Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poy

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 14, 2013, 08:55:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 14, 2013, 08:31:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ มกราคม 14, 2013, 06:01:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ มกราคม 14, 2013, 05:55:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ มกราคม 14, 2013, 10:00:08 ก่อนเที่ยง
ขี่ให้ได้ 7000 รอบ รถพุ่งแน่ๆ  5000 มันแค่พึ่งจะขยับเอง...

อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ มกราคม 13, 2013, 11:38:52 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับสำหรับมตรภาพบนสองล้อ มีปัญหาคุยกันเยอะเลยครับ อย่างเช่นเสียงหอนเวลาบิดรอบสูงๆ มาจากสาเหตุอะไรครับ
ไม่รู้สภาพเครื่อง  แต่เรื่องเสียงหอน ส่วนใหญ่มาจากชุดคลัทช์  รถผมทั้งหอนเบา และดังตอนเดินเบา  วิ่งใช้งานปกติดี...
รถผมก้อเคยติดอยู่ที่ 5000 รอบไม่ขึ้น บีบครัชเบิ้นๆหน่อยต่อมาก้อหายไปเองครับ พอต่อจากนั้นก้อลามมาที่ไฟหัวเทียน ก้อเลยเปลี่ยนกล่องหายเลยครับ
รถผมฟิตเครื่องมาใหม่แต่ชุดครัชไม่ได้เปลี่ยนอะไรเลย คงตามสภาพอายุการใช้งานครับ
เรื่องหอน ต้องดูด้วยตอนเรียงแผ่นเหล็กมันจะมีมาร์กให้เรียงกระจายให้ถูกต้องด้วยไม่งั้นมันก็หอน...

เอ....  มันผ่านเดือน 12 มาแล้วนี่นา มันยังหอนอีก เหรอ ลุง   ฮิๆๆๆๆๆ ไปแระ    ฟิ๊วววววววววววววววววววววววววว 
555555+ไปละ   อ่ะกลัว....

คันของผมก็หอนนะคับ ดีที่ยังไม่ถึงกับเห่าเลยยังรับได้ อิอิ

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

Hunterzero

สวิงอาร์มใกล้ได้ใส่แย้ว 5555555555+   ใส่เสร็จกินแกลบต่ออีกหลายเดือนเชียว

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Mtz

เดี่ยวตามเทศบาล มาจับเจ้าม๊ะหมา สี่ขาแถวนี้ดีกว่า หอนดีจริงๆ

poy

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: Mtz เมื่อ มกราคม 14, 2013, 11:42:52 หลังเที่ยง
เดี่ยวตามเทศบาล มาจับเจ้าม๊ะหมา สี่ขาแถวนี้ดีกว่า หอนดีจริงๆ
กำ.....ไปกันไกล...ถึงขนาดเรียกเทศบาล..5555+
สวัสดียามเช้าครับ เพื่อน.ๆ.ๆ.ๆ   ..
พักนี้ดูจะเงียบไปหน่อยนะครับ  .
หรือว่าซุ่มกันอยู่ เอ้า.ๆ ขอเสียงกันหน่อย..
พอเข้าหน้าหนาว เจี้ยวหดกันหมดหรือครับ..ถึงได้เงียบ  5555555
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Vilator

ตังหด  มากกว่าครับ   เลยไม่ได้ส่งเสียงกัน  กรอบกันเป็นแถบๆๆๆๆๆๆ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

วันนี้เสียตังค์อีกแระ  ฝากลุงเอ็มซื้อยางหน้า 800 บ. ยางอยู่ที่บ้านช่างกิ๊ก   กรรม....
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

blue_jrs

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

BigChang

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มกราคม 15, 2013, 05:32:37 หลังเที่ยง
วันนี้เสียตังค์อีกแระ  ฝากลุงเอ็มซื้อยางหน้า 800 บ. ยางอยู่ที่บ้านช่างกิ๊ก   กรรม....
เล็กน้อยน่าลุง  >:( >:( >:( >:( >:( >:(
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

TONGTZM

บรื้นนนนน เอ้ย ไม่ใช่ แว๊นนนนนน ๆ :o

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง

Vilator

รถท่านโต้ง TZM แกวางเครื่อง J ติดแก๊สครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

wasan luenloy

ไม่รู้ว่าเล่นมุขหรือของจริงเลยท่าน(เสียงหอนน่ะ)
0896434189 ต่าย zx พบพระ

นักบิดชนบท

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

wasan luenloy

0896434189 ต่าย zx พบพระ

Hunterzero

อ้างจาก: wasan luenloy เมื่อ มกราคม 15, 2013, 09:51:31 หลังเที่ยง
ไม่รู้ว่าเล่นมุขหรือของจริงเลยท่าน(เสียงหอนน่ะ)
หุหุ มีผสมไปเรื่อยครับแต่จับใจความเอาละกัน

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

IVORY150

สวัสดี ลุงแดง พี่ช้าง พี่เอ็ม พี่สะอาด  อ.วิน  พี่โกมล  ช่างกิ๊ก  และทุกๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามในห้องนี้ครับผม

คิดถึงร้านอาหารในซอยร้านช่างกิ๊ก  ถ้าหากลุงแดง และเพื่อนไปอีก ชวนผมด้วยนะครับ

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

BigChang

ร้านไฮโซเหรอ ถ้าร้านนั้นแบนไม่กิน3เดือนครับ
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

IVORY150

อ้างจาก: BigChang เมื่อ มกราคม 16, 2013, 02:07:48 ก่อนเที่ยง
ร้านไฮโซเหรอ ถ้าร้านนั้นแบนไม่กิน3เดือนครับ

เกิน 3 เดือนแล้วพี่ช้าง  555+++
ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/