่กว่าครับ
รูเยอะจะทำให้เสียงเงียบขึ้น  รูน้อยดังไป 8 บ้านครับท่าน...
อย่างที่ผมแว้นให้ท่านชม ที่สะพานพระนั่งเกล้า ยังจำได้ไหมละ..55555

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

chann30

สมาชิกน้องไหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^__________________^
ชีวิตที่มีความสุข มันเต็มไปด้วยประสปการณ์และก็ความทรงจำครับ

ชาญณรงค์ พิมละมาศ

ธ.กสิกรไทย หมายเลขบัญชี 3722-566-458 ติดต่อ* 080-795-3738 ชาญญ โคราช

who rich