Main Menu

โซนจังหวัดตรัง ..(สาระ+มิตรภาพ) 2T 2Wheel Trang Club

เริ่มโดย ment2007, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:34:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mark2t

. .. สวัดดีพี่น้องเมืองตรัง  คิดถึงทุกๆ คนครับ   
.
. .. .. ผมอ่านกระทู้  รถน้องณพ มีปัญหาแล้วไม่สบายใจ  .. ย้อนหลังกระทู้หารายละเอียดเพิ่มเติมไม่พบครับ  เกิดอะไรขึ้นครับ  น้องณพยังโอเคหรือป่าว  คงไม่ใช่อุบัติเหตุนะครับ

joker

;Dวันนี้ไป พัท ทะ ลุง มา ป่ายอม  อยากรวมตัวแล้วไปกันเป็นทีมคงสนุกแน่(ไม่แพง)หนานมดแดง

joker

:-[เสียดายมิได้ล่องแก่งพราะไปเย็นแล้ว ม่ายเพื่อนด้วย ยังแต่ลูกกะเมีย+น้องเมีย

joker

jacky

อ้างจาก: mark2t เมื่อ พฤษภาคม 20, 2012, 11:50:23 หลังเที่ยง
 . .. สวัดดีพี่น้องเมืองตรัง  คิดถึงทุกๆ คนครับ  
.
. .. .. ผมอ่านกระทู้  รถน้องณพ มีปัญหาแล้วไม่สบายใจ  .. ย้อนหลังกระทู้หารายละเอียดเพิ่มเติมไม่พบครับ  เกิดอะไรขึ้นครับ  น้องณพยังโอเคหรือป่าว  คงไม่ใช่อุบัติเหตุนะครับ

ยัง.....โo ครับ

มีริ้วรอยนิดหน่อย(ซ่อมใด้)

ขอบคุณพี่ใหญ่ที่ ''Take care''  ???

jacky

อ้างจาก: joker เมื่อ พฤษภาคม 20, 2012, 11:54:16 หลังเที่ยง
;Dวันนี้ไป พัท ทะ ลุง มา ป่ายอม  อยากรวมตัวแล้วไปกันเป็นทีมคงสนุกแน่(ไม่แพง)หนานมดแดง

น่าจัด....จัง  :-[

jacky

ความเเก่ชรา

๑. เเล้ววันหนึ่งจุดเริ่มต้นก็เป็นจุดหนึ่งในอดีต

๒. เเล้วรักครั้งเเรกก็เป็นเพียงความรักครั้งหนึ่ง

kak_150_rr

:'(
อ้างจาก: pinyo เมื่อ พฤษภาคม 19, 2012, 01:26:25 หลังเที่ยง
แจ้งข่าวชาวเรา...

@@@## ชายเดียว(นาโยง)จะ MARRY ##@@@

30 พฤษภาคม นี้ ณ.หัวควนนาโยง

****รายละเอียดเพิ่มเติม jacky ชี้แจงต่อ
อ้างจาก: jacky เมื่อ พฤษภาคม 19, 2012, 01:33:31 หลังเที่ยง
วันที่ 30/5/55 หวันเย็น(ตีุ6)นัดเจอกันที่ร้านท่าน''เเม่น''
...............................................................ตามนั้น

ขอไปแลกันได้ไหม :'(
นายไพรัช เพ็งทองแก้ว (แขก) 937-0-00437-8 ธ.กรุงไทย สาขานาโยง 31 ถ.เทศบาล10 ต.นาโยงเหนือ อ.นาโยง จ.ตรัง 92170 Tel. 084-2403062

joker

:Dจัดเลยครับ ท่าน jacky...ร้อนๆ น้ำใส ไหลเย็น (สาวตรึม)

id2524

เป้าหมาต่อไปของ โซนกระบี่

จะไปแจมมีทติ้งโซนตรัง ซักครั้ง

จะมีโอกาศมั้ยน้อออออออออออออออออออออออออออออ

joey

วันนี้แดดดีหน่อย แต่ร้อนจัง ช่วงบ่ายจะเป็นยังไงหว่า

joker

:)สงสัยตอนบ่าย ..... น้องฝน ......จะมาเยี่ยมครับ  กันตังเริ่มมืดแล้วครับ

jacky

อ้างจาก: id2524 เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 09:31:30 หลังเที่ยง
เป้าหมาต่อไปของ โซนกระบี่

จะไปแจมมีทติ้งโซนตรัง ซักครั้ง

จะมีโอกาศมั้ยน้อออออออออออออออออออออออออออออ
ยินดี.....ครับ  ???

jacky

ฉันเป็น...

ผู้ตระเวณใต้ตะวัน

ธรรมชาติคือฉัน

เเบ่งปันวิญญาน

joker

:-[ท่านครับ  คาบิวแกรมม่าฝาดำ  ราคาสักเท่าไหร่ได้ครับ หาได้แถวไหนขอรับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ

jacky

:-[ท่านครับ  คาบิวแกรมม่าฝาดำ  ราคาสักเท่าไหร่ได้ครับ หาได้แถวไหนขอรับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ

[/quote]

-อะไหล่เเต่งญี่ปุ่น ตามลิงค์ http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=2414.0

joker

joker

:)กันตังน้องฝนมาแต่หัวรุ่งเลย อดขายของ ขาดปัจจัย

jacky

ความลงตัวต่างค่าย+se

จาน เบรค YAMAHA R1 1998

เครดิตเจ้าของรูป

jacky

มุมหมอบใด้.....ใจ

sdr 200

เดิม 35 มิล ตีบูทเป็น 33 มิล

เครดิตเจ้าของรูป hut_indy