Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

สุดยอด

แวะมาหวัดดี...นั่งดูบอลคนเดียวเหงาจัง

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

OZA

สวัสดียามเช่นกันกันครับ..ทุกๆท่าน

@@TaJung@@

โคตรเบื่อเลย  แม่งใช้เครื่องกันยังไงวะ  แรงคนหรือแรงควายกันแน่ PRINTER พังอีกแล้ว  เวร!!!!
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

IVORY150

ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Vilator

ท่านสุดยอด    สภาพอาโออิ  ยังอาย  นี้มันเป็นไงเหรอครับ  พอดีผมไม่เคยขี่ TZR แต่เคยคิดอยากจะขี่อาโออิครับ    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

siam44

สวัสดีครับ ผมเอ็ม อายุ20 ครับเพึ่งเล่นครับ ขับ TZR !

Hunterzero

ลูกติดไปอีกแย้ว 5555+ลากยาวจัดพอผ่อนเผลอปิดคันเร่งหมด  ติดเลย   ขากลับแช่120 เลนกลางสายเอเชียแทบวูบเสียวมากกกกก(กลัวติดอีกรอบแล้วจะงามไส้)

Vilator

ตามัด  ผสมถังอะป่าว   ลากเท่าไหร่หว่าสำหรับเสื้อปลอก   พี่จะได้จำไว้ว่า  อย่าห้าววววว   ฮ่าๆๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

Hunterzero

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 27, 2013, 08:15:12 หลังเที่ยง
ตามัด  ผสมถังอะป่าว   ลากเท่าไหร่หว่าสำหรับเสื้อปลอก   พี่จะได้จำไว้ว่า  อย่าห้าววววว   ฮ่าๆๆๆๆๆ
ลืมผสมอ่าดิ  บอกตรงๆคือ พี่ในกลุ่มบอกจะไปสิงห์อยากลองยืนพื้น7พัน มัดก็บอกโอเค แต่เสื้อที่ใส่ก็เป็นเสื้อปลอกของลุงกิ๊กไง ยังไม่เคยแช่ขนาดนั้น
ถ้าเสื้อไม่ปลอกนะ 8.5พันแช่ยังสบายๆ   พอจะขี่เข้านครสวรรค์ทางบ้านมัดจะมีทางตรงอย่างเดียวเกือบ4โลอ่า เลยลองแช่ดู 8พันกว่าละมั่ง พอช่วง
ผ่อนนั้นแหละแกร็กกกไปเลยแต่ไม่ใช่ว่าล้อล้อคนะครับกำครัททันแล้วก็กระตูกขี่ต่อ 5555 เสียงเลยดังช่วงต้นๆเลยแต่รอบกลางสูงยังปกติอยู่

เดี๋ยวลองถอดดูถ้ารอยไม่เยอะ ลูกแหวนไม่เป็ฯไรก็ขัดกระดาษทรายเอา ถ้าไม่ไหวเก็บเงิน ซื้อลูก.25ใส่

แต่รอบนี้โครตดีใจไมล์เวอซีสขึ้น78-79  ของเราขึ้น83-85   ไมล์ZMเราก็พอแข็งอยู่อย่างน้อยก็แข็งกว่าสายเทพละกัน 555+

อ้างจาก: siam44 เมื่อ มกราคม 27, 2013, 07:09:39 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ผมเอ็ม อายุ20 ครับเพึ่งเล่นครับ ขับ TZR !
ยินดีต้อนรับ คุณ เอ็ม..TZR  (+ 1 แรงม้าเป็นการต้อนรับ)....เอาไว้แว้น...

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 27, 2013, 01:55:54 หลังเที่ยง
ท่านสุดยอด    สภาพอาโออิ  ยังอาย  นี้มันเป็นไงเหรอครับ  พอดีผมไม่เคยขี่ TZR แต่เคยคิดอยากจะขี่อาโออิครับ    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันครับ  ท่านสุดยอด  ช่วยอธิบายหน่อยจิ...

