Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

ท่านี้  เอิ่ม......เรียกว่าโก่งโค้งป่าวอ่ะ  5555+
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

OZA

งานนี้เมืองนครสวรรค์..เป็นได้แตกแน่ หากพี่แดงยกทับ TZ ไปตี

IVORY150

ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: OZA เมื่อ มกราคม 24, 2013, 11:10:15 ก่อนเที่ยง
งานนี้เมืองนครสวรรค์..เป็นได้แตกแน่ หากพี่แดงยกทับ TZ ไปตี
ขนาดนั้น กันเลยหรือ ท่านโอ..
๑ ตาจุงนี้  สงสัยไม่มีอะไรเล่น..5555
เขิลจุงเบย..ชมกันซึ่งๆหน้า  แต่ท่าน โอ๊ก หล่อกว่าครับ...
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

@@TaJung@@

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 24, 2013, 03:16:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: OZA เมื่อ มกราคม 24, 2013, 11:10:15 ก่อนเที่ยง
ขนาดนั้น กันเลยหรือ ท่านโอ..
๑ ตาจุงนี้  สงสัยไม่มีอะไรเล่น..5555
เขิลจุงเบย..ชมกันซึ่งๆหน้า  แต่ท่าน โอ๊ก หล่อกว่าครับ...
ก็ทำท่าซะประมาณว่า ให้แล้วใจสั่นจุงเบย.....สำหรับเก้ง กวาง อิอิอิ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

zzmkanzz

43 ม.1 ต.สระกระโจม อ.ดอนเจดีย์ จ.สุพรรณบุรี

maxybobby

.......

ไปทำกิจกรรมที่อุดรตั้ง อาทิตย์  พึ่งกลับมา

......

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

อ้างจาก: zzmkanzz เมื่อ มกราคม 24, 2013, 08:04:27 หลังเที่ยง

มาแอบดู
ระวังโดนจิ้มตานะครับ  ถ้ามาแอบดู..55555+
ตูดเป็ดคันนี้ ท่าทางจะแรงเอาเรื่อง  มิใช่เล่น   ...
เข้ามาคุยเล่นกันได้นะครับ  ไม่ต้องแอบ....

สุดยอด

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 24, 2013, 09:49:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: zzmkanzz เมื่อ มกราคม 24, 2013, 08:04:27 หลังเที่ยง

มาแอบดู
ระวังโดนจิ้มตานะครับ  ถ้ามาแอบดู..55555+
ตูดเป็ดคันนี้ ท่าทางจะแรงเอาเรื่อง  มิใช่เล่น   ...
เข้ามาคุยเล่นกันได้นะครับ  ไม่ต้องแอบ....

อยากได้ตูดแบบนี้จัง.... :o :o :o

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

อ้างจาก: สุดยอด เมื่อ มกราคม 24, 2013, 09:59:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 24, 2013, 09:49:05 หลังเที่ยง

มาแอบดู

อยากได้ตูดแบบนี้จัง.... :o :o :o
ซื้อสิท่าน...ของอย่างที่ว่าหาไม่ยาก...

สุดยอด

กำลังหาอยู่ครับ...แต่ยังไม่เจอของที่ชอบ ;D ;D ;D

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Mtz

หวัดดียามค่ำ เหลา สว. เกย์เฒ่า

อยากไปผาช้างศึก เหมืองปิล๊อคอีกครั้ง  

น้ำตกจ๊อกกะดิ่ง

หมู่บ้านปิล๊อค 399โค้ง

IVORY150

ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

Mtz

seilencer_TZR

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 24, 2013, 10:32:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สุดยอด เมื่อ มกราคม 24, 2013, 09:59:49 หลังเที่ยง

มาแอบดู

ซื้อสิท่าน...ของอย่างที่ว่าหาไม่ยาก...

ได้งัดเฟรมท้ายให้สูงขึ้นรึป่าวครับ ?

poy

ดียามเช้า  วันศุกร์แห่งชาติ..

รถใครหว่า เสียงเหมือนเครื่องจะพัง..55555 :( :( :(