Main Menu

ภาพแห่งวันวานกับความทรงจำที่ดีจนถึงวันนี้ยังไม่ลบเลือนและไม่ทิ้งกัน JRS

เริ่มโดย SIT_KRR-SSR, กุมภาพันธ์ 17, 2010, 01:08:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: toaofficer เมื่อ มกราคม 18, 2011, 03:20:55 ก่อนเที่ยง
+1ครับท่านสิทธิ์ผมอยากเห็นkr -ssrด้วยครับแต่๋๋JRก็เก๋ามากตอนรุ่นๆนี่ผมมี sprinter 100ครับเสียดายไม่ได้ถ่ายไว้เลยมองรูปนึกว่าน้องชายท่านสิทธิ์ผอมเพรียว 55555

ถ้าเสร็จแล้วจะขับไปเที่ยวหาที่บางน้ำเปรี้ยวเลยครับ สัญญาครับ พอดีไปล้อแตกนิดหน่อย หาอะไหล่อยู่หลายรายการ(ว่าจะเบิกใหม่อยู่) เวลามันเปลี่ยนไปครับ มีก่อนหุ่นดีแสนดีครับ  แล้วมันยังอยู่ไหมครับ sprinter 100 ของท่าน สมัยผมเป็นเด็กๆ รุ่นนี้โครตแรงเลยครบท่านต่อ 
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

SIT_KRR-SSR

ขออัพหน่อยครับ มันตกไปเยอะ

คันนี้แบบรักมามาย 

เมื่อวันจันทร์ที่แล้ว ขับไปปราจีนมา อิอิอิ

bonus23

ดูกระทู้พี่แล้ว  ผมคิดถึงรถผมเลยครับ

SIT_KRR-SSR

ขออนุญาต อัพหน่อยครับ พอดีเปลี่ยนยางและล้อแม็กมา เนื่อง ล้อซีดุ้ง บิดตัวพร้อมยางหมดด้วยพอดี เลยเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย นำมาฝาก ครับ

nongss1

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ สิงหาคม 30, 2011, 11:31:47 หลังเที่ยง
แม็ก speedสวยมากครับลงตัวดีครับ พี่สิทธิ์

ขอบคุณมากครับ

ว่าจะทำใหม่ทั้งคัน หาชุดสีแท้ศูนย์ สีนี้ ลายนี้ไม่ได้เลย :-* เลยตัดใจใส่แม็กไปก่อน  :(

air

ทุกวันนี้ก็ยังขี่อยู่เกือบทุกวัน  +1ไปเลยครับพี่สิทธิ์.
ทรงลานบินซะด้วย
air .

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: airforceone เมื่อ สิงหาคม 30, 2011, 11:40:52 หลังเที่ยง
ทุกวันนี้ก็ยังขี่อยู่เกือบทุกวัน  +1ไปเลยครับพี่สิทธิ์.
ทรงลานบินซะด้วย

+1 ทั้ง2ท่านครับ ขอบคุณมากครับ

ครับขี่เกือบทุกวันครับ คุณแอร์ก็เห็น อิอิอิ ขี่ไปแปดริ้ว กลับนครนายก สบายๆๆ 

หรือว่าจะขับคันนี้ไปมิตติ้งบูรพา ที่แปดริ้วดีไหมครับ

nongss1

+คืนพี่สิทธ์จร้า และพี่แอร์ด้วย KRสีดำคราวก่อนเห็นลงล้อโตนิ ลงซี่อีกล่ะหรอครับ

pepsi-leo.139

กะทู้  ท่าน สิท?    สิบสี่ อีก ครั้ง  ถูก จัยยยย  กด ให้ หนึ่ง

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ สิงหาคม 30, 2011, 11:48:17 หลังเที่ยง
+คืนพี่สิทธ์จร้า และพี่แอร์ด้วย KRสีดำคราวก่อนเห็นลงล้อโตนิ ลงซี่อีกล่ะหรอครับ

อ๋อ คันนีหรือเปล่า ถ่ายมาเมื่อคืนวาน  สวยมากๆเลย :D

nongss1

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ สิงหาคม 30, 2011, 11:56:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ สิงหาคม 30, 2011, 11:48:17 หลังเที่ยง

อ๋อ คันนีหรือเปล่า ถ่ายมาเมื่อคืนวาน  สวยมากๆเลย :D

ถูกต้องครับพี่ พอดีชอบสีโครงกับสีเสื้อสูบแก ไม่รู้ใช้อ่ะไรพ่น

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ สิงหาคม 30, 2011, 11:53:22 หลังเที่ยง
  กะทู้  ท่าน สิท?    สิบสี่ อีก ครั้ง  ถูก จัยยยย  กด ให้ หนึ่ง

+1 พี่แป็บซี่ครับ ขอบคุณมากครับพี่ที่เป็นกำลังให้ครับ  วันนี้ผมมาอยู่เป็นเพือนพี่นะครับ

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ สิงหาคม 30, 2011, 11:58:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ สิงหาคม 30, 2011, 11:56:08 หลังเที่ยง

ใช่ครับ สวยมากๆๆ ผมยังไปนั่งพิจารณาอยู่สักพักเลยครับ สวยมากจริงๆ

เสียดายที่อีกด้านติดผนัง ถ่ายไม่ได้ จะสวยมากๆครับ :D

ถูกต้องครับพี่ พอดีชอบสีโครงกับสีเสื้อสูบแก ไม่รู้ใช้อ่ะไรพ่น

nongss1

อ้างจาก: airforceone เมื่อ สิงหาคม 31, 2011, 01:53:22 ก่อนเที่ยง
ว้ายย!! รถใครอ่ะ.

แอบบวกให้โหน่ง 1คอก
ว้าย ผมบวกไม่ได้แล้วรออีก11ชม (บวกไปก่อนหน้านิเอง งงว่าทำไมบวกไม่ได้55)

riroyrong

สุดยอดครับพี่  ทีมงานพี่มีแฟนสวยๆกันทุกคน
พี่รักษ์รถดีมากๆครับ  ขอชม
รถแรงอยู่อู่ รถหรูอยู่DSI

NARONG-SHOP

ต้องเปลี่ยนกระจก กับ ปั้มเบรคบนด้วย กระจกมันห้อยเหมือนหมดเเรง  555 >:( :D