Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RUMI

ขอเสียงชาวตรังหน่อยคับเงียบหายกันจัง   น้ำท่วมบ้านกันมั้งม้าย
89c2f3583c10f5f10e.jpg[/img][/url]

เป็นห่วง

wit66

น้ำท่วมติดเกาะแล้ว รอบนี้หนักสุด

wit66

หายไปไหนกันหมด ไปกับน้ำแล้วมั้ง 2t ตรัง

pinyo

หวัดดดีคับ ผมน้องใหม่มารายงานตัว

หยบน้ำท่วมอยุ่คับ

kumpoosak

หวัดดีครับชาวตรัง  หวัดดีครับคุณ pinyo พันพรือมั้ง นำท่วมมากเข้นได้มั้ย ฝั่งนครจมเหม็ดฉาด แต่เอารถออกมาได้ทัน เป็นห่วงครับดูแลสุขภาพครับ

Ran_Nadun

ขอให้พี่น้องชาวใต้ผ่านเหตุน้ำท่่วมไปโดยเร็ว..และปลอดภัยทุกๆท่านครับ ขอเอาใจช่วย
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

jacky

จ.ตรัง น้ำเริ่มลดเเล้ว ยกเว้นบางพื้นที่เพราะน้ำทะเลหนุนอยู่ >:(

ment2007

"ซับน้ำตา แบ่งปั่นน้ำใจ"
...............................................
สู่ภาวะคลี่คลาย ทางหัวใจ สิ่งที่หลงเหลือคือรอยช้ำ

.....................................................
มารายงานตัวคับ ผม เด็กหลังเขาคับ

รักษ์เขา รักษ์เรา รักษ์โลก ( รักษาสุขภาพด้วยคับ เพื่อนมนุษย์ทั่งผอง)

jacky

บ่าว''ment''ไปซับน้ำตา(น้ำท่วม) >:( อยู่เเถวไหน เห็น ป. ยังอยู่เต็ม hA-HA

wit66

พี่นพ-พี่เม้น ไปไหนมาเงียบกันจังผมไปซัด kr มา190 เกือบ200 สูบติด ลากยาวเกินหรอยลืม 2tตั้งต่ำเกินเลยติด
รถเสร็จแล้วรวมตัววันไหนแจ้งด้วยคร๊าบๆๆๆๆๆ

ment2007

ครับ น้องวิทย์ ขับระวังนิดคับ รถอดีต...แต่งโมเต็ม วิ่งว่านี้อีก ครับ
แต่ ข้อสำคัญลืมคับ
เราขี่เพื่ออะไร....
กลับมาทำเพื่ออะไร...
และจุดหมายเพื่ออะไร...
............................
ตัวเองคือคำตอบ คับ
......................
รักษาสุขภาพคับ

.........................................
ปล.บางครั้ง ชมรม..การเกิดขึ้น มันยังมีแง่ลบคับ เราไม่ได้เป็นบวก เสมอไป ต่างคนต่างจิตต่างใจ ร้อยพ่อพันแม่
รถมากมายกายกอง ไหลเข้ามา ทำให้เกิดการเพ่งเล่ง หรือส่อเจตตนา เราเองคงติดลบ
สิ่งที่จะทำ   ถามหัวใจ

prayna71club ( เต่า )

ทักทายชาวใต้ครับผม............ขอให้น้ำลดไวๆสู้ๆนะครับ
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

jacky

ฝนตกอีกเเล้วครับ....
สงสัยต้องลอยกระทงในวันสงกรานต์ >:(

pinyo

เบาะแส สำหรับใครที่หาอยู่
KR SSE พิกัดแยกนานอน

wit66

อ้างจาก: ment2007 เมื่อ เมษายน 05, 2011, 10:19:34 หลังเที่ยง
ครับ น้องวิทย์ ขับระวังนิดคับ รถอดีต...แต่งโมเต็ม วิ่งว่านี้อีก ครับ
แต่ ข้อสำคัญลืมคับ
เราขี่เพื่ออะไร....
กลับมาทำเพื่ออะไร...
และจุดหมายเพื่ออะไร...
............................
ตัวเองคือคำตอบ คับ
......................

.........................................
ปล.บางครั้ง ชมรม..การเกิดขึ้น มันยังมีแง่ลบคับ เราไม่ได้เป็นบวก เสมอไป ต่างคนต่างจิตต่างใจ ร้อยพ่อพันแม่
รถมากมายกายกอง ไหลเข้ามา ทำให้เกิดการเพ่งเล่ง หรือส่อเจตตนา เราเองคงติดลบ
สิ่งที่จะทำ   ถามหัวใจ
ครับไม่ใด้ขับซิ่งในเมืองหรอกครับไปสายนาโยงไปบ้านแฟน ทำรถแล้วต้องทำให้สมบูรณ์ ลองตอนถนนโล่งลองว่าความร้อนขึ้นมั้ยมีปัญหาจุดไหนบ้างจะใด้มาแก้ไข เปลี่ยนลูกแหวนแท้ใหม่โดนไปพันกว่า  ขอบคุณครับ

RUMI

เครียดจังสงการนต๊ไมไม่รู้ไปไหนคับ     เพราะปัจจัย

ment2007

หวัดดีชาวใต้คับ  มาแระ น้ำลด55+ บายดีกันนะ
น้องวิทย์ มีคับเข้ามาเอาเลย E box
.........................
ไป ซับน้ำตา ฟ้าหลังฝน คนตรัง (แค่แง่มุม)งานคอนเสริต
ที่งานโรบินสัน ไม่ช่ายรู้กัน เพื่อนโทรมาบอก เลยแขบ+กับยุ่ง
........................
เสร็จกันยังชาวตรัง มีทริป รอนะ อย่าลืม (กรอปจนเกรียม)55+
เดือนหน้าเดินทางอีก
...........................

wit66

หลังน้ำท่วมคราวนี้ร้อน ตับแตก ดูแลสุขภาพกันด้วยครับ

jacky

มันมากันอีกเเล้ววันนี้; ss(ใหญ่)2คัน / TZM 1คัน.

:'(ตามนั้น...

wit66

อ้างจาก: jacky เมื่อ เมษายน 18, 2011, 10:10:30 หลังเที่ยง
มันมากันอีกเเล้ววันนี้; ss(ใหญ่)2คัน / TZM 1คัน.

:'(ตามนั้น...
รถเข้ามาเยอะอยากรวมตัวครั้งใหญ่ วันไหนแจ้งด้วยครับห่างหายกันจัง