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ มกราคม 27, 2013, 09:06:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 27, 2013, 08:15:12 หลังเที่ยง
ตามัด  ผสมถังอะป่าว   ลากเท่าไหร่หว่าสำหรับเสื้อปลอก   พี่จะได้จำไว้ว่า  อย่าห้าววววว   ฮ่าๆๆๆๆๆ
ลืมผสมอ่าดิ  บอกตรงๆคือ พี่ในกลุ่มบอกจะไปสิงห์อยากลองยืนพื้น7พัน มัดก็บอกโอเค แต่เสื้อที่ใส่ก็เป็นเสื้อปลอกของลุงกิ๊กไง ยังไม่เคยแช่ขนาดนั้น
ถ้าเสื้อไม่ปลอกนะ 8.5พันแช่ยังสบายๆ   พอจะขี่เข้านครสวรรค์ทางบ้านมัดจะมีทางตรงอย่างเดียวเกือบ4โลอ่า เลยลองแช่ดู 8พันกว่าละมั่ง พอช่วง
ผ่อนนั้นแหละแกร็กกกไปเลยแต่ไม่ใช่ว่าล้อล้อคนะครับกำครัททันแล้วก็กระตูกขี่ต่อ 5555 เสียงเลยดังช่วงต้นๆเลยแต่รอบกลางสูงยังปกติอยู่

เดี๋ยวลองถอดดูถ้ารอยไม่เยอะ ลูกแหวนไม่เป็ฯไรก็ขัดกระดาษทรายเอา ถ้าไม่ไหวเก็บเงิน ซื้อลูก.25ใส่

แต่รอบนี้โครตดีใจไมล์เวอซีสขึ้น78-79  ของเราขึ้น83-85   ไมล์ZMเราก็พอแข็งอยู่อย่างน้อยก็แข็งกว่าสายเทพละกัน 555+
ห้าว..มาอีกคนละ  จะรีบซัดไปใย  สงสัยน้องเราจะลืมตัว  รถที่ใช้เสื้อปอก ต้องรันอินอย่างน้อย 700-1000 โล และไม่ควรแช่ยาวเป็นอย่างยิ่ง..
อย่าลืมสิครับ ปอกนอกโรงงาน กับ ปอกโรงงาน คุณสมบัติของปอก ไม่เท่ากันแน่นอน...ควรจะรันอินให้ได้ก่อน  และ ควรผสมถังไม่เช่นนั้น จะเป็นอย่างที่เห็น..555555+

สวัสดีเช้าวันจันทร์ ที่น่าเบื่อ......
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

@@TaJung@@

แดงไส้แตกทุกคัน  ต้องเปลี่ยนมาใช้สีน้ำเงิน    เป็นน้ำเงินอินดี้  อิอิอิ
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

น้ำเงิน..ก็ไส้แตกมาแล้ว มิใช่หรือ..5555+
บางน้ำเปรียว-ลาดกระบัง จัดให้.....ไส้แตก...

@@TaJung@@

Hunterzero

5555+ ช่ายเลย  ไม่ได้ติดแรงอ่า ผ่อนแล้วติดชิลๆ    สีน้ำเงินผมไม่ถูกโฉลกครับ  สีแดงถึงจะเกิดอุบัติเหตุก็ล้มเองหมดแต่สีน้ำเงินโดนชนเลย
เข็ดด  แต่ถ้าสีฟ้าไม่มีอะไรนะดรีมของแม่ มัดขี่บ่อยๆก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

maxybobby

อีดำผม  ตอนนี้ลาออกจาก วงการ  ใส้แตกแล้ว

ไม่ได้ใส้แตกมานานแล้ว

ฟิ้วววววววว

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

อ้างจาก: maxybobby เมื่อ มกราคม 28, 2013, 02:03:51 หลังเที่ยง
อีดำผม  ตอนนี้ลาออกจาก วงการ  ใส้แตกแล้ว

ไม่ได้ใส้แตกมานานแล้ว

ฟิ้วววววววว
ดีใจด้วยครับท่าน......

siam44

ขอความรู้หน่อยนะครับ พอดีสายวาล์วรถผมขาด ผมซื้อมาเปลี่ยนเอง พอเปลี่ยนแล้วมัน สตาร์ทไม่ติด อะครับ

มอเตอร์วาล์วของผมสายสีฟ้า พอบิดกุญแจแล้วมันหมุน 1 ครั้ง นี้ปกติป่าวครับ