Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BigChang

ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

~{ Eak_ThaPra }~

935 ช่วยท่านได้ ไปได้ทุกที่ ที่มีตัง
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Vilator

เพื่อนผมอาการหนักครับ มีกี่คัน ก็พัง
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

IVORY150

อ้างจาก: BigChang เมื่อ มกราคม 16, 2013, 07:37:18 หลังเที่ยง
อีเขียวก็ คาบูค้าง 55555

พี่ช้างอยู่แถวไหนครับ  ไกล้ๆ ราม 22 รึป่าว  ผมฝากเอา เทน่า ไปซ่อมหน่อย  ขับๆไปมันวอดดับ 

อ้างจาก: Vilator เมื่อ มกราคม 16, 2013, 08:23:25 หลังเที่ยง
เพื่อนผมอาการหนักครับ มีกี่คัน ก็พัง

สวัสดีครับ อ.วิน เป็นไงบ้างครับ สบายดีใหมครับ ไม่ได้เจอนานเลย
ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

BigChang

เทน่าขี่ไปให้ไม่ได้ ยังเจ็บอยู่อะ
ถึงมึงจะคิดว่ากูมานเลวกูก็อยู่ของกูได้กับเพื่อนด้วยใจล้วนๆโดยที่ไม่ต้องมีคนดีอย่างพวกมึง พวกกูอยู่กันได้ด้วยใจไม่ใช่ตอแหลใส่กันไปวันๆ เบื่อจริงๆเลยพวกชอบแทงข้างหลังเพื่อน

IVORY150

อ้างจาก: BigChang เมื่อ มกราคม 16, 2013, 08:45:47 หลังเที่ยง
เทน่าขี่ไปให้ไม่ได้ ยังเจ็บอยู่อะ

บอกพิกัดมาครับพี่  เด๋วผมเข็นไป 
ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

Mtz

อ้างจาก: IVORY150 เมื่อ มกราคม 16, 2013, 08:50:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: BigChang เมื่อ มกราคม 16, 2013, 08:45:47 หลังเที่ยง

บอกพิกัดมาครับพี่  เด๋วผมเข็นไป 
ใกล้ๆกันแหละมั้ง บ้านลุงช้างอยู่แถวๆโรงเรียนบดินเดชา ซอย ทีวีทันเดอร์อะ

นักบิดชนบท

ผมไม่ไปหลอกบ้านตาช้าง แค่รู้จักกันก็เสียวสันหลังอยู่แล้ว

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

poy

*นักการภารโรง*..TZ..

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ มกราคม 16, 2013, 07:44:41 หลังเที่ยง
935 ช่วยท่านได้ ไปได้ทุกที่ ที่มีตัง
ผมม่ายเข้าใจอ่ะท่านเอก  ช่วยอธิบายหน่อยครับ...
สวัสดียามเช้าตรับทุกท่าน...
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

BigChang

Hunterzero

สวัสดียามเช้าครับ  นั่งรถเมล์มาเรียนสาย พอใกล้ถึงมอพวกโทรมาบอกไม่ต้องมา่ละอ.ปล่อยแล้ว เศร้า เลย

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

@@TaJung@@

ด๊วบๆๆๆๆ  วันนี้มีงานเลี้ยงปีใหม่พนักงาน  เจือกไม่สบาย  แล้วจะเมาจับตูดสาวบิ๊กซียังไง  แว๊......
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Peek2TZ

ต่อทะเบียน เรียบร้อยโดนไปร้อยนึง งงๆ
ต่อย้อนหลังไป ปีนึง ขนส่ง อำเภอ คิด ปีละร้อย รวมเป็น 224 บาท
แต่ขนส่งจังหวัด ไม่คิด คิดแค่ค่าปรับ สองปี 16 บาท รวมเป็น 116 บาท ...

มีใครต่อปีเว้นปี แบบผมมั่งเนี่ย 555
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

BigChang

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ มกราคม 17, 2013, 10:34:54 ก่อนเที่ยง
ด๊วบๆๆๆๆ  วันนี้มีงานเลี้ยงปีใหม่พนักงาน  เจือกไม่สบาย  แล้วจะเมาจับตูดสาวบิ๊กซียังไง  แว๊......
เดียวไปจับแทนให้  >:( >:( >:( >:( >:( >:(

@@TaJung@@

อ้างจาก: Peek2TZ เมื่อ มกราคม 17, 2013, 10:39:16 ก่อนเที่ยง
ต่อทะเบียน เรียบร้อยโดนไปร้อยนึง งงๆ
ต่อย้อนหลังไป ปีนึง ขนส่ง อำเภอ คิด ปีละร้อย รวมเป็น 224 บาท
แต่ขนส่งจังหวัด ไม่คิด คิดแค่ค่าปรับ สองปี 16 บาท รวมเป็น 116 บาท ...

มีใครต่อปีเว้นปี แบบผมมั่งเนี่ย 555
ต่อปีเว้น 2 ปี 5555+
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

BigChang

~{ Eak_ThaPra }~

ได้ผ้าเบรกแท้ TZM มาหลายชุด ได้มาชุดละ 80 บาท

มีใครสนใจบ้าง

ถังมือสองงามๆ ท่อเดิมสวยๆก็มีนะ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

ไปรท์ ลูกบอส

poy

สอบถามหน่อยคับ ถ้าจะปลุกเจ้าคันนี้ ต้องใช้งบเท่าไหร่ หรือเก็บรักษาไว้เดิมๆแบบนี้ดีละคับ :( :( :(